::..Toan1..Học hết sức-Chơi hết mình..::

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
toàn thấy các chú nói chuyện linh tinh, chán. Hôm nay mình rất là hạnh phúc vì được 10 hoá, làm xong bài TLV. Mình cũng thật là sáng suốt khi ngồi chép văn không nghe giảng Lý bởi cuối tiết thấy mặt chị Lan cứ đần ra, đến là thương.
ê Trung t@nh: sinh nhật chú mời anh em đến nhà ah?

----------

sinh nhật Trung là 28/11 thì phải, sau mình hai ngày.

Bố con đin X( Con gái chồng cũ mày gọi mà mày chả thèm trả nhời X(
À, mà nghe nói ;;) dạo này cô lơ bố tôi kinh lắm ;;) :p Mày ơi, chăm chút cho bố tao tí nhá. Hôm qua xem lại album, ối dời ơi, 99.99% là bố em nhìn mặt cứ gọi là đần thối, hix, đến là thương. Mong mẹ kế bớt cho bố mình một tí active
Cả nhà ơi :(( Em cắt tóc :(( Thê thảm lắm :(( Nham nhở lắm :(( Tết đằng sau ko được vì ngắn quá, chỉ tết được hai bên thôi :(( hoặc là buộc lệch (hhihi, trông cũng được :p), thả ra thì hơi bị nham nhở :(( :((

hix
up cái ảnh chị DA new cho cả nhà coi
ko biết thế nào nhảy :D ???
:)) đến pó chim :D

Em ăn nói thô thiển quá /:) Topic lớp nào cũng nhảy vào ăn nói cái kiểu này à? /:)
Sáng ra đang ngủ thì con T gọi dậy [-x Đang mơ thấy ny mà mày làm tao dậy b-( Bố mày [-x

hom nay uc' che' wa:((
mu. Van Phong` den' muo^n lam` minh` cho` mai~ ko lay' dc so? dau` bai`=>vao` muon^.=>Mr Khai mang':((
mk
mk
mk
lai. con` may' thang` trong lop' gay chien:|
con trai j ma` nhu dan` ba`(1 lu~ vo cong doi` nghe`)=>xau' mat lop' toan:|
mk
MK:|

Mà chuyện cắt tóc thì có gì đâu, cắt tóc ngăbs thì càng xinh chứ sao hả DA
Mà mình vừa đi cắt tóc về xong, thể nào thứ 2 cũng bị bọn nó cười cho mà xem :((
Sinh nhựt mọi người nhớ đến nhà nghen, càng đông càng vui.
Mà DA đi không bít có chuyện cả lớp học bài "Mùng hai tết viếng cô Kí ", được một trận trêu Trang kí vui không chịu nổi(Mà con gái lớp toán không được nói tục nghen

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô Kí sao mà đã chết ngay
Ô hay trời chẳng nể ông ...:)) :)) :))
Sao mình lại quên đc Trang là Kí nhỉ:)) :))
Lớp mình hay thật hôm nào cũng đến đúng giờ mà đúng hôm thầy Khải lại đến muộn:)) :)) :))
Cười nhiều mỏi mồm quá:)) :))

mai MU vs CFC
chuẩn bị kem chanh nào
SN anh Trung hôm nào
định ko mời thằng em hả :))

Bây giờ định đi kắt tóc, nhưng mà qoán đang đông khách, chong núc trờ da đây kâu tro đỡ buồn.
:D Sem ảnh DA dồi, không sấu nắm đâu mà phải kắn mũi tự tử.
Nong ơi, ciếm được kái ảnh kảnh Rooney zônê zào nưới newcastle lăm ngoái ko? gửi hộ kái. Thanks nhiều
Chí Chung nàm xinh nhật thì kó khi anh em mình đến vui nà trính trứ qoà káp rì tro kồng cềnh nhỉ(lói thế lày ko biết ló kó mời mình ko)

cái ông Quân này bày đặt
lại còn viết chữ kiêu đấy nữa MK
đọc mỏi cả mắt
anh Trung có mời đi SN thì đi
chứ quà thì vẫy bye luôn đấy
1 con Sn lớp em còn đang nợ đây :(

ặc
con lạy bố
bố viết như thế thì chuyển sang 4rum HAO của Lào nhé
đừng vào của Vn viết cho nó bẩn mắt

Em muốn câu thì chuyển sang chỗ khác mà câu nhé, đùng vào box lớp chị câu cho nó bẩn mắt X(
Lấy đâu ra cái kiểu ăn nói thô thiển, lăng nhăng đến thế X(, đây là box lớp chị, MQ nói kiểu đấy thì có sao???? X( Dù gì cũng là thành viên trong lớp, bạn bè học với nhau mấy năm giời, anh í nói gì thì kệ chứ X( ai bắt em đọc đâu? Em ko đọc thì thôi đừng chê, chị đọc, ảnh hưởng gì đến em? Vào box người ta câu lăng nhăng còn nói lnh tinh
Chị bảo thật, chả có í gì đâu, cùng học toán với nhau nên các anh chị đều yêu quí em cả, nhưng em cũng vừa vừa phai phải thôi, đừng có quá trớn thế X(

Cả nhà ơi, thế sử siếc thế nào rồi? Hôm nay nhà mình có làm quả confer ko? Làm thì làm sớm sớm nhá :x:x:x Cả nhà cũng để í giúp em chiệ vé với T_T Bây h càng ngày càng cảm thấy khó :(( Sao hôm trước nhờ mà chả ai phản ứng, an ủi em một câu +_+, cả nhà có thương Chanh ko:(( ? Cả nhà ơi, em mún về nhà mừa đông lắm :(( Ở đây lạnh, tối và mưa :((

Mọi người đến là Trung zui rồi,không cần phải quà cáp gì đâu(thật đấy :D), mình cũng tự biết tháng 11 này trường mình có rất nhiều người sinh nhựt nên sẽ có nhìu cái túi tiền phải khổ rùi, hãy để dành tiền và những việc quan trọng nhá.
Mai là ngày định mệnh, Chealse thắng chắc rồi :)) :))

Ủa , sắp đến sn Trung à , giờ mới biết , sn mày tao trả mày mấy quyển truyện , coi như quà , hehe .

Mày hơi bị dược đấy Minh ạ.
:D
Mà tình hình là bi giờ Trung đang phải đánh bằng chuột khổ ơi là khổ(bàn phím hỏng). Hic :((
Kiểu này là phải mua bàn phím mới rùi. Lại tốn xiền :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, ai cũng kêu ca làm em nó tội nghiệp. Nói thế thui để lần sau em ý rút kinh nghiệm ha.
Wá, bạn VA lại có sig mới à. Choáng. com. No doubt one's love. So romantic.:))
À, mà lại sửa được bàn phím rùi. Mình phục mình quá, đỡ tốn tiền :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trước sinh nhật Trung T*nh là sinh nhật Linh cơ mà:))
Bọn mày cứ yên tâm là được ăn uống xả láng tha hồ tốn tiền tặng quà:(
Tao định tặng quà sinh nhật mày nhưng nghe mày bảo
Mọi người đến là Trung zui rồi,không cần phải quà cáp gì đâu(thật đấy )
nên thôi vậy:D Năm nay anh em quyết định đến nhà thằng Trung đập phá >:)
@ Quân: mầy vít cái giề thìa vít choa nóa giõ giằng mọt chuốt, vít thía búa thèng nào hỉu đượt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên