::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: 123....xyz....công dân Toán 1 @.ams

Hôm nay mấy bác lớp mình cắt tóc, trông nhộn thật. Nhận xét một cách khách quan, HN trông hơi bị ổn còn MQ thì (Đừng bùn Q ơi), trông không khác cái chổi là mấy ^_^ :)) Nhưng Linh có ý kiến :-? , Quân ơi, keo đi :)>-

Hé hé, thế là hôm nay hinh tượng Quân Tàu Phù chính thức bị sụp đổ trong Linh!
Chậc! Đã bảo rùi, con Linh này là chỉ toàn tình iu bọ xít! ( :biggrin: Úi! Mẹ kế ơi, mẹ tha cho con nhé, đừng đánh kẻo tội nghiệp, bố Chính mà bít thì :nono: Mà mẹ kế lại nhăn mặt thì sẽ tạo ra nhìu nếp nhăn, xấu lại càng xấu, thế thì bố con lại bị thiệt) Thế! Đừng có mà :madflame:
Mà dượng Quân ơi, quả đầu mới tuy có hơi bị ba chấm một tí nhưng mà còn đỡ hơn cái kiểu đánh luống ở giữa như ngày trước, trông cũng cool hơn, mặt mũi coi bộ bớt "tối tăm" hơn :p

ờ như mình nhận xét thì boys lớp mình ngày càng trở về mo(bình thường hơn)
cool và zui zer hơn(trừ 1 số ng`)
dù sao thì cuối năm đi chơi chắc zui nắm đây:))
cheer!

Việt nhé: Đừng có câu nệ qua mấy cái "tiểu tiết " như vậy.
Này Trang, cậu bảo bình thường hơn là sao? Chả lẽ trước đây bị bất bình thường à? Nếu đi tham quan mà kéo được lớp nào theo nhỉ?

Đúng là đồ bí thư Sở Khanh, suốt ngày chỉ nghĩ đến việc rủ rê các bạn lớp khác, mà chủ yếu là bạn gái chứ đâu. Chậc!

tớ thấy tên là thế là tớ vào thôi nhé

hôm wa Chel-Le:0-1
đã quá
nhìn mặt Mourinho thấy tội vãi
thương Lưn quá cơ, lại còn lấy The Blue chấp 0,5 quả =D>

Chỉnh sửa lần cuối:

chết rồi Chelsea bị loại thì mình còn cá gì được nữa
mất cơ hội ăn xôi của Linh chán quá

Nguyễn Trang Thư đã viết:
ừm, thứ nhất: ngoại hình ổn,
2 tính hay
3 được nhìu ng` iu mến
4 tài năng :D
hình như lớp toán ko có ai đủ tiêu chuẩn
mà nói thía này có vẻ đụng chạm
hay là các bạn lớp toán pót ảnh cả lớp lên đây đi
nhưng đừng phải mấy cái trong album
(trông tệ hại)
tớ nghĩ nên đặt tiêu chuẩn đơn giản hơn chẳng hạn như:
1.không quá xấu,béo,gầy,hoặc lùn....
2.học tạm(vì thường con trai học giỏi thì vẻ đẹp lại đối lập với tài năng)
3.biết chơi ít nhất 1 môn thể thao hay nghệ thuật nào đó(tớ nói "biết chơi" chứ ko phải "chơi giỏi")
4.tính tình vui vẻ,tốt bụng(đặc biệt ko bệnh hoạn)
có lẽ thế là đủ rồi đấy :)>-

khuất diệu anh đã viết:
Đúng là đồ bí thư Sở Khanh, suốt ngày chỉ nghĩ đến việc rủ rê các bạn lớp khác, mà chủ yếu là bạn gái chứ đâu. Chậc!
ơ ơ sao lại nói thía hả Diệu Anh???chết chết chết,bí thư đã vì boy cả lớp mà nêu ý tưởng , thía mà...................... [-x
này các bạn lớp toán ui,lớp tớ đã nhất trí đi Cúc phương rùi...các bạn có muốn tham gia ko nhẩy???hay các bạn thích đi quây "các chị" ở "chợ tình"? :-? hơn???

to:bố Cường
bố ơi ko ngờ bố cũng online
ai cải tạo bố mà bố có phong độ khác thường zậy?
ôi thần tượng bố wa'
con bọ cạp hồi trước bố gấp tặng mẹ.......mẹ vô cùng cảm động và hết lời khen ngợi bố
to:phương Nam
tớ quên mất là ấy ko muốn đi với lớp tớ mà với lớp Anh (lần trước ấy nói lí do là con gái lớp Anh xinh hơn )thế mà tớ cứ hiểu lầm là ấy có ý tốt với "tất cả mọi lớp"(ơ mà sao lại là ý tốt nhỉ_____bọn tớ ko cần lớp toán phải "ưu ái " mà)
thôi nói tóm lại là ...chả gì cả
tớ chỉ nói với các bạn lớp toán thế thôi

hình như từ nãy giờ tớ nói hơi lung tung
có gì bỏ wa cho tớ
tớ ko câu bài đâu

A! Có phải chị Lan này chính là cái chị xinh xinh hay đi với đồng chí Hoàng Quốc Vịt lớp mình ko nhẩy?
Thôi đúng rồi, yêu Vịt lắm kia kìa!
Chị ơi, cái biệt hiệu Sở Khanh là do chính chủ tự đặt đấy, đâu phải iem tự chế đâu! Oan quá!
Kinh thật, chả bít công phu của BT luyện tới mức độ nào rùi mà còn có cả khả năng nhìn nhận được bản chất của mình! Thâm thật!!!

