Tránh sát sinh nhiều

Em sẽ cố,thế anh tắm ao nước ngoài chưa?Tả cho em xem cảm giác thế nào để em biết :D

Mọi ng` có tắm ao nước ngoài thì cũng phải cẩn thận đề phòng 1 cơ số bệnh như ghẻ lở,hắc lào hay bênh truyền nhiễm nhé

Cái đấy học GDCD từ ở nhà rồi,ai chứ anh em mình thì phải biết đề phòng chứ,anh Nam nhi??

nam năm mới nhớ đề phòng,có thằng da đen nào hỏi gì mà ko hiểu thì đừng nghĩ nó trấn lột điện thoại rồi đưa nó đt luôn nhé,mất mặt lắm :lol: ko hiểu nó nói gì thì cứ hỏi lại,nó ko táng mày đâu :lol:

nghĩa là cả 2 nói với nhau mà o ai hiểu ai ah? Lão Tuyên này nói chuyện khó hiểu quá.

hehe,tao bây h tiếng Pháp như gió,ra Champs Elysee nói chuyện khiếp luôn!CHú Tuyên cố gắng năm mới tìm được tiếng nói chung với người ANh nhé

Các chú hăng hái thế nhỉ? Vừa gió vừa mưa :D

thời tiết dạo này xấu thế cơ hả anh Khôi,mấy ngày em ở nhả ngáy khò khò, o bít gì sất.

uhm, thời tiết tệ thật.
Hôm nay có hẹn đá bóng với bọn bên Đại Sứ Quán lúc 3h, thấy trời âm u quá ngại ===> ở nhà, vừa làm xong tô cơm trời lại nắng đẹp ====> cú ......
hehe, Nam ơi, hồi sáng có ra Champs Elysees không, múa lân hay tuyệt mỗi tội đông quá.

Nam ra hồi chiều,chỉ nhìn thấy đầu người ta thôi,suýt nũa đánh nhau với một thằng tây,cú không chịu được

ấy ấy,bình tĩnh chứ anh Nam,trường em có 1 thằng đánh nhau với người ANh --> bị đuổi về nước,o dc học nữa.

hô hô,thế còn thằng người ANh đấy thì bị đuổi đi đâu?

kce,nó vô sự,thế mới cho chứ-->đời bất công

Back
Bên trên