Tin... vui

Phan Minh Tuấn
(virus)

Chào đại gia đình AMS nói chung và 92-95 nói riêng ;;)
Hôm nay rất trân trọng được thông báo với cả nhà tin mừng... mình sắp đút đầu vào rọ :embarasse
Rút cục là cũng... phải lấy vợ á 8-}, nên thông báo với cả nhà để chia... vui với mình.
À mà mình cũng khéo chọn cô dâu á, nên cô dâu của mình cũng được rèn rũa từ lò đào tạo AMS (Sinh 94-97). Đúng là duyên hơi to 8->

hì hì, cám ơn cả nhà ghé qua và ... nhớ gửi phong bì cho mình nhá ;))

Nhiet liet chuc mung ban Tuan-S2 nhe! Minh la thanh vien S1 (92-95).Minh chua bao gio tho mat len day ca.:"> Que qua! Nhung thay tin nay cua ban nen nhat dinh phai chuc mung.:D mac du khong nho mat ban nhung cung thay hoi tieng tiec khi ban "chui dau vao ro".
Chuc 2 ban hanh phuc, nho giu gin "suc khoe" nhe!(nguoi gia nhu chuoi chin cay ma=)) )

Có ảnh cô dâu không nhỉ, post lên cho bạn bè nghía cái nào

Chúc mừng hạnh phúc bạn Tuấn, cho anh em xem ảnh cưới cái nhỉ

Ui ui,

Ban Tuan cuoi cung da duoc nang ruoc ve rinh roi a? Ma lay vo xong trang mat lau the, chang vao day tra loi moi nguoi?

Mệt quá, ngất òi :-s Các cụ nói đúng thật =))... ko có gì mệt bằng lấy vợ
Đây là ảnh chúng tớ. Cám ơn mọi người đã chia vui nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao mày không post cái ảnh có mấy thằng bọn tao đi ăn cưới mày nhỉ!
Chơi bời kiểu gì đấy?????

Trâu chậm uống nước trong, được đấy :D, cu Minh có phải hồi trước hay đá bóng ko nhỉ, giờ làm bác sĩ à :D

Hô hô, sướng nhỉ. Tớ vẫn còn cô đơn nè...trời ơi...rọ ơi chụp vào đầu đi nào...rọ ơi.
Chúc mừng Tuấn nhé. Tí nữa thì làm dân Nga ngố, chuyển sang Sinh lại hay đấy nhỉ?!! hihi

Chắc ở Nam Phi gái nó cuồng nhiệt, về VN thấy không hợp nên khó lấy vợ :D

Back
Bên trên