Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

lớp mình mà là miss của trường
em thề là sẽ tìm đúng cái xe em nhìn thấy hôm qua và đâm đầu vào nó!!!!

tao đag ở Đạt, tình hình là trời mưa rất to, mog là các bạn miss mặc áo trắg vẫn chưa về đc >:)

Sơn còn nổi tiếng hơn cả các miss í chứ
siêu bùng LTS vô địch vô đối
Sơn cố kiếm bạn miss nào cho nó thành trai tài gái sắc
:))

hum nay thi miss à, Sơn có vào xem hok ;)) ;)) ;))
mà nick gg của cậu là gì thế Sơn

@ Phúc: nick tớ là kyo_shion
hnay đek dám vào tr`, họp phụ huynh :-ss

*** vẫn còn la cà trên 2pic lớp được à
không chịu tập luyện thì ngày mau đảm bảo mất chức leader và 1 cốc trà sữa đấy;));)):-"

leader, trà sữ j` thế :-/ hôm nay họp , chúng mìh bj kêu là lười

thưa các bạn, vừa bước chân về nhà ság nay tớ đã đc nghe 1 câu như sau : "mày tg? 36 đứa trong lớp mày đều có thể bao che cho mày sao ??" => :-ss
tuy vậy tớ sẽ quyết tâm đến cùg bảo vệ cái unstoppable của mình, đag chuẩn bị mua aegis đây :))
đág tiếc là trận chiến giữa tớ và 2 ôbg se k thể tườg thuật trực tiếp cho các bạn bởi lí do đ' có WC :( và sẽ có nhìu cảnh bạo lực và từ ngữ k phù hợp với trẻ em dưới 18 tuổi =))=))=)) Vì vậy tớ sẽ tườg thuật lại cho các bạn vào chìu mai sau khi học đội tuyển ( bởi ság tớ k học Toán và 2 tiết Văn thì ktra nên k chém gió đc :| )

trời . Nghe ghê thế .. thế hôm nay họp phụ huynh có chuyện j` nhỉ mà sao bj chửi ghê thế

đã có vấn đề thưa các bạn, hình như bố tớ gặp riêg thầy Khải để hỏi về vấn đề đội tuyển, và rồi .... :((
quên mất, ság nay thi miss thế lào bạn Linh :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
thi miss thì vòng trắc nghiệm khó nhăn ... phỏng vấn bj sơ suất nhỏ ... hiêu sai đề khiến cả phòng cười ầm ầm :D

cả phòng cười ầm vì Linh hay vì chìu cao của Linh :">:">:">

----------

[PE'O] has just ended Sơn's unstoppable streak for 525 gold
[PE'O] is GODLIKE. Someone kill him!!!
=))=))=))=))

Beyond godlike thì mới có "someone kill him" :)):)):))

----------

trà sữa thui
ko liên quan gì đến leader hay tổ trưởng hay lớp phó hay bí thư gì hết

nhớ vụ in tài liệu mà Mạnh recommend nhé ;;)

Back
Bên trên