Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

@ Lô .....D :Bik đại ka Chí Hiền à,cậu tao đấy

Nó là đệ tao :-j (thực ra nó là con rơi nhưng mà lâu lắm rồi nên tao cũng ko muốn đến nhận :">) mà anh em thôi cho nó tình cảm ;)

Lần sau lên netviet với tao =.= máy thì ê hề mà quanh đi quẩn lại có mỗi mấy con gà hóa 2 mà củ hành =.=

Chỉnh sửa lần cuối:
Nó là đệ tao :-j (thực ra nó là con rơi nhưng mà lâu lắm rồi nên tao cũng ko muốn đến nhận :">) mà anh em thôi cho nó tình cảm ;)

Lần sau lên netviet với tao =.= máy thì ê hề mà quanh đi quẩn lại có mỗi mấy con gà hóa 2 mà củ hành =.=

lên netviet mải ngắm mấy em tiếp viên thì bỏ mie anh ạ =))
hình như team SoD đã vào vòg sau :-? :-??
@ Ấu: mày post chậm là do trình độ type còn kém đấy con ạ =))

cứ đến từ tầm 6h ság ế, rồi ngồi đợi =))
đag cố spam nốt tr' khi về quê

bạn Ấu vừa lên đã thấy chửi ... :-/ thế cuối cùng chả ai bik ngày mai mấy h học hóa a` ? ??

haha, to noi vai` cau cho vui cua vui nha thoi, chu dau co y j` :D lau lam ro`i moi len nen ...... \:D/

ô thế các bác 10 tin rủ nhau sang topic spam a` ? :D hay ế !
ngày mai có được nghỉ hóa ko nhỉ? chả thấy bác nào có chức trách lên thông báo j` cả :((

lần sau chẳng ra Đạt nữa, đông khủng khiếp

nếu có chơi hẹn giờ về nhà chơi GG cho lành, chơi ở hàng chỉ được mấy câu: "Zues có ulti ko, có ah, giật đi.........." :)):)):))

lớp mình có ai xài Oxford ko nhỉ

nếu có chơi hẹn giờ về nhà chơi GG cho lành, chơi ở hàng chỉ được mấy câu: "Zues có ulti ko, có ah, giật đi.........." :)):)):))

@oài bạn Mạnh cug sa ngã vậy sao tg ngoan hiền lắm
@theo mình thì đúng là ko nên ra Đạt vừa đông vừa khói thuốc vừa vô văn hóa(chửi bậy cứ phải gọi là...) :-$ anh nào yêu Đạt cho em xin lỗi trc

Chỉnh sửa lần cuối:
Em ơi lên netviet ế =.= giá cả thì cũng thế, chả bao h sợ thiếu máy, chỉ sợ thiếu tiền :))

Đạt h vừa đông vừa ngột ngạt, đánh mệt mỏi lắm

SoD đã vào vòng trong, cần gà để train :)) các chú toán 1 đăng kí nhanh nhanh kẻo hết phần :))

muốn đánh hả ok luôn :) :) :)
anh Hiền này có phải là cái anh toàn bị lớp em chửi là "Hiền **im nhỏ" hok ý nhỉ :"> :"> :"> hok phải thì em xl nhá :D :D :D

1 bài đc quoted 2 lần rồi nhé ;))
có bao h thấy mạnh onl đâu huống chi gg =))

các bạn spam tíc cực ghê :):):)
tớ dạo này lười spam lắm :-":-"
các bạn cứ spam tiếp nha
@ Mạnh : bao h thầy KHải về ? để tớ đi mua mặt nạ phòng độc

Back
Bên trên