Tin tức tin học (Dành cho người sử dụng máy tính)!!

Bảo Trung ơi, máy đã như thế rồi thì cài lại Win luôn đê, nhanh, gọn, nếu ko bị nhiễm ở ổ cài Win thì format cũng nhanh lắm
Hay lắm hải à, tôi biết ông làm máy trường như vậy
Mai8 Anh thử làm theo đi , đúng đấy!
Đừng có trêu anh ấy, anh ấy tưởng thật thì chết :))

Bảo Trung ơi, máy đã như thế rồi thì cài lại Win luôn đê, nhanh, gọn, nếu ko bị nhiễm ở ổ cài Win thì format cũng nhanh lắm :))
Nếu mà cứ dính virus thì format luôn ổ cứng thì chắc chả cần đến mấy chương trình antivirus=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

cái đấy là giải pháp cuối cùng :-j
chứ như máy tớ hồi hè bị 1 chú trojan vô hiệu hóa luôn cả cái máy :-s, đến cái zone alarm còn chết ngắc ngư :((
tsb nhà nó, mất hết bao nhiêu video trong máy :((

Anh Quang Anh: Nếu em bị 1 con gì đó hình như là log hay đại loại thế( bạn gửi cho 2 con nhưng con keylogger đã diệt đc) thì muốn gỡ làm như anh bảo có đc kô? (EM kô del file đc vì bạn í bảo file này mà del thì hỏng win luôn_nó nói thật).

Phải làm j` khi nhấp chuột phải vào các ổ trong My Computer nó k có chữ open mà toàn tiếng Mán thôi ah`.Help me!!!!

huhu fomat cóa mà die hết chương trình của tao bát nước vứt đi no trở lại

Có chương trình nào hack đến nỗi chơi dota vừa vào đã đến phút 60 không ?

Cướp quyền admin với quyền user trong 1 phút:
- Huớng dẫn :
mở hộp RUN.. hoặc nhấn nut window + R
gõ: cmd nhấn enter để mở cửa sổ DOS đen xì
sau đó gõ lệnh sau: at TIME /interactive "cmd.exe"
( TIME là giờ tính theo hệ thông cộn thêm 1 phút , vd bạn máy bạn là 10:49 pm thì time sẽ là 22:50 )

sau đó đợi một lúc nó sẽ hiện ra cửa sổ DOS khác .. đóng cái cũ lại
Sau đó nhấn nut Ctr + Alt + Delete để hiện hộp hệ thống system,,
Chọn Tab Process sau đó tìm file explorer.exe sau đó nhấn nut KILL để xoá explorer ra khỏi hệ thống ..
lúc này hệ thơng sẽ tụ động swich user ngầm và tự động đăng nhập với quyền cao nhất là Admin SYSTEM..

Khi nào thử làm máy trường ;)).

thấy win bị mất thì phải con` gì đâu

Mình muốn làm icon ở des như Net Việt , hình trái tim các loại thì làm thế nào ?

tao cũng đang định hỏi như câu của mày
làm ntn? desktop giống ở NetViet

ặc
di chuyển các mục rồi sếp lại thành hình gì mày mún lol

Úi dời, vào vớt cái topic của Minh nào! Spam tí cho đỡ buồn ngủ!

Back
Bên trên