Tin vui:tớ lên làm mod

Bùi Linh Ngân
(Salazar)

Thành viên danh dự
Hôm nay tớ vừa đựoc add lên làm mod,để tránh chuyện tranh cãi tớ sẽ đề ra các qui định như sau:
-Đề nghị các bạn hạn chế chat
-Không được tiếp tục dùng các từ ngữ có tính chất "mời chào,khơi gợi,tán tỉnh"Đặc biệt cảnh cáo anh Khải và NC,bạn bí thư lớp em không thích đâu.
Ai vi phạm tớ bắt buộc phải remove bài,lúc đó thì đừng có trách nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừng em được lên làm quan ( mới lên phát đã ra vài cái quy định, oai quá ) :x
ét xì tăng 1 phát: em giải thích kĩ kĩ 1 tí, những từ như thế nào được gọi là "có tính chất khơi gợi mời chào tán tỉnh" ???

Chúc mừng LN nhé. Quả này thì mình chẳng phải sợ 2 bác mod cũ vừa già vừa khó tính nữa rồi hehe

Hoan ho Linh Ngan di lam lobby.
That toi cho thang Cuong va thang Ark mat cong di tranh cu de roi ha mom.Mot chien thuat that tuyet voi.

Tiêu chí của Linh Ngân là: Thoải mái trong khuôn khổ. Mọi người cứ thoải mái nhưng đừng có chat nhiều quá là okie.:D
Have fun.

nói rõ hơn nhé: Tớ và mọi người cứ chat thoải mái, chat thẳng tay vào sau đó mod Linh Ngân sẽ move bớt đi. Ok? vui vẻ cả làng. Ai cũng được tán chuyện và Mod LN vẫn là một con người đầy trách nhiệm.

Chẳng hiểu bạn Linh Ngân đang dọa hay đang khuyến khích anh em ta chat đây nhỉ ? Nếu mà khuyến khích là sẽ có người đi kiện đấy hehe. Bây giờ xã hội lắm thằng chuyên đi thầy dùi lắm...

HƠ buốn cười thật, lần đầu tiên mới thấy mod khuyến khích mọi người chat rồi sau đó lại cố tìm lý do biện hộ nữa chứ.
Nói chung kiểu mod này thì chỉ vừa lòng dân downtown chứ uptown nhìn vào lắc đầu.

hic hic
kiểu này không biết nên vui hay nên buồn nữa!

tớ đã bảo rồi. Tớ ko khuyến khích nhưng cũng ko cấm. Nếu bạn thích chat cứ việc, nếu ko thích thì càng tốt. Nhưngvới những bài chat sớm muộn cũng bị del. Nhớ lấy.

LN lên làm mod đúng là tin vui còn gì
Bàn dân thiên hạ tha hồ làm càn nhỉ

Chỉ khổ công mình hằng ngày vận động , chiến đấu âm thầm để tranh chức mod. Mấy hôm sau thấy bạn Linh Ngân chễm chệ trên chức đó rồi. Như thế này là ko công bằng đâu nhớ. LN cậy quen biết nên mua quan , nhằm thăng tiến trên con đường công danh hehe....

Khốc liệt ở chỗ đó anhCường ạ.Không phải dễ mà nắm quyền đâu.

he he anh thú thực chứ em Ngân mà làm mod kiểu này thì chỉ có gây thêm oán hờn co dân đen chăm họ hôi .... chưa gì đã dọa nguời ta sợ khóc thét rồi kia kìa ... hehe ... bức xúc rồi

Cũng chẳng oán hờn gì đâu ạnh. Lớp em là lớp đoàn kết mà hehe. Có người nhà làm quan cũng sướng đấy chứ nhỉ. Có gì lại được : Em xin núp bóng quan lớn ạ.....

Con lay bo Cuong,de nghi bo tro ve dung giong luoi cua minh di cho con nho,dao nay bo chuoi qua,con nghe chung ko hop tai lam.Còn nup bong quan lon u?Co gi anh cu nup bong em la duoc,du gi thi em cung la ong cua mod ma.Ong bao thi chau phai nghe chu,chau nhi.
Hay chau cu de bat ong len lam mod cung duoc,de ong bao ve chau khoi mieng luoi rem pha cua thien ha

Phương à. Tao với mày ko thù ko oán. Sao mày cứ thích kì đà cản mũi tao thế. Mày có thể + tác với 1 cơ số thằng nào đó để chơi tao. Tao ko chấp , nhưng tao đề nghị mày để cho tao yên tâm công tác được ko? Dù dì tao với mày cũng có chút tình nghĩa hehe... Giọng lưỡi của tao thế nào thì cũng ko đến lượt mày nhận xét đâu thằng ôn con ạ...Với lại mày có là cụ hay kị hay tổ tiên của mod gì thì ...hehe...tao cũng chẳng sợ mày đâu...

máu lửa rồi đây ! Bắt đầu chiến nhau bằng mỏ rồi. Chẹp ! Cường nóng tính quá hehehe

Back
Bên trên