To cac chi A4

Đinh Thế Tuyên đã viết:
heheh, cac bac thong cam, em hoi say. day moi la trang ve co be Vy.
http://story12us.envy.nu/page_01.htm
Moi kiem duoc co may cai, may cai kia lon qua, mang em cham nen khong dua len duoc, mong cac bac thong cam, muon biet them thong tin ve co em ket nghia cua tui thi gui mail cho tui. Dam bao thong tin chinh xac, anh dep het y (nguoi thi em khong chac la dep .....)

To Vy: ( Be co nhan ra ai o anh so 01 ?)

Quả không hổ danh Cao thủ, " lầm lì xì ra..." hehehe
mấy hôm nay bọn tớ thi...chưa trả lời về vụ computer được...hết tuần sau đi nhé...sorry...

TRÍ VŨ: "Con gái A4 nhiều tính cách lắm em Vy. Nghịch ngợm cũng có, dịu dàng cũng có, kiêu không thiếu, ngoài tính cách ra thêm phần 1 phần là xinh đẹp có thừa"===>Oh là la

Tớ thấy lớp A 4 chỉ có mỗi Đào Trí Vũ là có đủ các tính cách trên thôi
:D , các bạn nữ đừng có ghen với Vũ nhé:mrgreen: . Thông cảm nhé, tớ chỉ được cái hay nói thật !!!:cool:
:D :D :D ttl2t:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Ah! Quên mất, sao mình lại dãng trí thế. Lớp A 4 sau Đào Trí Vũ thì còn có em Chanh Muối của tớ. Sau đó còn ai không nhỉ .....:confused: . Chắc là có nhiều nhưng mình không thể nhớ nổi...........:cool:

Tiếc là không chuyển đổi được giới tính Trung ơi. Có khi phải làm 1 chuyến sang Thái xem nó ra làm sao. Hay sang Pháp nhỉ, Trung? :D

hehehe, cần gì phải đi đâu???
"Ta về ta tắm ao ta, dù trong dù đục ao nhà vẫn hon":)
À mà khi nào cậu chuyển.........nhớ gọi tôi nhé, hai chúng ta cùng đi,tay trong tay,vai kề vai sánh bước, hehehehehe :D , nhưng tôi chỉ đi xem thôi đó.....tò mò mà.....đừng rủ rê tôi nhé:D :D :D .

Đinh Thế Tuyên đã viết:
heheh, cac bac thong cam, em hoi say. day moi la trang ve co be Vy.
http://story12us.envy.nu/page_01.htm
Moi kiem duoc co may cai, may cai kia lon qua, mang em cham nen khong dua len duoc, mong cac bac thong cam, muon biet them thong tin ve co em ket nghia cua tui thi gui mail cho tui.

Em la em ket nghia of anh tu bao gio the? Ma em co biet anh la ai dau ma lai la em ket nghia???

Đinh Thế Tuyên đã viết:
Dam bao thong tin chinh xac, anh dep het y (nguoi thi em khong chac la dep .....)

Anh khong can fai chac hay khong chac dau a,,em tra loi cho...nguoi em thi xau lam , beo u , uch ich lam a:D

Đinh Thế Tuyên đã viết:
To Vy: ( Be co nhan ra ai o anh so 01 ?)
Do la ban than em , TH,,tat nhien la fai biet roi a. Anh do khong fai la em.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Trần Trung L2 có phải là cái bạn ngày xưa hay bị mình đứng ở cửa lớp A4 réo ầm ĩ là "H..ng hâm hói híp, Ng.. ngố ngốc nghếch ko nhỉ" hehhe, sao thấy quen quen, chắc thế rồi.

Thật ra thì có đến 52 ảnh về Trần Lan Vy tại địa chỉ album của trường, ai muốn ngắm nghía em Vy thì xin mời lên đấy để mục kích tận mắt
http://www.hn-ams.org/~album/categories.php?cat_id=89

To Vo Ha Trang: Nho ba xem giup toi cai vu computer do nhe, tet nay ve duoc thi phai phien den ba day. Tran Duc Khang thang 12 nay cung ve, vui khong be ? :kiss1:

To Vy: Nếu chưa là anh em kết nghĩa thì giờ ta có thể kêt nghĩa anh em, đâu có gì khó. Em đã biết tên anh, lớp anh, thông tin nhiêu như vậy chưa đủ sao ?

