Toán 1 7-10 ^_^ Học hết sức chơi hết mình :D

chán quá sao topic lớp Toán lại sang trang 2 thế này, nói gì đi chứ
rủ mãi bọn nó ko chịu lên, hic hic

chán quá, ế quá, ko ai lên cả, chán :|:|:|:|:|:|:|:|

=)) trang 1 k thấy tưởng xóa béng đi rồi :)) thôi close luôn, để chả ai lên thế lày :)|

có đấy nhưng bọn nó ko lên hao mới chán, có đứa đang chờ xét duyệt,
có anh chị nào cho em thông tin về cái đợt thi toán 2 lên toán 1 cuối học kỳ hay cuối năm ko, em ko rõ cái đấy lắm, năm trước vụ này thế nào ạ:D

em vẫn chưa hiểu lắm cuối năm sẽ thi thế nào, tất cả lớp T1 và T2 thì cùng nhau để chọn lại lớp ạ, hay sao

Lạy cái lớp này luôn à. Ghi vào topic kỉ lục Guiness đc rồi đấy. Chả thấy ai ngoài ông Phúc.

:D Tầm khoảng chục đứa cuối T1 sẽ thi với 1 số đứa thích thi lên ở T2 để chọn. Và thường chỉ có lên không bao giờ có xuống đâu :d

1 số đứa thích thi lên T1 là mấy chục ạ :)) :))

Đến với đêm dạ hội trường ngày mai (31/10), chắc hẳn bạn sẽ có một buổi tối tuyệt vời, đậm chất Halloween, hãy làm cho buổi tối của mình trở nên ấm áp, ý nghĩa hơn bằng việc ghé vào trại Hoàng Gia của chúng tớ (trại do liên quân 11Trung, 10Toán211Toán2 dựng =P~)

Trại Hoàng Gia nổi bật với màu vàng chủ đạo, cùng với đèn rực rỡ, cách bày trí đúng theo phong cách Hoàng Gia sẽ khiến bạn thấy ấn tượng :eek: :eek: :eek:

Trại Hoàng Gia còn dc bài trí mang nét cổ tích với các nhân vật từ truyện cổ tích 8-> như Hoàng Đế, Hoàng Tử, Hoàng hậu, phù thuỷ, cô tiên (do chính các thành viên của 3 lớp chúng tớ hóa trang thành :"> :)>- ).

Trại có táo $-) bánh của hoàng cung $-) nước giải khát :)>- có phần bói toán, ảo thuật :eek: cùng với các trò chơi đặc biệt kun :x là nơi nghỉ chân tuyệt vời, chắc chắn sẽ làm chuyến dạo chơi vào đêm Halloween của bạn thêm phần lí thú :)>-

Hãy đến với trại Hoàng Gia của chúng tớ , các bạn sẽ đc đón tiếp nhiệt tình ;))
chụt choẹt yêu thương các bạn :">
:* :* :*

sắp đi tham quan rùi, mọi người nhớ mang máy ảnh nhé, nhớ là máy phải có dây đó ;)) ;))

Thì có đứa nào lớp mình đề xuất đi đâu đâu
Muốn đi thì ban phụ huynh cho đi ngay mà :-j

tớ ;)) xin thay mặt lớp 10 Xì Tin sáng đây hỏi thăm sức khỏe;)) lẫn tình hình học tập của ;)) các ấy
tình hình là lần trước lớp tớ đã nhắc đề Kiểm tra địa hco lớp ấy;)) và cái bản báo cáo gió mùa ;)) sắp sửa là bài kiểm tra Sử sắp tới;))
nếu các ấy thik biết trước đề ;)) yêu cầu ;))là Lần đi thăm quan sắp tới mua quà cho lớp tớ ;)) àh thôi cho riêng tớ cũng đc :">
;;)
tái bút:mong rằng sau khi đi thăm quan ko chuyện ji` xảy ra cả ;)) AMEN cầu chúa ban phước lành cho lớp 10 Toán ;))

Back
Bên trên