Trước khi ra đường, mọi người làm gì???

Lại Hồ Nhật Hoa
(kobiua)

0:) ;;) Xin chào mọi người!;;)

Hy vọng các bạn có những ngày hè vui vẻ!:>

Dạo này ra đường rất nhiều khói bụi độc hại, nào là khói xăng dầu, nào là khói thuốc lá, khí ẩm, khí độc hại từ các phương tiện giao thông, các nhà máy công nghiệp, chắc là bạn thấy khó chịu lắm. Như Chó Nhật ấy, đứng sau xe bus mà như muốn vỡ phổi, thế mà vừa mới sắm cái khẩu trang 5K tối hôm qua. Ước gì có một cái khẩu trang có thể ngăn được khói và bụi xe bus nhỉ?
:-/ :-?

Trên thị trường có rất nhiều loại khẩu trang bình thường dùng để che nắng, chắn bụi, nhưng có rất ít khẩu trang được làm có thành phần là than hoạt tính. Duy nhất chỉ có khẩu trang KISSY được làm bằng sợi bông hoạt tính có tác dụng chống, chặn bụi, khí độc hại. :)>- :eek:

Nếu bạn nghĩ cái khẩu trang có tác dụng như vậy phải khủng lắm, chắc là rất xấu thì bạn đã lầm. Khẩu trang Kissy có mẫu mã thời trang, màu sắc phong phú, nhiều kích cỡ, hàng cao cấp[-x

Ngoài ra, nếu vào mùa đông bạn đã chán ngấy cái khẩu trang cứ làm mờ mắt kính của mình thì Kissy có thể khắc phục nhược điểm này với nẹp kim loại mảnh ở phần sống mũi, thông thoáng, dễ thở.

Đây chính là quà tặng cho Sức khỏe của bạn, cho gia đình và người thân.:>

Hơn nữa, sản phẩm độc quyền được chứng nhận bởi Viện Pasteur về tính năng bảo vệ sức khỏe. 0:)

Giá bán một chiếc khẩu trang thông thường là 24.5K
Giá bán một chiếc khẩu trang to che kín mặt và cổ là 33K

Có thể bạn nghĩ giá bán là hơi cao, nhưng hãy thử nghĩ tới tiền mua mỹ phẩm để chăm sóc làn da bị nhiễm độc bởi khói xăng,chì hay tiền thuốc men để chữa bệnh về đường hô hấp của bạn sẽ cao như thế nào với sự bảo vệ thông thường của những chiếc khẩu trang thông thường? Cái này không chỉ còn là đẹp hay không mà còn là sức khỏe của mọi người nữa :-s

Cám ơn các bạn đã đọc topic này.
Hãy liên lạc với Chó Nhật để được mua hàng với giá gốc và phục vụ tận nơi.:)

ĐT: 5375161
Nik: kobiua

THANKS U SO MUCH ;;)

Uh, có ảnh ko em? Up lên xem mẫu mã và màu sắc thế nào.
Anh lấy thử một cái.

Anh hay Chú nhỉ
anh cho nó trẻ
heee
em mới nhập hàng nên chưa kịp chụp ảnh
nếu cần anh em mình trao đổi ở trường được kô
vấn đề là anh mua loại nào, mầu gì?
trời ơi,cái box này có ai vào xem ko cơ chứ?:((
mà mọi người không biết bảo vệ sức khỏe của mình à?
[-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x

----------

mà anh Tâm ơi, quảng cáo giúp em với bạn anh nhé, chắc anh biết nhìu chị xinh lắm
xinh thế thì phải giữ gìn chứ :)

Chỉnh sửa lần cuối:
chẳng có gì hổ lốn cả
Khẩu trang thì sao??
mẹ anh không dùng khẩu trang à
thế cứ phải bán Converse với những đồ ntn mới được gọi là trật tự?
Vậy nên, trường Ams luôn mang tiếng là quá kiêu và không biết được giá trị của lao động là gì đấy
Vì toàn con nhà quý tộc mà

Ối trời, gọi mình là chú à? Thích quá :D 16 tuổi gọi 23 tuổi là chú :))
Cháu ơi sao lại trao đổi ở trường? Chú đi làm bận cả ngày, ko rẽ qua trường để xem được. Thế nên chú mới hỏi nếu cháu có ảnh thì up lên cho mọi người xem mà :) Xem xong thì mới chọn được cái muốn mua chứ.
Chú mua một cái dùng thử trước. Nếu thấy tốt thì mua cho vợ chú nữa.
Cơ mà chú chả quen cô nào xinh cả. Quen mỗi một cô xinh thì đã lấy làm vợ rồi ^_^

Thế ạ
thế thì có thể là ngày mai cháu sẽ post ảnh cho chú
Hy vọng là chú và vợ chú thix

đã thế úp hộ em í miễn phí :D
khuyến cáo mọi người nên đeo khẩu trang để còn tiện việc phòng tránh H5N1 nhá :D

Khẩu trang dùng than hoạt tính không có tác dụng lâu dài đâu :)

Vì lớp than hoạt tính trong khẩu trang rất mỏng, nên sau vài lần sử dụng thì cái lớp than hoạt tính đó mất tác dụng luôn. Nếu khẩu trang của em thay lớp than hoạt tính được thì mới dùng lâu được, k thì sau vài lần nó cũng thành khẩu trang thường à. Mà nếu chỉ để chống bụi thôi thì k cần dùng đến than hoạt tính đâu, cứ mua khẩu trang thường, 2k một cái, dùng 1 tuần chán thì vứt đi xem ra vẫn rẻ hơn.

Back
Bên trên