Triệu tập khẩn cấp!!!

Nguyen Hoang Lam
(NHLam)

Tối thứ 7 tuần này anh chị em A3 tụ tập nhậu chia buồn với em Vân Hà bước sang tuổi 28 + chia tay final anh Lê Phương Nam tiến không hẹn ngày trở lại nhé!!! Lại 6h ở rượu quê mình Phùng Hưng nhé!!!

thế lần chia tay anh P thứ 97 cũng đã đến rồi đấy ạ. Chúc anh P lên đuờng may mắn nhá. Anh em ở nhà cố gắng giũ gìn chờ ngày đoàn tụ nhé. Thế bác P một đi có trở lại không ạ ?

Em đang định lên chỗ Quê Mình ở trên Quảng Bá, mới khai trương, lên đấy không khí mát mẻ thóang đãng , rộng rãi, các bác tha hồ phè phỡn, em đề nghị triệu tập từ 5h30' chiều tại nhà em các bác ạ.

P/S: yêu cầu chỉ mang theo rượu...híhí

Vậy hẹn hò chung kết là 5g30 chiều ở nhà bác Đỗ Hà lên đường tửu tiến nhé! À, bà con đang đợi bài bình luận của chị Đỗ hôm đám cưới mà mãi chưa thấy.

Con Hà nó quên ko bảo anh em minh mang tiền theo kìa, suỵt, đừng nhắc nó nhé. Hehehe
Mà con Hà kia, không được viết gì về đám cưới đám kiếc gì cả, im ngay, không tao lại sôi máu lên đấy.

Ôi dào, sôi cái gì!!!
Nhân tiện các bạn T2 T3 đang triển khai thơ bút tre, em xin tặng các bạn lớp mình 2 câu (cho anh Hưng giảm sờ trít):

Tặng bạn lớp trưởng:
Bỗng nghe như sét đánh ngang
Tự do đang sống chuyển sang có chồng

Tặng bạn e Ánh:
Sông Hồng đỏ nặng phù sa
Đỏ thì đỏ thật, thua da Ánh è.

tiên sư cái nhà bác Lâm đấy .. chuyện có đứa nó cưới thì bác làm thơ tặng nó .. chứ liên quan *** gì đến em mà bác lại tặng thơ em ...
à em đoán ra rồi, tại vì em ko mất 105K hôm thứ 7 vửa rồi đây mà ( 100K thì đương nhiên, còn 5K thì để .. ăn phở :)) ) thế là bác thù sang em đó hả ...

ô thế là các bác tổn thất tổng cộng những 105K chứ không phải 20k như em tưởng à. Mà em nói thật các bác cứ sĩ diện đi những 100k mà đổi lại có được cái gì đâu, nó lại còn khinh mình nữa chứ. Giá các bac nghe em chỉ đi 20K thôi có phải đỡ đau không.

Muộn rồi, con Hà ngu đã đưa ngay con phong bì mà anh em can ko kịp.

Chắc nó là nội gián anh Hưng ạ. Bi giờ nó ko dám ló mặt lên đâu hehe. Thật nhục nhã, lừa thày phản bạn. Bi giờ mà còn học thày Khánh chắc chắn nó bị 4 con zero rồi (nhìn gương anh Phương thì biết)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên