[---ToKIo.HotEL---][...let's show people what these German boys are made of!!!...]

Hà Yến Chi
(Chazie.Serin)

chào mọi người :D:D:D
mình thấy có vẻ là Tokio Hotel ko f ải là 1 nhóm popular cho lắm :(, nhất là ở Việt Nam, mặc dù nhạc của họ nghe rất hay :x [đấy là với tớ:p ]. vả lại chưa thấy cái topic nào của TokioHotel ở đey cả --> lập cái này để những TH's fans [mặc dù rất là thiểu số =((] share với nhau những thứ liên quan đến thần tượng của mình.:D ;;)
mong mọi người ủng hộ :D:D:D\:d/ \:d/ \:d/

Re: [---ToKIo.HotEL---][...let's show people what these German boys are made of!!!...

tớ nói trước là band này có đôi twins kute dã man luôn ạh. vì thế nên cũng có nhiều cái fanfic + fanart twincest về các anh ý lắm, mà đôi khi có vẻ hơi insulting. tớ thì ko ý kiến đâu, nhưng chỉ sợ mod del bài + topic đi thôi :p. cho nên mọi người có post ảnh hay fanfic mà liên quan đến twincest thì cũng hạn chế thôi nhá, chỉ post những thứ kiểu brotherhood thôi là tốt nhất :D
thanks a lot :D

Re: [---ToKIo.HotEL---][...let's show people what these German boys are made of!!!...

thôi tự sướng 2 bài là đủ rồi, tớ mở màn với series ảnh của anh em nhà Kaulitz nhá :D

chời ơi, kó ai tin được rằng đey là 2 anh em sinh đôi ko hả chời?! =.= :-?? [sinh đôi cùng trứng hẳn hoi nhá]

phù, hôm nay thế này nhiều quá rồi. post ảnh các anh để lôi kéo dụ dỗ :-">:)
còn fanfic + fanarrt + profile + more ảnh [của cả mấy ông kia nữa :))] --> request sau nhé:D. tớ sẽ cố gắng chăm chỉ up nữa
@everyone: mọi người cùng share đồ TH nhé :D:D:D. up càng nhiều càng ít =)).
thanks a lot :D

Chỉnh sửa lần cuối:

series ảnh ông anh Tom Kaulitz nè [nhìn ngây thơ trong sáng thế này thôi mọi người đừng tin nhá, lão này zâm kinh dị lun đấy :-ss >:)]

xem ảnh đừng vội đổ luôn anh Tom này [dù mình cũng thế :p:">]. đọc mấy cái interrview gây shock của lão ta cho quen đi rồi hãy quyết định xem có yêu được ko =)) >:)
nhưng phải công nhận 1 điều là sao dân Đức bình thường nhìn xấu kinh mà tự dưng lại mọc ra mấy thiên thần như thế này được nhỉ??! :)):">
đẹp phát sặc
P/S [bonus]: nik của ông lày là SEXGOD...!!! mọi người [ý tớ là những người chưa biết nhiều về Tokio Hotel] đừng shock, vì nói về lão này thì có nhiều cái shocking lắm =))>:)

hết ông anh, đến ông em: Bill Kaulitz :x
[hình như ở đey có mỗi mình mình tự sướng :((]

của khỉ, có xinh thì cũng xinh vừa vừa thôi cho con gái nhà người ta còn xinh với :(:)(:)((. con zai mà xinh điên đảo luôn ý [=))]
công nhận là xinh đừng hỏi =.=
thấy hổ thẹn vì mình là kon gái :(:)">

Chỉnh sửa lần cuối:

2 thằng này công nhận là giống nữ thật ;))
Nhưng mình hem thik lắm vì ko thik rock và đặc biệt là style của bọn này ;))

Chi ơi em tự solo gần 1 trang rồi cơ à ;))
Khổ thân, không có ai vào ủng hộ, sếp com cho 1 phát vậy ;))

:(:)(:)((
oh God!!!:(:)(:)((
ko lẽ dân Ams chỉ nghe mỗi US-UK thôi àh??! lại kòn kả Hàn + Hoa. thế mà German thì chả ai ngó ngàng đến >:p. thật là 1 sự bôi bác:((
kệ...
mọi người bây h vẫn chưa hiểu hết được giá trị to lớn tiềm ẩn kủa kác anh nhà mình:))
TH mà đã thế này thì đến lúc lập topic cho Naitomea thì chắc bỏ hoang luôn quá =(:)(:)((
zời ơi sao dân Ams buồn kười dư lày được nhểy?!:(:)(:)((

Thế nghĩa là em sẽ tự solo thêm trang nữa à??;))
Naitomea là cái gì? Có gì thì sorry trước

Trông xinh thế :X:X:X

Anh đừng nói thế khổ thân nó ;))

xinh mà :x. khổ thân kái gì =)). rõ ràng là xinh mà, ông em xinh hơn, kòn ông anh đẹp hơn :))
Naitomea là 1 Japanese-rock band :x:x:x mà em vừa bị nhồi nhét và vừa bắt đầu thik điên loạn [bọn đếy cũng điên loạn mà :">]
lanh qua topic rock Nhật mà xem ảnh bọn nó em post bên đếy ;)) [nói trước là quái đản lắm đếy nhá :))]

----------

sao toàn những topic mình hay vào thì lúc nào kũng như nhà hoang =((... [ngoại trừ kái tổ lố lớp mình=))]
chắc tại mình toàn thik những thứ quái đản...>:)

Chỉnh sửa lần cuối:

Ngày trước tìm lyrics cho cậu tớ còn chả thèm nghe thử :)) Có vẻ nhóm này hơi yếu nhỉ

tự sướng + bỏ hoang mà vẫn ở top --> đủ thấy nơi này khỉ ho kò gáy thế nào =((

Sao ấy ko thử post một số bài hát của bọn nó lên cho mọi người cùng thưởng thức? Ngắm mãi thế này làm cái gì

Back
Bên trên