Chỉnh sửa lần cuối:
to Tuyên:
nhờ vả mà ăn nói kiểu ý thì cứ đợi đấy nhé...
ông hết chuỵên rồi à, cứ thỉnh thoảng phải xỉa vài câu mới chịu được à...:D :mrgreen:
đợi đấy, tui về ông biết tay tui...:mrgreen:
còn kô có ai là bé của ông ở đây đâu...đừng có nhận vơ chứ..:mrgreen:

To: Tran Dieu Huong
Ấy có phải con gái của ông V'nh thịt heo không, ngày xưa rất hay khóc nhè............:D
Mỗi lần ấy khóc nhè là tớ đều dỗ dành bằng cách xoa đầu ấy đó. Ấy nhớ chưa. Dạo này còn mít ướt không??? Lâu rồi không gặp, cho tớ gửi lời hỏi thăm bác V'nh thịt heo nhé :D :D :D :cool:

Trung ơi, đừng tưởng đoán mò với lại nghe lung tung là đúng đau, về Đoan HÙng buôn buởi mà bán đi nhé, buôn sang Nga ý, đảm bảo đắt hàng lắm đay. ehhehe

em Vy oi,em dang o London la o dau the?hoc truong nao the?thay em co ve nhiet tinh voi lop A4 nay cua anh chi qua nhay?

chi Phuong, Em o London, Canada chu khong fai London, England a, hoc University of Westerm Ontario...Tai khoa em khong co A4 nen em hoi tham mot chut choi a :D Con chi o England cung cho voi Kiều Vân ha chi ?

to TD HUONG
hihihi:D ,đúng là ấy rùi.Mít ướt vẫn là mít ướt:D :D :D Mới chọc có 1 tý mà đã dãy nẩy lên:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: . Vẫn như xưa........đúng là con nít đít xanh:mrgreen: :cool:
:D :D :D :D :D ttl2t:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Thế bây giờ vào đây ngồi chê nhau à TranTrung với DH. Bỏ qua đi ;)

hị, Vũ làm nhiệm vụ hòa giải à? chưa gì đã ngứa nghề à? ;) Đã biết ngày về chưa Vũ :)

Chỉnh sửa lần cuối:
stars war 4 ạ . sắp sang đến 5 chưa !? Để tớ chờ đây . :cool: . Đang dành tiền Noel đi coi Harry Potter và Lỏd ò the ring đây .:cool:

Oái, mọi người trong này vui vẻ nhộn nhịp quá nhỉ?

To Trần Trung: Mày sang đấy thế nào? Tao gọi mày trên chat mà không thẻm trả lời tao... Mày kể danh sách "xinh đẹp" của A4, nhắc tên Chanh Muối mà quên tao, con Béo cua mày nhé.. Cái này thật khó tha...

To Thế Tuyên : Gẩn 4năm không gặp, chắc giờ bạn Tuyên khác lắm nhỉ? Chắc chắn là không hiền và ít nói như trước nữa đâu... Hôm nọ dám gửi sms gọi tớ là Chi 'củ chuối' rồi chuồn mất tăm...

To Việt Anh: Sao giờ sắp Noel rồi mà DM mới có 2phim đó hả? Lên mạng load về xem đi mà.. hihi

Công nhận là con gái lớp A 4 hội tụ được khá nhiều nét nổi bật, không ở đâu các bạn có thể tìm được 1tập thể gồm nhiều con người với đầy đủ mọi đặc điểm, tính cách như lớp A4 khóa 97-00.
Nói tóm lại " Mỗi cô mỗi vẻ, mười phân vẹn mười ".

Mọi người.... VỖ TAY....

Chi noi qua chinh xac...chuan....vo tay ao ao ben duoi...ehhe...hihiih
To em Vy: em oi,em 0 can biet ro the chu?the em choi than voi chi Kieu Van lam a?no hoc cung chi ma,den nha o suot ma...(qua so vi trai dat vong tron,tuong chang ai biet minh...hoa ra..huhuuh..ichichc..)

hihi em dau co biet gi dau a...em nhin anh o khoa lop em, thay co Kieu Van voi chi o cung 1 noi nen em hoi tham a :) Kieu Van hoi truoc hoc T2 , em cung choi cung a :) Do la bà of em :D

Back
Bên trên