Tin sốt dẻo về "gian tế" A3

Cao Kieu Mai
(Gau)

Xin chào các bác
Em rất đau buồn mà thông báo với các bác rằng : e...hèm ....hừm rằng là.... hôm nọ ngồi nói chuyện với MRS P thì MRS P đã thẽ thọt thổ lộ với em rằng là anh Huy nhà mình toàn email tâm sự với MRS P về mọi chuyện của lớp mình thôi, di dỉ dì di cái gì cũng biết hết à. Thế có chết ko cơ chứ [-(
Thế mà A Huy cứ xoen xoét là "tình cờ vớ được"
Cái kiếp nạn 1/11 em nghĩ là do a Huy cũng xì anh chị em ở nhà đấy :-&
A Huy xem thế nào viết ngay 1 bản tường trình gửi anh chị em ở nhà đê :krach: :krach: :madflame:

Úi giời, kiếm đâu ra cái chuyện vô duyên thế này nhỉ.. phai kiếm người ra đối chất mới được ...

Ng-Quang-Huy đã viết:
Úi giời, kiếm đâu ra cái chuyện vô duyên thế này nhỉ.. phai kiếm người ra đối chất mới được ...
Đúng là A Huy nên bay ngay về đây để đối chất với bác P đi A Huy ạ, tiện thể a đi ngày 1/11 đại điện cho lớp mình luôn. A đừng nghĩ là nối giáo cho nó là thoát được vụ 1/11 đâu nhé. Bọn em quyết chiến đến cùng đấy >:) >:) >:)

Ơ, thế iem hỏi khí không phải chứ, làm sao mà em Mít Lợn Ỉn lại biết được chuyện anh Huy Cổ Dài là gian tế nếu em Mít Lợn Ỉn không tâm sự với MRS P?

có iem thì rõ ràng là chỉ có mình em vô tội thôi ạ. Em nghe câm nó đồn rằng tuần trước các bác nhà mình vừa có hội hè gì với chị P nghe nói vui lắm thì phải. Thế mới kinh chứ.

Gửi bác Huy:
Hôm trước em mới gặp Khánh béo. Giờ nó chắc mới sút vài gram trong không còn phong độ như xưa. Nó học cùng trường với em nhưng sao giờ nó lại từ bỏ chính trị chính em chuyến sang computer thế nhỉ. :-s

hehehe, em biết nó gặp bác Tuấn lâu rồi, nó sút vài cân vì không có mẹ hoặc em nào chăm sóc nên mới thế đấy anh ạ ... thì hồi ở nhà, nó vừa đi học APTECH vừa đi học NG mà anh

Back
Bên trên