Trưng cầu dân ý: Buổi sáng + Giao lưu

Đinh Tường Lan
(motminh)

Điều hành viên
Chị đang định hỏi anh Tuấn việc mượn Mùa xuân buổi sáng, giống chủ nhật :) để tập. Trước là chị Giao có thể đến hướng dẫn mình, sau là mình có thể tự tập. Các lựa chọn là t3, 6, 7 (vì t2, 4 KDC tập ở đó, và t5 thì mình tập buổi chiều rùi :D)

Vậy mọi người cho ý kiến nhé (em/tớ/chị không create poll được :"> :p)

Re: Buổi sáng <trưng cầu dân ý>

Ko thấy ai có ý kiến gì hay là ý kiến đã đc trưng cầu offline rồi?
Mọi ng nghĩ sao về một buổi giao lưu (có chương trình) thân mật khách mời danh dự là chị Giao, anh Nghĩa, anh Khoa (Quang), anh Linh... (các nhân vật đáng kính o:) ) và các bạn khác ví dụ KDC chẳng hạn? Cái chương trình "Khiêu vũ cùng Chủ tịch HDQT" mà anh Nghĩa gợi ý ý ;)

Chương trình hoành tráng như vậy thì phải tổ chức ở 1 địa điểm cũng hoành tráng :D

HDC e không kham nổi rồi chị ạ :-< Dạo này có mấy người bận vào buổi tập, và cũng vì nhiều lí do mà mình cứ bị nghỉ tập mãi :(( vậy nên cũng chưa lấy được ý kiến của ai, mà chắc cũng chẳng ai có ý kiến gì :(

Vậy nên khi nào cả nhà rảnh thì gặp nhau, đi ăn chơi nhảy múa thôi chứ HDC không dám đứng ra chủ trì offline hoành tráng đâu ạ

Ơ em Lan, chị có nói gì đến hoành tráng đâu em, chị chỉ nhấn mạnh "thân mật" thôi mà, như một buổi sinh hoạt bt ấy, sau khi đi tập thì rủ nhau đi đâu đó uống nước, trò chuyện, như "ăn chơi nhảy múa" mà em nói đấy :) Chỉ là gợi ý vậy thôi :)

Back
Bên trên