Trẻ con

HƠ, cái hình ông sao chạy chạy ở dười real name là cái gì ý nhỉ?

... thôi chết anh Dũng ... thế này thì các ông nhẩy ra "1 -2- 3 ..chết này !"

Ơ, chả hiểu EM Thủy nói gì cả, Em có thấy nóng ở đầu không? :((

Nguyễn Thảo đã viết:
Ơ, chả hiểu EM Thủy nói gì cả, Em có thấy nóng ở đầu không? :((

ý em là vị hôn phu của các bà xinh đẹp như chị Thảo được anh Dũng dắt qua đường sẽ dạy cho anh Dũng biết thế nào là " vài đường cơ bản " ấy mà chị .....:D ....

Dạy làm sao được anh, có khi anh lại cho các ông ấy đo ván ấy chứ, bên cạnh người đẹp thì sức khoẻ tăng lên gấp bội

Bui Ngoc Dung đã viết:
Dạy làm sao được anh, có khi anh lại cho các ông ấy đo ván ấy chứ, bên cạnh người đẹp thì sức khoẻ tăng lên gấp bội

Nghe dường như anh rất dại gái :D:D
Như thế là ko được ------> làm mất mặt anh em con trai :D:D
Anh nên suy nghĩ kĩ nhé. Chứ em sợ anh dễ mắc phải mĩ nhân kế lắm :)) :))

Thế không gọi là dại gái, mà gọi là sĩ gái :))

hai từ "dại gái" và "sĩ gái" thường đi kèm với "rỗng túi"

Túi em lúc nào cũng rỗng nên dại gái và sĩ gái không ảnh hưởng gì

Có những cái mất mà không quy được ra tiền đâu... cái đấy mới đáng lo :-?

Em thì trên răng dưới ....., mất gì mà lo :))

Chỉnh sửa lần cuối:
... có thì ai cũng biết là có ... nhưng mà không ai biết là hàng thật , hàng giả hay hàng second-hand .... cái đấy mới đáng lo anh Dũng ạ .,... :)) ..... b-)

Hơ, em Thủy coi thường anh quá, anh thế này mà phải xài hàng giả và hàng second hand à [-x

Second hand hay còn gọi là hàng SIDA, mà SIDA là giai đoạn cuối khi lây nhiễm HIV... thế ra Em Dũng cũng phải xài hàng nhiễm HIV rồi à? :-$ suyt... bí mật nhé :((

Hehe, em cũng phải giữ bí mật chứ , chị Thảo cũng đang lo cuống lên rồi kìa :))

Công nhận là chị lo cuống lên thật... em Dũng mà không còn thì lấy ai ra làm mồi ở box này nữa nhỉ? :(( :(( :(( :(( :((

đáng lo đây , đào tạo 1 người khác đảm đương khi anh D đi điều trị đê! :D:D:D

... thoai .. giai đoạn cuối roài thì còn điều trị gì nữa .... b-) .... bao h anh Dũng băng hà em sẽ lo tổ chức mời khách để thu nhập cho vườn cười nhà mình ... :))

Lúc đấy sẽ tặng em Thủy hàng tiền đạo của anh
Bà Thảo cứ cười đi, em đi trước rồi sẽ đón chị đi theo :))

Đón là đón thế nào, chị còn phải ở lại dùng hàm răng của em nữa chứ, hết date mới đi theo ok 8-}

Back
Bên trên