Nếu Lan muốn đi với Việt thì tớ sẽ cố lái lớp Toán đi với, chỉ sợ như Lan nói là lớp Toán không có " hàng tốt " thôi.
Ơ , sao không có ai trả lời tớ mấy cái bài trước à? Trang, con trai lớp mình làm sao? Còn Anh nữa, sao bảo tớ nhìn thấu tim gan gì của cậu?

khuất diệu anh đã viết:
Hé hé, thế là hôm nay hinh tượng Quân Tàu Phù chính thức bị sụp đổ trong Linh!
Chậc! Đã bảo rùi, con Linh này là chỉ toàn tình iu bọ xít! ( :biggrin: Úi! Mẹ kế ơi, mẹ tha cho con nhé, đừng đánh kẻo tội nghiệp, bố Chính mà bít thì :nono: Mà mẹ kế lại nhăn mặt thì sẽ tạo ra nhìu nếp nhăn, xấu lại càng xấu, thế thì bố con lại bị thiệt) Thế! Đừng có mà :madflame:
Mà dượng Quân ơi, quả đầu mới tuy có hơi bị ba chấm một tí nhưng mà còn đỡ hơn cái kiểu đánh luống ở giữa như ngày trước, trông cũng cool hơn, mặt mũi coi bộ bớt "tối tăm" hơn :p
Con với cái, ăn nói thế ah? [-x Mày nói thế bạn Q bạn ý hiểu lầm thì chết. Mẹ con trông thế này thui nhưng chung thủy với bố con lém đấy. :x

Nguyễn Hương Lan đã viết:
ơ ơ sao lại nói thía hả Diệu Anh???chết chết chết,bí thư đã vì boy cả lớp mà nêu ý tưởng , thía mà...................... [-x
này các bạn lớp toán ui,lớp tớ đã nhất trí đi Cúc phương rùi...các bạn có muốn tham gia ko nhẩy???hay các bạn thích đi quây "các chị" ở "chợ tình"? :-? hơn???
Tui thấy đi SaPa zui hơn, tối đi chơi hay cực, tui đi rùi. Mà đi CP nhiều vắt lắm, vào rừng cũng sợ nữa :-?

ui, hôm quan Chelsea của mình thua, buồn như con chuồn chuồn + chán như con gián. Đã thế hôm nay điểm Lý thấp thậm tệ, ui, cuộc đời mình toàn là một màu đen u tối

chán wa'
hỏi lớp mun' đi đâu thì các bạn trả lời: mun' DiDay(là cái trò game chit' tiệt j zay?)
hum`
noi' j cũng xua bảo là chán
thía này thì làm ăn j cơ chu'???
:((
bực ghê
các bạn cứ liệu liệu nhá 26 tháng này đi rùi
phải cho tui đi kịp với lớp chứ!!! hihix :((

hình như lớp toán ko có ai đủ tiêu chuẩn
mà nói thía này có vẻ đụng chạm
hay là các bạn lớp toán pót ảnh cả lớp lên đây đi
nhưng đừng phải mấy cái trong album
(trông tệ hại)
tớ nghĩ nên đặt tiêu chuẩn đơn giản hơn chẳng hạn như:
1.không quá xấu,béo,gầy,hoặc lùn....
2.học tạm(vì thường con trai học giỏi thì vẻ đẹp lại đối lập với tài năng)
3.biết chơi ít nhất 1 môn thể thao hay nghệ thuật nào đó(tớ nói "biết chơi" chứ ko phải "chơi giỏi")
4.tính tình vui vẻ,tốt bụng(đặc biệt ko bệnh hoạn)
có lẽ thế là đủ rồi đấy :)>-

lớp Toán ko có ai ko bệnh hoạn đâu
tui là em út rùi đấy
nhưng nhìn chung là ai cũng tốt bụng, tôi tự hào vì điều đó
yêu lớp 10 Toán ghê :)

to:bố Cường
bố ơi ko ngờ bố cũng online
ai cải tạo bố mà bố có phong độ khác thường zậy?
ôi thần tượng bố wa'
con bọ cạp hồi trước bố gấp tặng mẹ.......mẹ vô cùng cảm động và hết lời khen ngợi bố
to:phương Nam
tớ quên mất là ấy ko muốn đi với lớp tớ mà với lớp Anh (lần trước ấy nói lí do là con gái lớp Anh xinh hơn )thế mà tớ cứ hiểu lầm là ấy có ý tốt với "tất cả mọi lớp"(ơ mà sao lại là ý tốt nhỉ_____bọn tớ ko cần lớp toán phải "ưu ái " mà)
thôi nói tóm lại là ...chả gì cả
tớ chỉ nói với các bạn lớp toán thế thôi

con gái lớp Anh xinh hơn nhưng con gái lớp Văn hài hước hơn, lại hát hay nữa
tuy nhiên có 1 vài bạn còn hơi rụt rè, thế kỉ 21 rùi, muốn hội nhập với thế giới thì phải hội nhập với trường trước đã chứ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên