Trả thù Vũ tiếp...

oái ngũ hổ vồ xôi là cái gì anh ko bít , chỉ bít tiên ông hái đào thôi ko bít em "chân' có bít ngón này ko biểu diên cho anh em xem ,ah hum nao anh gạp em ,em dạy anh the nao la ngũ hổ vồ xôi nhé

kể ngày xưa trần quốc toản cũng giỏi ,1 tay bóp nát quả cam bây h mình chịu ,càng bóp quả cam càng cứng chịu ,hay là bay h cam nó bị ngâm thuốc nhỉ ?????

He he, ngũ hổ vồ xôi thông dụng thế mà anh không biết à? Ngón đòn này chỉ để cho đàn ông thôi, còn đàn bà thì...chịu.
Mà này, tên em không phải là cái "chân" chịu khổ đi đi lại lại suốt ngày đâu nhé! Tên này hơi bị quý đấy, đáng được đem đi trưng bày! :p
Kiến thức của em còn kém lắm, phải để mấy anh làm sư phụ mới đúng chứ!

à! cái chiêu này thì cũ lắm rồi! ai chả biết! bọn lớp mình thì đứa nào cũng nghe qua qua : Ngũ hổ vồ xôi, thiên lôi ...."

Hoàng Nghi Trân đã viết:
He he, ngũ hổ vồ xôi thông dụng thế mà anh không biết à? Ngón đòn này chỉ để cho đàn ông thôi, còn đàn bà thì...chịu.
Mà này, tên em không phải là cái "chân" chịu khổ đi đi lại lại suốt ngày đâu nhé! Tên này hơi bị quý đấy, đáng được đem đi trưng bày! :p
Kiến thức của em còn kém lắm, phải để mấy anh làm sư phụ mới đúng chứ!

Ặc ặc, thế mà anh vẫn chưa biết đấy, hôm nào các chú bổ túc cho anh với.
Hay là mình làm một cái triển lãm để trưng bày em "Chân" đê, không biết có được sờ vào hiện vật không :))

Hehe, sướng quá nhỉ, mình được đem đi trưng bày cơ đấy, chắc là giá phải vài tỉ đô! :p
Sờ vào hiện vật dễ bị nhanh hỏng lắm, không được đâu!

ko sờ thì nó cũng hỏng thôi, phí lắm!

Công nhận, đằng nào cũng hỏng, ngắm ko thôi thì phí của giời :)) :D

Hê hê, mình lại được phong lên làm của giời cơ đấy, mấy anh tôn trọng em quá nhẩy?

Tôn lên làm của giời là có mục đích của nó đấy chứ em >:) :))

ngũ hổ vồ xôi mà ko biết à :))

Back
Bên trên