Tin - Pháp kết tình huynh muội (not huynh đệ) WHY NOT ???

HUấn chó hôm nay sn à
chúc mày 1 câu nhé "bớt sex đi" :))

Nguyễn Vân Khanh đã viết:
hôm đấy có gì mà toi đâu, vừa đi tặng quà, vừa được nhận quà:D:p
Lâu không vào đây thấy nó lại lạ lạ thế nào ấy nhở :D
Dì Mai hôm qua không nhận ra cháu đâu đấy nhớ [-x
Thế mà cuối cùng vẫn nhớ ra là có đứa chào mình b-)
Với lại tình hình là thằng chồng cháu coi trọng thằng chồng nó (he, dì thông cảm :D) hơn là con vợ nó :(
Dì xử ní nó luôn đi :)>-

Vũ Minh Tân đã viết:
Lâu không vào đây thấy nó lại lạ lạ thế nào ấy nhở :D
Dì Mai hôm qua không nhận ra cháu đâu đấy nhớ [-x
Thế mà cuối cùng vẫn nhớ ra là có đứa chào mình b-)
Với lại tình hình là thằng chồng cháu coi trọng thằng chồng nó (he, dì thông cảm :D) hơn là con vợ nó :(
Dì xử ní nó luôn đi :)>-
Ày, hix,cháu thông cảm,thực ra hôm trc dì chưa nhìn kĩ mặt cháu,nên lúc chàu chào dì cũng ngờ ngợ ,nhưng tưởng cháu chào thèng Đỏ thế là dì thoai,sợ ng` ta lại bảo mình chày thì chít:D
Xử lý thế nào cơ:-/ Nhưng thoai,tha cho vợ dì đê,hôm wa nó giúp đỡ gian hàng dì cũng khá nhìu:D
Thanx mọi ng` đã giúp đỡ ROUGE ,nhất là các huynh lớp Tin:D ,cả vợ nữa.Iu mọi ng` lắm:x

Nguyễn Quang Minh là cha đẹp trai tóc vàng đó hả? :)) Hay nhề! Hôm qua lớp Tin nhiệt tình vãi đới! :))

Phạm Lê Huy đã viết:
Nguyễn Quang Minh là cha đẹp trai tóc vàng đó hả? :)) Hay nhề! Hôm qua lớp Tin nhiệt tình vãi đới! :))
Vợ có ng` khen đẹp zai kìa,sướng nhé.Mà thực ra lớp Tin toàn ng` đẹp zai :D nhỉ:p Mà Đỏ tóc đỏ chứ có vàng đâu [-x
Nhiệt tình chứ, huynh muội cả thế này:D đã thế ,gian hàng mình lại ngay gần sân khấu,lúc biểu diễn hotgirls nhìn rõ còn j`:D

may mà mình cao mà kiễng mãi mới nhìn thấy
ngu quá
có thẻ security mà ko vào cái chỗ trc sân khấu mà xem :D

hehe, hum nay chúc mừng sinh nhật chú huấn chó nhé b-)

gian hàng hôm qua vãi mệt ạ :D, căn bản tại chương trình phò nếu ko thì mình còn lời nhìu hơn b-)

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Ày, hix,cháu thông cảm,thực ra hôm trc dì chưa nhìn kĩ mặt cháu,nên lúc chàu chào dì cũng ngờ ngợ ,nhưng tưởng cháu chào thèng Đỏ thế là dì thoai,sợ ng` ta lại bảo mình chày thì chít:D
Xử lý thế nào cơ:-/ Nhưng thoai,tha cho vợ dì đê,hôm wa nó giúp đỡ gian hàng dì cũng khá nhìu:D
Thanx mọi ng` đã giúp đỡ ROUGE ,nhất là các huynh lớp Tin:D ,cả vợ nữa.Iu mọi ng` lắm:x
Hờ. Dì cứ nói luôn là không sao đi cho rồi.
Mà vợ dì thì tùy dì thôi, cháu không quan tâm.
Cháu không có thằng chồng như thế đâu. [-x

Công nhận chồng mình IQ = đúng cái móng chân [-x của ..... :D :D :D vợ :">

Ây dà,nói năng linh tinh[-x Nhưng công nhận k hiểu thật:-/
Con vợ này chỉ giỏi rua? chồng
COn này là con nào:-/ rủa là sao.Nếu con này là Tân thì vợ chít roài vợ ạ,ai cho gọi vợ như thế [-x

ý nó nói tới con Tân, con chồng vợ ạ

nhưng vợ lại ko hiểu, chậc chậc [-(

đỏ ơi, nhớ nói rõ ra, ở đây có một số người có tật giật mình đấy b-)

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ý nó nói tới con Tân, con chồng vợ ạ

nhưng vợ lại ko hiểu, chậc chậc [-(

đỏ ơi, nhớ nói rõ ra, ở đây có một số người có tật giật mình đấy b-)
Hêt vợ đến chồng nói mình thế đấy [-(
Ai có tật giật mình co,lại k hiểu tiếp :-/
Mà Tân rủa j` Đỏ cơ:-/

chả lẽ lại bảo chồng giải thích cặn kẽ hả vợ b-)

mệt thế

Thế chả lẽ vợ lại nói với chồng là vợ chẳng hiểu rì cả để bọn huynh kia nó bảo vợ IQ bằng cái móng chân à[-x
Mệt thế <>:)>
Mà nói thế thoai,hiểu hết những j` Đỏ nói ở trên roàib-),chả có j` quan trọng cả:D thế mà cứ tưởng...:D

Nguyen Quang Minh đã viết:
Con vợ này chỉ giỏi rủa chồng [-x
Viết lại cho nó dễ hiểu :D
Mà cái từ in đậm đấy có nghĩa là rì ấy nhỉ chồng nhỉ? ;;)
Bao nhiêu người đều thấy vợ ăn nói "dịu dàng dễ nghe" :)D), có mỗi mình chồng nói thế. [-x
Mà ai cho chồng nói thế ấy nhỉ?" Thôi, vợ chồng mình về nhà đóng cửa bảo nhau, ở đây dì của vợ _ chồng của chồng cười chết :-s :))

Vũ Minh Tân đã viết:
Viết lại cho nó dễ hiểu :D
Mà cái từ in đậm đấy có nghĩa là rì ấy nhỉ chồng nhỉ? ;;)
Bao nhiêu người đều thấy vợ ăn nói "dịu dàng dễ nghe" :)D), có mỗi mình chồng nói thế. [-x
Mà ai cho chồng nói thế ấy nhỉ?" Thôi, vợ chồng mình về nhà đóng cửa bảo nhau, ở đây dì của vợ _ chồng của chồng cười chết :-s :))
Nếu dì k nhầm thì cái từ in đậm đấy nghĩa là: cháu cứ rủa Đỏ bị dì xử lí >:).Đúng k nhỉ:-/ b-)
Ầy ,có chiện j` cứ giải quyết lun cũng dc,dì k cười đâu cháu ạb-) Coi như dì k thấy mấy bài poz của cháu là okie :D

Back
Bên trên