Toán 2 - Một cái tên !!!!!!!!!!!!!!!!!

các em T2 năm nay vào HAO muộn nhỉ,tình hình là các bậc tiền bối của mấy em năm ngoái vô địch giải bóng đá trường nên năm nay cũng cố găng tiếp nối nhé

thông thường thì L2 với T2 luôn là 2 lớp quậy nhất khối

có fải nik em đâu nên lúc nào chẳg chừg mực ạh :-j chờ mãi k dc duyệt cái nik bấn qá fải tnày đây :-<

----------

ấy đừg chị ơi nó dìm hàg e mất :-s e add r` đấy ạh :">

----------

có fải nik em đâu nên lúc nào chẳg chừg mực ạh :-j chờ mãi k dc duyệt cái nik bấn qá fải tnày đây :-<

----------

----------

Dùng chung nick là bị ban đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tôi chỉ chờ có đàn em của Tùng Linh siêu nhân thôi =)))

Kiểu này các bạn Toán 2 hôm đi học phải mời tiền bối Bờ Trung uống chè :)) mang tiếng là topic T2 09-12 mà chả thấy ma quỉ nào lên :))

Các e toọc quá, sao lặn hết là sao=))
Mà năm nay T2 lấy điểm cao hơn Tin nên là có thể có n` chuyển biến tích cực=))
Biểu hiện đầu tiên là chưa bé nào lên nói j` cả, ko bù cho T2 08-11=))Bách tiên phong nhanh lắm=))=))

Đùa, các e chưa vào, a đã phán thế rồi=))
Đã bảo năm nay có chuyển biến mà=))
Nói thế chứ đúng là T2 truyền thống lâu năm là chỉ quậy giỏi, chứ học=))ko giỏi lắm=)):|
Vậy nên là.....hãy vào 2pic T2 khóa 08-11 tham khảo=)), các e sẽ biết nên làm j` để phát huy truyền thống quý báu=))

truyền thống là xinh thành 1 hội, chơi trội thành 1 bang , lang thang thành 1 nhóm =)

Ngộ cũng phải vào=))
Phải có tí độc trog ng` mới là T2=))
@Log: e nói chuẩn ko cần chỉnh=))chính xác là hình ảnh T2 đeý=))Mà có khoản xih thì ........"Tùy" taị=))...T2 bọn a hình như ko đủ nhân lực thành lập cái nhóm xih đấy=))

Back
Bên trên