Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

hỏi xếp kha ý =)) vô đây spam ngại chết :"> lớp cậu đông quá =)) chả biết ai mới ai =)) thôi mình vô topic của nhau là tốt nhất =)) thôi đi ngủ đây :-h bb mai spam tiếp

=)) trường cho nghỉ là ko đc vô chơi đâu =)) tớ nhớ cái lần xin vô đi vệ sinh mãi mới đc =))

Mời các bạn nam Toán 1 sang topic đội tuyển bóng đá trường 07-10 xem thông báo (trang 34) ;)

cho tớ hỏi là lớp các bạn có bao nhiêu người có tờ đề bất đẳng thức của lớp tớ rồi =))
thấy mỗi đứa nhờ 1 bạn lớp toán 1 8-}
rốt cuộc ko biết nhờ bao nhiêu bạn rồi =))

ối chán ế , hum nay tổng kết , chẳng có gì phấn khởi cả ..... hơi bùn .... thấy cái topic lớp mình cũng no special ........ hừm BTVN ơi là BTVN sao mà chán quá .........

pó tay thằng Vi ^:)^^:)^ , thôi lui quân đi mày ạ T_____T spam ở đây ngại lắm T______T về topic lớp mình mà tán phét [-x[-x ở đây đất khách quê ng :)):))

các chú đá bóng nhá, sáng mai 8-10h Vạn Bảo
để lại SĐT cho tao nếu bọn mài đi đc ( kể cả dự bị cũng đc đá)

cho tớ hỏi là lớp các bạn có bao nhiêu người có tờ đề bất đẳng thức của lớp tớ rồi =))
thấy mỗi đứa nhờ 1 bạn lớp toán 1 8-}
rốt cuộc ko biết nhờ bao nhiêu bạn rồi =))
Bất đẳng thức nào vậy, bọn tớ có thấy ai sang hỏi đâu
pó tay thằng Vi ^:)^^:)^ , thôi lui quân đi mày ạ T_____T spam ở đây ngại lắm T______T về topic lớp mình mà tán phét [-x[-x ở đây đất khách quê ng :)):))

spam ở đây cũng đc mà, hok sao đâu \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/ \:d/

bọn tớ cứ âm thầm đưa cho một số bạn :">
hình như bnạ hoàng quân có 1 tờ =))
tớ sang tận lớp ấy hỏi bạn Duy Long còn gì ;))
ah mà cho tớ gửi lời cảm ơn bạn í :D
sáng nay bạn í vào lớp tớ nói vài câu khiến tớ chưa kịp định thần đã ko thấy bạn í đâu =))
bạn í làm tốc độ và cẩn thận quá làm tớ choáng =))

mún tớ mai mối cho các cậu hem ;)) ;)) ;))
hình như có ai vừa xóa bài rùi, bài mình đang đầu trang :( :( :(

Back
Bên trên