::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
^^Hãy bói thử tính cách qua bánh kẹo^^
Hãy để ý xem sở thích ăn uống của bạn là gì? Từ đó, bạn sẽ khám phá ra được tính cách của mình.

Thích ăn chocolate::))
bạn là người thích tự do, không muốn có người biểu hiện vai trò "chủ sở hữu" hoặc quá gắn bó ràng buộc với mình. Thích thoải mái không gây phiền hà cho ai và không ôm khư khư điều gì quá lâu. Nhưng bạn cũng là người fair play trong tình yêu, không ghen bóng ghen gió.

Thích ăn bánh mỳ ngọt: :))
Bạn là người thích chạy theo mốt thời trang, vui bạn vui bè, không thể sống đơn độc, là người mơ mộng, nói nhiều nhưng vô hại. Tình yêu không quá khắt khe, muốn nó "hữu xạ tự nhiên hương".

Thích ăn các loại đậu::))
bạn là người vô tư thẳng thắn, không quá lo xa trong cuộc sống tình yêu, thích vui vẻ hàng ngày, không muốn lằng nhằng với ai.

Thích ăn kẹo thạch: :))
bạn cũng là người thích vui vẻ, không hay lo nghĩ, có nhiều bạn bè, đôi khi tỏ ra yếu đuối. Luôn tôn trọng quyết định của người khác, không thích khoe khoang, khoác lác. Trong tình yêu bạn không phải là người lãng mạn nhưng biết yêu thực lòng.

Thích ăn bánh mỳ::))
Bạn là người khá chín chắn, tích cực, cầu tiến bộ, thường làm mọi việc đến nơi đến chốn. Có nhiều sáng kiến mới. Coi trọng sự chung thủy, thông cảm lẫn nhau và tương đối kén chọn trong tình yêu.

Thích ăn bánh kem xốp: :))
bạn là người lạc quan yêu đời, có ý tưởng sâu sắc, sính chữ nghĩa, chỉ thích nghĩ chuyện ngày mai hơn là chuyện hôm qua. Đôi khi hơi bảo thủ. Chuyện tình yêu của bạn không sôi nổi lắm trong con mắt mọi người.

Thích ăn đồ ngâm tẩm::))
Là người linh hoạt, nhưng dễ cả thèm chóng chán trong nhiều việc, thích giao tiếp, tính khí nóng nảy, dễ cáu giận. Tình yêu gặp nhiều sóng gió vì sức hấp dẫn của bạn khá mạnh.

Thích ăn kẹo cao su: :))
Bạn là người dám nghĩ dám làm, ưa mạo hiểm, rất tự tin, thích làm những việc mang tính phá lệ, khá mạnh dạng trong việc biểu lộ tình yêu.

Thích ăn bánh quy: :))
Bạn là người tương đối do dự, không thích làm thủ phạm trốn học mà thích a dua, có vẻ ngoài không gây chú nhưng thường có hành động gây ngạc nhiên thú vị cho mọi người.

Mình thích ăn socôla :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nó bí đề tài nên phải post mấy bài khó nuốt ấy mà .
Trg dùng acc của chú Đỏ à .
Em Chi vẫn chưa có hết YM của 11T à , còn thiếu ai thế .
Thằng Trung viết toàn bài như sh*t , làm cái thông báo của tao ở trang trước mất rồi , ko biết mọi người đã đọc hết chưa để ủng hộ anh em .

Nó bí đề tài nên phải post mấy bài khó nuốt ấy mà .
Trg dùng acc của chú Đỏ à .
Em Chi vẫn chưa có hết YM của 11T à , còn thiếu ai thế .
Thằng Trung viết toàn bài như sh*t , làm cái thông báo của tao ở trang trước mất rồi , ko biết mọi người đã đọc hết chưa để ủng hộ anh em .
Có mà bài mày như ... ý, chỉ thấy suốt ngày rủ nhau đi chơi điện tử thôi, chịu bọn mày rồi đấy.:))

Thôi , tao chẳng khoái so đo với mài , mất thời gian vô ích .
Nói chung mọi người thứ 4 ra hàng net cổ vũ cho anh em để không khí thêm phần sôi động .
Đây là chơi trí tuệ chứ ko phải chơi điện tử như mày , chơi ở đây là rèn luyện kĩ chiến thuật , rèn luyện đầu óc . Những người giỏi toán đều chơi mà , cả Cường và bí thư cũng đều chơi nữa là .

