--- Trò chơi dây chuyền .. one question, one answer .. ---

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
A: cái đáy là câu hỏi dành riêng cho anh SH mà/:) đâu phải ai cũng đủ thẩm quyền trả lời đâu/:)::):p
Q : bạn thích món ăn gì nhất ? .
em thích ăn dưa hấu:))=P~:p
Q:bạn thích làm gì khi trời mưa:D

Trần Thu Trang đã viết:
A: cái đáy là câu hỏi dành riêng cho anh SH mà/:) đâu phải ai cũng đủ thẩm quyền trả lời đâu/:)::):p

em thích ăn dưa hấu:))=P~:p
Q:bạn thích làm gì khi trời mưa:D

A: thích nghe nhạc và ngắm mưa ... :D:biggrin: .. đứng cạnh mưa ( chứ không đứng dưới mưa nhé :p:D ) ..

Q : bạn thích trời mưa hay trời nắng ( mưa tất nhiên là mưa nhẹ phảng phất thôi :p:D ) ..

P/S : .. chị cũng rất thích dưa hấu sịt ạ :D:D .. nói đúng hơn là chỉ biết uống sinh tố dưa hấu .. :)):D:D:p ... ( không biết uông coca , Fanta pepsi :| .. )

P/S : .. chị cũng rất thích dưa hấu sịt ạ .. nói đúng hơn là chỉ biết uống sinh tố dưa hấu .. ... ( không biết uông coca , Fanta pepsi .. )
ôm phát >:-D< sinh tố dưa hấu ngon nhờ :));;)
em:>:> ko uống được coca, fanta pepsi..:| và đang trên con đường tập uống cái món đấy :| xem ra chưa thành công lắm :-?
A: thích mưa hơn /:) vì trời mưa cho mát/:) trời nắng thì nóng lắm :(:)((
ko chịu nổi đâu :))
Q: trong hè, bạn thức đến mấy h :D để làm gì;;)

A : tất cả các loại món có thể ăn được, đặc biệt liên quan đến dầu mỡ
chị ở Trung Quốc là hợp lắm đấy
nhưng ăn nhiều thì nó thành:mad:)
ôm phát sinh tố dưa hấu ngon nhờ
em ko uống được coca, fanta pepsi.. và đang trên con đường tập uống cái món đấy xem ra chưa thành công lắm
tui ghét dưa hấu:|
từ bé đến giờ chỉ ăn dưa hấu khi bị ép buộc
nói chung là khi tra tấn tớ thì nên bắt tớ ăn dưa hấu:|
bù lại
tui cực thik uống coca or pepsi:|

A Trang'S
thức đến 1 , 2 h để ..chat :)):)):)):))
Q:Hè thì phải làm thế nào để các bác ở nhà ko bắt đi học thêm :(( ?

:eek:lần đầu tiên thấy chị Nhung léng phéng vào đây:))

tát cái bốp bi h b-) ai léng phéng b-)
ko a đi, lại còn câu bài b-)
Q again: làm thế nào để các bác ko bắt đi học thêm vào HÈ :(:)(:)((

trần hồng nhung đã viết:
tát cái bốp bi h b-) ai léng phéng b-)
ko a đi, lại còn câu bài b-)
Q again: làm thế nào để các bác ko bắt đi học thêm vào HÈ :(:)(:)((
:)) :)) :)) Trong năm học giỏi, hè hết học thêm
Làm thế nào để em gái nó không bắt nạt mình 8-} 8-} 8-} ?
P/S: Cô TRÂU nhá! Xùy xùy, tránh ra cho chị cô câu b-) b-) b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bùi Quang Hiếu đã viết:
đập chết xừ nó luôn đi chị
2 điểm chất lượng của em cũng là tại bị nó trừ:((
Ôi! Con mất dạy đấy ghê ghớm thế cơ à :)):)):)). Bất ngờ đấy =D> =D> =D> .
Làm thế nào để Hiếu được cộng lại 2 điểm :D?

off topic: b-(b-( biến =;=; ai bắt nạt ai =;=;
Hiếu: câu bài trắng trợn quá thì trừ :)) có thế thôi:)) thích kiện lên LHQ mà kiện :-$( mới học được câu này của anh Khải/:))
A: dễ lắm:)) có người trên 50 điểm trừ điểm là được.
mà thôi mọi người đừng câu nữa =; phá hoại topic của bà Big thế:)) bà ý về VN bà ý vặt răng cạo trọc bây h b-(
Q:bạn không muốn làm việc nhà :(( nhưng bố mẹ bắt làm /:) thì bạn sẽ lấy lí do nào để từ chối :D

Câu hỏi này ........khó nhể, theo em thì.........nên chiều lòng hai cụ cho hai cụ đỡ tủi chị ạ:))
Q:Vì sao bạn thích mùa đông?:))

A: tuy ko phải là thích mùa đông nhất trong các mùa, nhưng mà cũng khá thích mùa đông, vì mùa đông lạnh, đắp chăn ngủ sướng:)) mùa đông ko có nắng/:) đi ra đường đỡ ngại :D, mùa đông ngồi học cũng khoái vì thoải mái, mát lắm;;):))
Q:nhân tiện nói về mùa:D bạn thích mùa nào :D vì sao:D

Con ngu, mùa thu. Cái mùa mà chỉ có được vài ngày, khi nhiêtf độ tầm 20 độ C. Cái mùa mà giữa hai mùa nắng cháy mặt và lạnh cắt da ấy :)):)):)).
Q: Có ai biết tại sao con Trang thỉnh thoảng hay hỏi những câu chuối thế không :))?!

a: iq < 70 ;))

q: có ai biết bể bơi nào ngon ngon ;;), sạch và dài ko?

/:), trừ sao mai nhá :|

A: cái bể mình vẫn hay bơi đấy.

Q: bạn có phải là ng hai mặt ko. nếu bạn nhận ra một ng bạn của bạn ko đúng như bạn nghĩ, bạn sẽ làm sao.

A: vì có những ng hỏi những câu như vừa rồi. và còn có cả những ng quyết tâm dìm topic xuống nữa.

Q: tại sao một female cấp II lại tự nhận mình là sát thủ nhỉ. hay ho gì chứ?

A : Vì người ta có kiểu nhận thức riêng ;) Anh em mình nhận thức kiểu khác anh nghĩ nhờ :D <---> Câu này của anh nghĩa hay thía ko biết ;) :D :p :))

Q : Nếu phát hiện ra một ngừơi bạn ( vốn là hotgirl ) ko thực sự đáng yêu và NGÂY THƠ như mình vẫn nghĩ mà thực ra lại rất sa đọa, hư hỏng, bạn sẽ làm gì ?!? Nghỉ chơi hay khuyên bảo nó ?!? ( Hỏi thế thôi chứ cái khuyên bảo là khó lắm :(( )

A: thế thật sự các bạn nghĩ thế nào mới là hotgirl. cứ phải perfect à. khuyên bảo cái gì, lấy tư cách gì mà khuyên bảo.

Q: Nhân chi sơ, sờ ti mẹ. đúng hay sai nhỉ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên