TOPIC tư vấn:ask an alumus/a

Nguyễn Xuân Toàn
(topower)

Mình thấy trong CLB có rất nhiều các bạn lập Topic để đặt các câu hỏi nhờ giải đáp.Làm như vậy quả thực sẽ làm loạn CLB(lý do là nhiều Topic quá....hic)8-} 8-} 8-}
Vì vậy mình lập topic này để các bạn có thể đặt câu hỏi và để các thành viên khác trả lời.(HIHI, với điều kiện là sau này App thành công thì các bạn cố nhớ đến cái topic này mà quay lại giúp đỡ các đàn em.Ai được tư vấn trên box này sau nhớ quay lại trả lời các câu hỏi khác nhé:D )
Mình nghĩ đây sẽ là một trong những hoạt động quan trong của CLB(Vì các học sinh hn-ams cũng như học sinh cả nước sẽ du học tương lai:D )
Hi vọng các bạn ,các anh chị sẽ tham gia giúp đỡ:D (Anh mod stick topic này lên nhé:D )

Câu hỏi đầu tiên có lẽ để em hỏi vậy..hic em không hiểu là mình có thể thi TOEFL ,SAT và các standardized tests khác mà không gửi điểm ngay(tức là thi sớm,không gửi điểm, mà gửi điểm sau có được không ạ?)
Khi gửi điểm thì mình gửi điểm trước khi nộp app hay nộp app trước, gửi điểm sau ạ?
Mong các anh chị giúp đỡ!:D

1. chị nghĩ là nên để Q&A trong topic các năm cho dễ quản lý ('06, '07, '08, '09), vì thực ra một nửa mục đích của topic các năm đều là để Q&A mà. anh Hưng có thể merge cái này với topic '09 được không ạ?

2. khi thi thì em bỏ trống 4 ô gửi điểm là được. khi nào thích thì gửi :D

Back
Bên trên