Tin mới đây, mời các thành viên A3 vào xem .. HOT ;)

Trần Nguyệt Ánh
(moonTNA)

Chính xác ngày 1/11/2003 "the monitor" của A3 sẽ lên xe hoa cùng .. "kẻ-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy" ... kekek :cool:
Tin nhận được từ ngày 22/9 do cụ thân sinh của khổ chủ thông báo, cũng chỉ tại bác Lâm tự nhiên dí cái số ĐT của em cho cô Tùng ( chú thích : mẹ bạn lớp truởng ) ... may mà em nhanh chân né hạ cái vụ ăn hỏi chứ ko thì chết cả bác VH luôn đấy :lol:
Thông báo qua cho anh chị em mà "tùy cơ ứng biến" nha ;)

Sao nhận tin mừng của bạn mà chả ai chúc mừng cái thế?

Chúc mừng monitor lên xe hoa

Chúc mừng anh Lâm chị Ánh thay mặt thần dân A3 đi dự đám cưới:D

hihi bác Ánh và bác Lâm chịu khó vậy nhé, tránh cho anh em quả " cơm bụi giá cao" là giang hồ biết ơn các bác lắm đấy...;)

em cũng xin cổ vũ hai bác bằng tinh thần thôi ạ

Chúc mừng, chúc mừng... Tin này mà Hot à, con ngu kia, nghe lạnh cả gáy, thương thay, thương thay...

Bọn hèn hạ kia, nói thế cũng được à? theo lời anh Lê Phương chuyện hệ trọng này ko thể bỏ qua được (cái thằng đi SG đến nơi rồi có khác, mạnh mồm thế) hehe. Tao đi mà có mệnh hệ gì thì về bóp cổ hết chúng mày.

Bác Lâm đi chân cứng đá mềm nhé. Chỉ nhắc bác là đừng có lấy dao phay làm quà cưới:D

Anh Tuấn ơi, em hỏi khí không phải chứ dạo này (hay là từ xưa đến nay) anh vẫn hay đùa nhạt thế à???

Hơ hơ Các bác ở nhà xem thế nào chứ em thấy bác Hưng dạo này bị bệnh gì mà cứ nhạt mồm nhạt miệng thế. Không biết có phải bắt đầu từ hôm ăn món Thái của bác Hà mà bác Hưng giờ lại thế nhỉ...

Công nhận, anh ba Hưng bây giờ ko có bia rượu với món măng cay của em Vân Hà là rất hay nặng lời. Anh em từ bữa nhậu chia tay về tịt ngòi cả thế? Thằng cu Hưng đâu, hôm nào làm trận "R-K-P" cái đê!!!

Tuyệt vời, thế chính thức là hôm nào, lâu lắm rồi không tổ chức nhể, thêm vào mấy chữ đê, chẳng hạn như R-T-R-K-R-P, thế mới hết đêm được.

MK, nhìn công thức của anh quá chán! Đáng ra phải thêm thế này: R-K-K-K-K-P-K-K-R. Túm lại là cuối tuần sau được ko?

cuối tuần sau chia tay bác Thư à, chính thức bác Thư ngày 6/10 lên máy bay, tuần sau các bác làm một bữa nhé mặc dù biết là rất rách việc nhưng còn làm gì hơn nhỉ...:rolleyes:

Ok Ok làm bữa măng cay Thái Lan nhé. Hoho, anh em hẹn nhau T6 đê! Làm bữa chia tay lần 2 cho hoành tráng. Ý anh chị em thế nào?

huhu, thế thì em làm sao mà lên máy bay được chứ, các bác quyết tâm cho em đi bằng 4 chân ra sân bay đấy ạ. Thế các bác fix là thứ 6 nhé, đi từ chiều cho sớm sủa hả, hay là đi từ tối đến sáng luôn.

Vậy cũng tương đối đủ người rồi. Hẹn luôn 6h chiều thứ 6 tại nhà e Ánh nhé! Đứa nào nhận được tin thì reply lại để tao đỡ phải báo. Tao sẽ báo anh Ba Hưng và anh béo đen. Còn 2 con rách việc V Hà và Ánh tôm nõn chắc ngày nào cũng vào net check mail 8 lần (ko lần nào có mail)---> ko cần thiết fai fone đâu nhỉ!

Nhà bác Ánh lãnh tụ đang bị hỏng điện thoại cố định nên không vào nét được, đề nghị bác Lâm xum xoe gọi điện confirm lại với bác Ánh ạ.Còn em thì đã nhắn lại với hai cụ nhà em là em mang vali ra khỏi nhà từ thứ 6 luôn đấy ạ

Em không nghe, không nhìn, chưa đọc cai meo này đâu nhé.

Back
Bên trên