TOEFL thầy Mạnh ??? Enjoy !!! :D

Vâng em cũng từng học bác ý :))...được 1 tháng :))...chửi thì nghe chưa nhiều :D..bốc fet' thì cũng mới nghe ít thôi :))..zu*ng đủ để lầm bầm khi cùng cả lớp đội mưa đi về zo`i /:)...

Mà anh là ai nhở [-x....

Ông Mạnh dạo này ba hoa kinh quá , mức độ ngày càng tăng ...
Có vẻ như cái j ông cũng biết thì phải :| ...

Nguyễn Phương Mai đã viết:
Vâng em cũng từng học bác ý :))...được 1 tháng :))...chửi thì nghe chưa nhiều :D..bốc fet' thì cũng mới nghe ít thôi :))..zu*ng đủ để lầm bầm khi cùng cả lớp đội mưa đi về zo`i /:)...

Mà anh là ai nhở [-x....
acac vanh đại ca mà em ko nhân ra àh [-x [-x [-x

Ông Mạnh dậy hay đấy chứ , thầy cái gì cũng bít lun ...
Tuy bị chửi nhiều nhất lớp nhưng mình vẫn kính trọng thầy (bốc phét tí cho vui):))

Chỉnh sửa lần cuối:
oánh chit mày bi giờ dám khen thằng mạnh àh

Hoàng Việt Anh đã viết:
acac vanh đại ca mà em ko nhân ra àh [-x [-x [-x

Vanh đại ca là ai :))..đùa em ko quen anh thật :))...ngượng quá :">..hay là quen anh zu*ng ko biết tên không biết lớp anh :))...anh thông cảm :">..thì là mà 2 cái đó không được em quan tâm nhắm cho nên thì là mà..:">

Mà em tưởng 12 Lý thì em biết mỗi anh Lỳ :D

To chị Thư : " nó " là ai cơ hảh chị ?:O :-/

Em thấy thầy Mạnh đâu có dữ lắm !
Thầy chỉ nói hơi quá !
Hôm nay em đến kiểm tra thầy nói nghe vui lắm !
Chắc các anh chị biết rùi,em khồng nói nhá,sợ vi phạm luật.
Các anh chị có nhiều kinh nghiệm !
Chia sẻ cho em với !

Kinh nghiệm gì , chú cứ học đi rồi thì biết ...
Mới 1 buổi kt thì chưa thấy hết được đâu ...
Đã bước chân vào học ông Mạnh thì còn cả 1 quãng thời gian dài phía trước phải đúc mặt dày ...

Quả quít dầy có móng tay nhọn...chả biết mặt mình dầy...ông có tìm ra đc cái j nhọn để đâm thủng ko?:))

Chỗ này bây giờ biến thành cái gì thế này??? Nói gì thì nói mọi người đừng chửi ghê quá, nghe sợ lắm, với lại học lâu dần ông ý cũng hiền mà, bây giờ đâu có chửi gì như hồi đầu nữa đâu (chắc qua thời gian thử thách roài:)))

Nhưng mà học càng lâu ông ấy cho ra càng sớm hay sao ấy. Hồi đầu lúc bọn mình học thì lớp bạn An ca trước mình toàn ra sớm nửa tiếng.

Học càng lâu thì càng pro , ông ấy dạy nhanh hơn , hết bài thì cho ra sớm :D ...
Hoặc cũng có thể do bớt chửi đi nên thời gian học nhiều hơn , giai đoạn khủng bố tinh thần đã qua rồi ...

Ngay buổi thứ 2.
1 đứa lớp em bị thầy cho về.Sợ vãi !
Anh chị nào nói cho em kinh nghiệm lúc đầu với.Chuẩn bị bài thế nào cho tốt ạ.
Cứ như thế này.Đến lớp thành con gián.Ngồi nhìn thấy mà ớn !:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên