Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

tớ thấy được vẻ đẹp đơn sơ chứa đựng sự trong sáng thuần túy trong gương mặt Sơn ... cái mà tớ chưa bao h nhận ra trước kia :))=))

Thật là thâm thúy .
Hôm nào bạn Linh làm quả giống bạn Lô xem sao

thực ra tớ khuyên Sơn làm quả đầu đấy chứ ... bạn Sơn Sư h thế nài , tớ ko muốn đụng hàng :))=))

Sơn S ... đã lổi nay càng lổi hơn ... lổi nềnh phềnh thế nài .Kinh thật :))=))

mai chào cờ tao ngồi trên lớp hoặc ngồi ngoài Đạt, đừg hòg xem :))

uh`... dân ngoại đạo tưởng được chiêm ngưỡng thần tượng là dễ à ? .Xem xog lăn rẫy đành đạch đòi học theo thì ko ai chiuk trak nhiêm naz' =))=))=))

chỉ sợ mai đek vào đc tr` thôi Minh ạ, thik thì lên tầg 4 mà xem, tao k đội mũ đâu :))

bik ngay ... co' đứa muốn học ấy làm Sư rồi đêy' Sơn ạ . A di đà phật , thầy Mr thông cảm ... em invi ,avai thất thường chứ ko phai onl off ạ LD

yên tâm là sẽ có Fan hâm mộ :p
hay mjnh` xjn phát chức trưởng FC Bạn Sơn nhỉ ;))
invi nhằm mục đích xấu phải ko ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
nghe các bạn tâng bốc nổ quá, mong là mai được xem hàng khủng thật=))=))=))

pạn Sơn mai hok ra Đạt à. Mà tớ nói thực cái quả đầu mới ra trại của ấy ... ra Đạt là ko ổn... bj chủ quán đuổi về thì ê chề cả mặt mày :|

k đuổi đâu, chỉ sợ bọn ở đấy xem đầu tớ chăm chú quá, đ' chơi đc rồi lại lao ra đánh mình =))=))=))
các bạn T1 đề nghị ngày mai chuẩn bị sẵn tình huốg đưa thầy Khải đi viện =))=))=))=))=))

tớ tin tưởng ở Sơn ... vs quả đầu Sư , ấy sẽ cải tà qui chính ko ra đường lang thang như thưở nào :D

Back
Bên trên