Toán 2 - Một cái tên !!!!!!!!!!!!!!!!!

:(( các bn bắt nạt tớ nha mai tớ gọi hội vào spam cho hỏng cái tô píc này thì thôi ( đứa nào bảo tao thích hot nào cả tối ngồi rình xem có chị vào không >:p ác nhău quá >:p )

Chị thích sai em gì thì chị sai đừng có làm cái đó nhà :(( hồi đó em học hành chăm chỉ :(( hại em chết ngột đêm về hại chị đấy :((

Dọa chị đấy hả kưng :-w :-w Khó có thể tha thứ :-w Nhưng để bạn Hương tung chưởng hết đã :-j Rồi chị sẽ phi lựu đạn đi sau e ạ !! Đi sau nhưng mà chất !!! :-bd >:) =))

a zai ơi đừng khóc =))
a trả lời câu hỏi của e đê đã ;))
a cảm thấy sao về cái tn vừa rồi ạh ;))

:(( các bn bắt nạt tớ nha mai tớ gọi hội vào spam cho hỏng cái tô píc này thì thôi ( đứa nào bảo tao thích hot nào cả tối ngồi rình xem có chị vào không >:p ác nhău quá >:p )

Uhm e cứ kéo đông đông lên 1 chút e ạ !!
@ Hương: cô dừng ngay, lúc nào có thêm khán giả hẵng dìm :)) =)) =)) Hay cô có màn hay ho hơn =)) Tôi cũng có tn của e Chi đấy, nhưng mà bệnh quá tôi xóa hết rồi =; =))

Dọa chị đấy hả kưng :-w :-w Khó có thể tha thứ :-w Nhưng để bạn Hương tung chưởng hết đã :-j Rồi chị sẽ phi lựu đạn đi sau e ạ !! Đi sau nhưng mà chất !!! :-bd >:) =))

=)) Huy ơi cần tớ trả thù cho không, mai tớ sang H2 làm quả "lựu đạn mắm tôm" cho Gia(n) nó sợ chạy tóe khói như hôm trước là vui rồi =)) Học luôn kiểu nhảy độc đáo của ông Quý hôm trước =))

Uhm e cứ kéo đông đông lên 1 chút e ạ !!
@ Hương: cô dừng ngay, lúc nào có thêm khán giả hẵng dìm :)) =)) =)) Hay cô có màn hay ho hơn =)) Tôi cũng có tn của e Chi đấy, nhưng mà bệnh quá tôi xóa hết rồi =; =))

èo, chán cô thế =))
tôi biết ngay là có ngày dùng đến nên giữ lại mấy cái bệnh nhất =))
thì tôi đang dừng đấy thôi =))
dừng để đến tiết mục phỏng vấn mà =))

chả có cảm giác gì chỉ có hợi sợ sợ thôi :( chị học cùng trường biết lại bị chêu :(( mẹ ơi sao tự nhiên mồm con dẻo thế chả làm gì cũng :((

kô có chuyện trả lời chung chung như thế nhớ ;))
chẳng có cảm tưởng gì là thế nào :-w
câu trả lời kô đc chấp nhận
a trả lời tử tế e tha cho mấy ngày :-j
kô thì đừng trách đấy =))

=)) Huy ơi cần tớ trả thù cho không, mai tớ sang H2 làm quả "lựu đạn mắm tôm" cho Gia(n) nó sợ chạy tóe khói như hôm trước là vui rồi =)) Học luôn kiểu nhảy độc đáo của ông Quý hôm trước =))

:-w Bạn Mônggggggggggg này gây sự hổng :-w quả topic H2 nói chuyện mau !!! Đấu tay đôi ah !!! :-w :-w :-w Tôi ko thèm chạy nhé :)>- Đàng hoàng tư tế :-w :-w

trả lời lại câu hỏi ở trên + với trả lời tiếp ;))
sau ngày hôm nay, a sẽ nói gì với chị gái e ;))

" Em tha cho mấy ngày " là sao tha ccho mấy ngày là mấy ngày nữa vẫn sử bắn người ta à
@ bạn Sơn : bạn ơi bắn chết bạn Gia đi ở đâu cũng thấy mặt chêu người # >:p

Hugo ơi, còn tớ nài =))
cậu có cần sáng thứ 5 hàng tuần lên lớp tớ nói chuyện kô =))

:-w Bạn Mônggggggggggg này gây sự hổng :-w quả topic H2 nói chuyện mau !!! Đấu tay đôi ah !!! :-w :-w :-w Tôi ko thèm chạy nhé :)>- Đàng hoàng tư tế :-w :-w

Dạ vâng, đây là minh chứng hùng hồn cho khả năng câu zai của bạn Gia(n), ngay lập tức gọi mình sang topic H2 để "đấu khẩu" :-"

" Em tha cho mấy ngày " là sao tha ccho mấy ngày là mấy ngày nữa vẫn sử bắn người ta à
@ bạn Sơn : bạn ơi bắn chết bạn Gia đi ở đâu cũng thấy mặt chêu người # >:p

=))
tức là a muốn e bắn ngay bây h chứ gì =))
tốt thôi ;))
cho suy nghĩ lại
;))
trả lời câu hỏi đê :-w
đừng có đánh trống lảng

Back
Bên trên