To My Love In My Future

hà thử làm thơ đi xe nào!mà làm xong để con duyệt cho nhé kẻo..... :wink: :wink: :wink:

Dạo này Hà có vẻ bị trêu nhiều nhỉ,anh thấy thương cho em

À mà các em lớp 9 sắp phải thi rồi phải ko.Chúc Hà và Quyên thi tốt nhé

cảm ơn anh Tấn nhé!:D
haha!anh không cần fai thương cho bạn hà đâu!mọi người trêubanj í nhiều nhưng mà bạn í trêu mọi người còn ghê hơn í chứ

Ha ha, anh Tấn chẳng biết gì về iem Hà rồi. Không phải thương hại nó đâu anh ạ, Quyên nói đúng đấy.
Quyên + Hà + các em lớp 9 nói chung thi tốt nhé, cứ theo lời khuyên của anh :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
hic...đến khổ ông Khánh nhỉ?? tên bố Khánh là Tấn thì hình như ai cũng biết thì phải!!!

Mai thi rồi, thế mà bây giờ em vẫn nghĩ mình sắp thi thử, mong là sẽ thi tốt, không vào Yên Hòa thì nhục mặt lắm!!! :(

Ui giời ạ, chuyện bị trêu là chuyện thường ngày của em rồi anh Khánh ơi, kệ, chấp tre con làm gì cho nó mệt xác!!

Tôi sẽ tặng em bài thơ tình hay nhất
để một ngay nào đó em tạng lại tôi những dòng thơ đó
và tôi xem nó như là lời nói thậy của em
tôi biết em cũng nghĩ nhw thế
Tôi sẽ tặng em bài thơ tình hay nhất
để một ngày nào đó nếu có lỡ em bỏ tôi
Em cũng co vốn để lừa người khác

Bài thơ tràn đầy cảm xúc được tác giả viết nên trong tình trạng xúc động tột độ,khiến những câu thơ cũng như run rẩy cùng những lỗi chính tả
Câu thơ cuối thật bất ngờ,một tứ thơ lạ bùng phát từ một trái tim chân thành biết cảm thông và lo nghĩ cho người khác
Number 1

Yên Hòa lấy điểm cũng khá cao đấy!! nếu trượt nguyện vonhj 1 thi` có khi Yên Hòa cũng trượt ấy chứ!!

ông Phúc này cũng giỏi xuyên tạc gớm nhỉ!!

Thằng khánh đúng là có triển vọng làm nhà thơ, vừa thừa tâm hồn đẹp, làm thơ lại biết đặt tên bằng tiếng Anh nữa chứ ...

Back
Bên trên