Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

Tiếc là cái ảnh hay ho số 1 của con ng` khiêm tốn chụp đã bị nv chính của bức ảnh xóa mất.Nó mang về nhà xóa mà k nói với ai ,hỏi mặt tỉnh bơ: tao xóa roài:nono: thế là k dc.Phí 1 cái ảnh Nghệ thuật của lớp >:)

Mai ơi mai, bây giờ mới thấy, mày quảng cáo cho thương hiệu ghê thật đấy
toàn tự khen, tự yêu mình:)):))

Hớ hớ,k ai yêu thì tự yêu chứ sao>:)
Ké ké,nhưng công nhận cũng chày thật,chuẩn bị đổi chữ kí đâyb-) để thế là đủ roài:)>-

Hớ hớ,lâu k thấy cái này lên đầu nên câu nó lên>:)
Mà từ bi h thực hành Tin sáng thứ 4 ,chắc là đi ăn trưa ở trường đấy,báo cho các huynh bít thếb-)

Có đồng chí nào hào phóng cho biết cái đề Lý 1 tiết đi nhỉ>

Tao hỏi bọn nó hộ mày roài và hình như mấy thèng nhớ đề thì k lên HAo hay sao í:D
Rất tiếc:)

hé, tao nói với mày rồi còn gì hả huy ;;)

mà cho tao nick y!m cua mày đi :D

oài, sao bây giờ, ko ai vào box này nữa ah, bớ làng nước ơi :((

Nhắn nhủ các huynh lớp Tin hộ các bạn Pháp2 : bao h các huynh ktra Lý í,thì ai thừa tgian thì chép lại đề cho các bạn Pháp 2 ,hoặc là cố nhớ đề lâu lâu 1 chút :D <Bọn nó học chậm tận 10 tiết cơ b-)> nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Há há. thấy ở trên bảo lâu k có ng` vào đây,các huynh tik cực wa' nhẩy:>
Thi thố cũng tàm tạm ,còn những đứa khác thì k bít :D Đợi bọn nó vào roài các huynh hỏi thăm típ nhé,k thì nhắn Yahoo cho bọn nó cho xongb-)

Lâu lém mới thấy thằng Huy lên đây, ai dè xin đề Lý, nghe nói con Tũn chép được rùi cơ mà :D

Ủa, mình lên 2000 bài lúc nào mà ko bít thế, wa mất tận 17 bài rùi :(( ko được kỉ niệm bài viết thứ 2000, chỉ tại mải câu wa' ko thèm nhìn số bài viết :(( :(( L(( phí wa' :((

Các bạn lớp Tin tớ bít tình hình rùi, thế mấy bạn Pháp trừ Tũn và Mai ra thi thế nào?

Trừ Tũn với Mai ra thì còn đứa nào lớp Pháp lên HAo nữa đâu :nono:
Mấy đứa có lên thì nó chẳng trả lời đâu:D Mày PM cho từng đứa mà hỏi:biggrin:
Từ bi h các huynh Tin sưu tầm đề Lý nhé:D

Hờ, hôm nay post được mỗi 38 bài, ít wa' :((

@ Mai: thui, tao hỏi thằng :D

Back
Bên trên