Tin mới nhận được từ anh Milu (tức vừng tờ răng cô đơn) nè..... Mại dô, mạ

Nguyễn Việt Hưng
(viethung)

Tin mới nhận được từ anh Milu (tức vừng tờ răng cô đơn) nè..... Mại dô, mại

May a,
Tao sang den Anh an toan roi, bat dau quen voi khi hau va cuoc song o day. Tao da thue nha kha rong, mua T.V dang ky truyen hinh cap, dien thoai o nha, internet 24/24. Noi chung cuoc song hien tai da di vao on dinh roi chi co dieu la khong co ban be de chia se. Chac la khoang thang 3 nam sau tao se ve VN choi mot chuyen roi sau do phai quay ve Leeds de hoc tiep. Tu gio den do anh em minh co gang lien lac voi nhau nhieu nhieu nhe, co tin tuc gi hay thi update cho tao de khi nao tao ve VN khong phai bo ngo.
Noi that voi may ... (đoạn này là Private giữa em và anh Chiến - Hưng) ... gia ma bay gio may anh em minh gap nhau roi ke ca noi chuyen thi vui biet may. Bay gio o Leeds la hai gio ruoi roi, tao dang ngoi dang ky hoc MBA o My nam sau nen cung khong buon ngu nua ma hom nay lai la ngay dau tien set up internet o nha nen cung excited muon dung xem the nao. Tao gui cai anh tao moi chup hom vua roi o truoc cong truong, may xem co duoc ko?
Thuc su tao .... (đoạn này cũng thế - Hưng)..... Ngay nao tao cung vao bep nau an, may hom truoc con phai an my nhung bay gio thi co com, canh, thit ga, thit lon de an roi. Moi luc vao bep nau an la tao lai nho hoi con o nha voi ong Sau roi may anh em minh, Thang suot ngay nhau nhet, uoc gi cuoc song cu mai mai la nhu the may nhi. Bay gio thi lon roi, moi dua phai tu lo cho ban than minh, co gang vuon len keo ban be di xe o to ma minh di xe dap la lai phai tu sat vi nhuc.
The da nhe, may phai lien lac thuong xuyen voi tao day
C

Xin mời các bác bình phẩm cho em với.....

Chỉnh sửa lần cuối:
Cu Hưng toàn đưa private lên đây thế, hehe. Tao cũng vừa nhận tin nhắn của nó. Có thằng bạn như mày đúng là thảm họa. T6 tuần sau chuẩn bị tinh thần đại chiến nhé!

Em chỉ định cho mọi người biết tình hình anh Chiến dạo này thế nào thôi mà. Thấy mọi người muốn biết tin của anh Chiến nên em mới gửi lên thôi, anh làm gì mà nặng lời thế????

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Hưng bảo đồng chí Chiến vào đây anh em cùng tâm sự. Nhiều khi đi xa cũng buồn. Thế em Hương không đi cùng anh Chiến à.

Các bác nhằn bác Phương hộ em, nếu bác Phương còn muốn học tiếp lên Mat về cái ngành dầu khí thì thử nộp đơn sang trường em đang học là Concordia University có 1 ông giáo sư người Việt mình thuộc hàng topten ở Bắc Mỹ có ý định cho học bổng. Giờ em không gặp ông ấy nữa nhưng nếu anh Phương muốn thì em sẽ cố tìm lại. Anh Phương thử vào website trường em www.concordia.ca rồi tìm Dr. Lê Văn Mạo.

Anh Tuấn muốn thằng bạn mình điên vì học đấy à? Mà chính phủ ta cũng chỉ đủ tiền cho anh P học hành đến thế thôi. Dù sao anh P cũng sẽ biết tin này.

Anh Chiến đâu rồi? Lên tiếng cái đê!

Đề nghị anh Hưng lần sau phải thêm dấu vào cho anh Chiến nhé, đọc đến mấy đoạn chửi thề mí lại nhạy cảm mới hòanh tráng chứ. Thôi chết rồi, hóa ra anh Chiến mắc bệnh liệt giường bỏ huyền à. Thảo nào mình cứ hay trách oan anh í. Mà quái lạ, đã mắc bệnh nặng thế thì rủ bạn kia đi làm gì nhỉ?
To anh Tuấn: năm sau em mới đi kia, em phải xem thế nào đã. Cám ơn anh nhé. Để em vào website trường anh xem thế nào.

Chắc là nhục quá không dám lên tiếng nữa..... Hehehe

Anh Lâm à, đấy là tiền chùa của chú giáo sư cho thôi. Hồi trước khi em còn làm thêm ở cái quán ăn gần trường đông chí giáo sư này ngày nào cũng vào nên em hỏi thăm được thôi, hehe chứ nhà nước thì sắp tới anh Phương phải vào Nam để móc dầu lên rồi còn gì.

Back
Bên trên