::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chán... ngán...
Sao lại thế...
Tôi buồn tự hỏi tại sao tôi buồn... :(

Chán... ngán...
Sao lại thế...

Nguyễn Việt Anh đã viết:
Chán... ngán...
Sao lại thế...
Tao đồng ý với mày:(( ,cái topic của tao cũng bay rùi...:(( :(( Mặc dù rất muốn giúp đỡ bạn TTE nhưng,xin lỗi,ko thể,ko thể...:((
(Giúp mình còn chả xong nữa là giúp người khác,đáng nhẽ mình phải nghĩ thế...5 phút buồn:(( ,rồi lại vui:) ,đời vẫn còn đẹp chán:-s :-s :-s ...)

oai, thì ra cái vụ em Vượng và Thiện nổi tiếng ghê
Lúc đầu là đội tuyển, rùi 12 và 11 Toán biết
Vụ này ai không biết thì phí :p
Ai biết rồi thì không thể ko đau bụng cười :)) :))

vụ này hay nhất là đoạn :"từ trước đến nay, mới chỉ có bố em nói em đẹp trai, mẹ em nói em đẹp trai và em tự thấy mình cũng khá đẹp trai"(Vượng nói)
giai đoạn 2 của Vượng (phản công) còn hay hơn nhiều, dưới sự chỉ đạo của Cảnh, Duy, cuộc chiến ko hồi kết dự kiến sẽ kết thúc chiều nay.
Hôm nay, Cảnh nói "Thằng Vượng cứ tưởng tao theo phe nó, thằng Thiện cũng tưởng tao theo phe nó, nhưng bọn nó ko biết rằng, bọn nó chỉ là những con rồi trong tay tao, đang thực hiện vở kịch mà tao biên soạn" --> KINH HỒN.
Chuyện này bí mật, mọi người đừng nói với THiện cả Vượng, để chờ xem vol.2 (chiều nay Thiện làm), vol.1 hay kinh khủng.

@ Phương: sướng nhé có ADSL rùi :))
@ Quân: cái vụ hai thằng khi nào kết thúc bạn nhớ post lên cho mọi người cũng đọc nhé, Trung chưa biết một chút nào cả :))

e', sao có cả em cảnh tham gia vụ này
@ Trung, VA, Minh : mấy em nhận email chua. Cứgiao dịch thành công 1quyen la được 3000VND
10 quyển là có 30k rùi :p

HDT1:
các anh chị có định tổ chức cái vụ giao lưu ko
hay là giao lưu rồi :|

Em nhận được rồi chị ạ ...
Vụ Thiện Vượng hay đấy , nhưng mà có vẻ Vượng bị lộ rồi ...

Chị Huyền Anh ơi, em thấy vụ này hơi khó vì một lẽ quyển kỉ yếu này hơi đắt, hơn 150 K thì làm sao mà có nhìu người mua được, với lại đến dân Ams còn hiếm người mua nữa là :D, vụ này hơi bị impossible nhưng em sẽ cố gắng giúp chị hết khả năng, còn có được hay không thì hồi sau sẽ rõ :D

:)) "Vụ bê bối đội tuyển Toán" hay là "Khi các bạn tuyển toán ham chơi"...:))

Thế rốt cuộc cái vụ đó là sao đấy... tao vẫn chưa biết... :-/
@Chị Benny: Chết thật... em tưởng mail tiếp thị... del luôn rồi... :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Em sẽ bán bằng cả cách mềm mỏng lẫn cách bạo lực , nói chung là as many as possible ...
Vụ đó thì nó dài dài , để đến lớp kể cho ...

Lịch có chút thay đổi, tối nay Thiện đi dạy thêm nên vol.2 phải đến ngày mai mới có, chắc là thứ 2 cả lớp sẽ biết tất cả, :D

:(( đến lớp chị bị ăn mắng vì tội tiết lộ bí mật quân sự nè
Làm cho 11 Toán biết hết rùi :(
Thứ 6, ngày 13, ngày may mắn đấy chứ :D

:(( đến lớp chị bị ăn mắng vì tội tiết lộ bí mật quân sự nè
Làm cho 11 Toán biết hết rùi :(
Thứ 6, ngày 13, ngày may mắn đấy chứ :D

Chú Minh Phương từ khi có ADSL lên nhiều hơn hẳn...
Chơi bài kiểu double là do nghẽn mạng thôi... muốn triple cũng được... [-x
Cái vụ Thiện với Vượng đến giờ này anh vẫn mù tịt hà... :|

Thứ 2 đến lớp hỏi Cảnh và Duy là xong
Hai thằng là bạn thân của cả Vượng lẫn Thiện nên ko thể ko biết
Chị Huyền Anh cứ yên tâm sơm muộn thì cả 11 toán cũng biết vụ này:))

Hôm nay là thứ bảy ngày 14, đã qua thứ sáu ngày 13, chúc mọi người một ngày tốt lành :D

Bùng học hay sao mà cả lũ pot' bài h này????
Mà vụ V và T chả hỉu mô tê gì T____T
Em vừa ngồi vít luận T___T Hơn 1h30 rùi, chả ngủ được :| Lúc ăn xong thì ngủ lăn ngủ lóc đến 10h30 quyết tâm mãi mới bò dậy :| Vẫn bị bệnh ngủ sau h ăn tối :((
Chúc em Trang chủ nhật thi tốt :x Đi du lịch Thái Lan nhớ mua nhiều đồ cho tao :x Bên đấy hàng rẻ mà đẹp :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên