::..Toan1 Online..::

chú MQ ko lo, đông này sẽ về :))

tiếc, ngàn năm TL mà ko đc ở nhà chứng kiến đg phố HN tắc thế nào =))

Ký về à :x lại có dịp tụ tập ăn uống rồi :x theo tớ biết thì Duy cuối tháng 12 về đấy :x

u to' ve rui` day. ^)^ hum nao di an uong thi ru nha?????

Duy ve` the' Tien' cung ve` nhi?

Thật vãi lều các bạn!! :x :x

Lâu lắm không quay lại đây!! :D

Tình hình là đúng 90p nữa tớ sẽ đến trường thi môn Xác suất thống kê với áp lực phải được 10 nếu không sẽ hủy hoại thanh danh danh môn phái Trần Văn Khải =((

Tuy nhiên tại hạ tu vi không tốt, võ công chưa đạt đến cảnh giới thâm bất khả trắc, mải cày film vs đi chơi Noel nên chưa học thuộc một mớ công thức :"> nên tiên lượng cú này hơi dè dặt :">

Éc éc éc vậy là đúng như dự đoán! Dù đã biết trước đề b-) nhưng do chủ quan khinh địch không thèm tin đó là đề năm nay :"> nên anh đã trượt lô quả này! =(( Đờ mờ cái môn dễ vl như thế mà cũng đếk làm được! Nhục quá........%-(

Xin được tự trục xuất khỏi bản môn.........:((

Lớp mình Tết này có phi vụ gì không?????? :D Tính con mère nó trước đi là vừa. >:)

........................................................................................................................................................................................................................

Em xin để lại comment ở đây cảm ơn anh chị nào vẫn duy trì cái forums này ạ :))) lâu lâu vào đọc lại buồn cười quá

Back
Bên trên