Hôm qua tao: tai thì nghe điện thoại, mồm thì nói liên tục, tay thì oánh lên oánh xuống, phục vụ nhu cầu phiên dịch cho hai đứa nào đấy, một đứa qua phone, một đứa qua net :-< Chúng nó còn gọi tao là culy [-x, giận dỗi nhau cũng truyền qua tao [-x

Em Trang mau khỏi ốm nhé, sao tao gọi mãi mà ko trả lời :( H này chắc ngủ rồi, khổ thân, ho lao thối phổi mà con Lan nó biểu là mày cũng phải thi lại

Tình hình là mình thi Hk rất be bét...
May nhờ quả v2 mà được +2 điểm... hehe...
Lần này cố ôn luyện để thi tốt v2...
Ko phụ lòng các thầy cô nâng đỡ... :)

Ai bảo vòng 2 được cộng điểm hồi nào vậy :eek:
Thầy Khôi kêu không cộng mà :(
phải đi kiện cáo thôi b-)

Lệ của lớp em là cứ vào vòng 2 là được cộng 2 điểm học kì chị ạ. Tiếc nhỉ VA! Nếu nhắc thầy địa sớm cũng được cộng 2 điểm rồi.
Chị Huyền Anh ơi, ai làm mấy cái box tranh ảnh hả chị? Em có 2 cái ảnh độc, toàn thuộc loại bí mật chưa được công bố, nhưng đưa lên phải chờ lâu quá. Chị có cách nào cho nhanh không hả chị? Có cách nào đưa thẳng lên forum từ máy không hả chị?

ôi ôi ôi
đời như shit
:|
ốm đau bệnh tật khô khan chán ngắt vô tâm....=D> dùng từ giỏi nhỉ :|

m đang ốm mà còn bao nhiêu thứ bực mình sss sss
lão địa
lão địa
lão địa
thầy j mà...
...
...
...
ng` j ma` như...

@CHanh:lần sau lại nhờ em làm culi tiếp nhé
:)
@Trung: bài bói toán:tớ thik ăn cả socola,bánh mì bánh ngọt,bánh qui bánh xốp....:) thế mình là con ng` đa tài đa mặt rui`

@Trung: quan niệm như thế là sai lầm đấy... chơi điẹn tử quá mức thì mới nói thế... chứ chơi lành mạnh... theo phong trào tập thể... như CCG là 1 điều rất đáng hoan nghênh... nhất là nó hướng theo WCG... một giải game toàn cầu rất có uy tín... :)

@Trung: mày post mấy cái sưu tầm thì nên ghi rõ là lấy từ đâu chứ... đừng nên post bừa bãi... mà tốt nhất đưa link cho mọi ng đọc... nên tôn trọng tác giả... :)

@Trang: bài cậu thầy Địa thấy rồi mà... yên tâm đi... ko có vụ thi lại đâu... :)

@Nam: cũng ko cần thiết lắm đâu... điểm gì chứ Địa thì... năm nay mạnh lắm... toàn mang thực hành lên chấm chui... dĩ nhiên là trong tập bản đồ có đến 3 con 10 và 1 con 9... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
oay`
tìm thấy rùi ah???
:|
cảm ơn V.A đã báo tin nhé
thế là 1 việc dc solve
còn 1 việc.........

Còn việc gì nữa thía Trg .
Hoàn toàn đồng ý với VA , War là 1 trò chơi trí tuệ lành mạnh .

Việc gì tao bít ;;)
Đừng giận nó tội nghiệp, nó có hỏi thăm mày mà ;) ko vô tâm, ko khô khan ;x

----------

Tối nay phê thật :x coa' net muộn hơn bt. Nhưng xem ra là sắp bị cut :((
Đấy, đang oánh thì bị cut, mong là send được cái này

khuất diệu anh đã viết:
Việc gì tao bít ;;)
...
Đấy, đang oánh thì bị cut, mong là send được cái này
...

Câu này hơi vô lý... :eek:
Mà CCG Cường đã có đối thủ chưa...
Nghe nói anh này đỉnh cao lắm đúng ko...
Hay mình rút cho Cường gặp PN nhỉ... :))

@Minh(to): ko những trí tuệ mà còn "nhanh tay nhanh mắt" theo đúng nghĩa của nó... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tự nhiên mọc ra học thêm 1 đống môn. Thứ tư định đấu mấy trận War Game vậy? 1,2 trận thôi nhé. Tớ phải hạ gục nhanh tiêu diệt gọn mà về nhà thôi.

Hờ , thôi , để Trung còn có nguồn câu chứ anh em , kệ nó .
Chỉ đánh 1 vòng thôi PNam ạ , mỗi thứ 4 1 vòng tức là cậu chỉ đánh 1 trận , mà hình như thằng VA đầu hàng vô điều kiện rồi mà .

Muhaha , mày mà vào được đến ck , nghe xạo quá , mà dù chú có vào thì cũng thúc thủ dưới tay anh thôi .
À , mọi người, PNam hỏi dorothy26789 là nick của ai .

Đố mọi người :))
có 10 túi tiền chứa đầy các đồng tiền xu bằng vàng,trong đó có một túi chứa toàn tiền vàng giả.đồng xu thật mỗi đồng nặng 10g đồng giả mỗi đồng nặng 9g(số lượng tiền xu trong mỗi túi là bằng nhau).trong 1 lần cân hãy tìm ra túi tiền giả đó

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên