Tin nóng hổi nhân dịp Noel - Tết tây - Tết ta đây!!!

Lê Tuấn Anh
(DoCoLTA)

Tình hình là rất tình hình, tớ chuẩn bị "vào cũi", thời gian chính xác ngày kia sẽ có, nhưng chắc chắn là trước tết, thế nên các bạn T3 sáng mai hãy đi mua mỗi người một con lợn nhựa nho nhỏ và mỗi ngày cho lợn ăn 5, 10 ngàn gì đó nha he he he để đến hôm cưới cho vào phong bì mang đi mà mừng tớ chứ,.. kế hoách trước đây là mỗi ngày cho lợn ăn 1,2 ngàn thôi, nhưng bi giờ thời gian gấp gáp, năm hết tết đến rồi,..
:(( ôi độc lập tự do đâu còn nữa - một đời trai trẻ thế là thôi hix hix

ấy quên một mục quan trọng nữa, dành cho các bạn ở xa, he he he, các bạn ko lo là ko biết mừng kiểu gì đâu, he he he, ăn uống mà làm gì, các bạn cứ chuyển khoản tiền mừng về là được rồi.. :)

He he, lại chú nữa cưới à, pà kon cưới xin hết cả thế này, sốt ruột quá nhỉ? Mày gửi vào mail group đi, chứ ở đây lớp mình có đứa nào mò vào đâu.

Oái, em bé nhà ai vào đây spam bài thế này. Nếu xinh thì cho anh nick YM nha' :D

Tuấn đen ơi, ăn hỏi OK chứ hả? Mùng mấy cưới đấy, cố gắng tổ chức trước 28-1 nhé, hôm đấy tao mới về ăn Tết :D Công nhận mình né hạ đc hơi bị nhiều đám cưới ỏ nhà đợt này, hehe.

Nay, tao o xa ko bit gui ve kieu gi, thoi doi den khi co baby mung luon 1 the nha, hehehe =)), em Phuong co cai thiep de thuong qua, thank nhieu nhieu nha

oh này, em Phương là em nào thế??? he he he, học khóa 04-07 chắc vẫn bé nhỉ!!! Thôi cho anh cái nick nào, vợ là vợ mà ta là ta.. he he he..

Back
Bên trên