Tin mơí nhất về MU !!!

Thit che thang Forlan cho em voi anh Phil oi :D< cho cai thang rua cu day ko rua duoc nua thi thoi :D

cái thằng này, lúc nãy tao thấy mày điềm đạm lắm cơ mà, ăn chay đi con.

Khổ, đang học tập cách sống điềm đạm đây , nhưng sang thấy mấy thằng tiền đạo rùa khó chịu lắm :(, ko điềm đạm nổi :(

Xin phép hỏi chuyện riêng tư tí. Anh Tuấn ơi, hồi trước anh học Nga 98-01 hả. Hình như lớp anh hồi đấy có 1 chị tên là Nguyễn Ngọc Tú phải không:-/

Đúng rồi em ạ, chị Tú này học cùng với anh cả cấp 2 nữa cơ. Em quen chị ý a`???

kiểu này có khi vì Solskjaer trở lai+ tiếc tiền mà Fergie ko rước về Owen về rùi.Năm nay mà thằng chóa Glazer ko dến MU thì có phải là đã rước dc cả Owen lẫn Ballack ko:(( Solskjaer trở lại đọng viên tinh thần bọn trẻ là chính chứ làm sao đá TD hay dc.Saha thì chấn thương,Nistelrooy thì lúc mờ lúc tỏ,Rooney thì hầu như trận nào đinh thì mới hay mà dạo này hay đá lùi quá,Solskjaer thì có khi đá TV phải dự bị cho Ronaldo chứ chắc gì đá TD.Ko hiểu năm sau làm ăn kiểu gì đây

MU tiếp tục công cuộc thay đổi đội hình bằng việc bắn Kleberson cho Besitas với giá 2,5 tr bảng, việc này cho thấy MU đang củng cố fund để mua thêm một cầu thủ chất lượng nào đó. Hiện giờ thì Ballack tốt và phù hợp với MU hơn Owen.

Nhầm rồi anh Tuấn ơi. Chỉ có 1,8 triệu bảng thôi. 2,5 triệu là giá euro.:)) Khổ thân, thằng này đá không đền nỗi nào, thế mà:)).
Chị Tú là chị em mà:)).

hôm trước đọc báo thấy bảo ballack đang chuẩn bị ký hợp đồng mới 5 năm với bayern,thế thì MU nhoi cái gì nữa 8-}

Rio kí rồi cũng nhẹ người, Ronaldo cũng đã sẵn sàng kí thế là xong, bây giờ chỉ còn củng cố đội hình xem có mua thêm chú nào nữa thì mua, bây giờ nếu có Owen thì đẩy Rooney sang đá trại hoặc đá hộ công đằng sau 2 tiền đạo, nếu có thêm cả Owen lẫn Ballack thì đội hoàn thiện, mạnh chả kém gì ai.

Mấy cái trò đòn tâm lí đấy thì nghe làm gì em:D, các CLB lớn cố tình làm thể chẳng qua là để ép giá nhay, MU biết thừa Owen còn lâu mới chịu về New, đã không được đá C1 lại còn không được dự UEFA, cửa tại nội địa cũng không có, về New chỉ có nước chôn thận. Shearer hồi trước tuyên bố muốn về New là vì New có nhiều cửa giành các danh hiệu lớn hơn MU, đấy xem bây giờ New lận đận thế nào:)).

Thực ra chưa thể khẳng định 100% việc Owen đến MU được, biết đâu ngày mai Perez nói :"Cháu Owen này, chú mới mua 2 cậu tiền đạo về nhưng trình của chúng nó ko cao bằng cháu đâu, thế nên cháu ở lại, cháu nhé."
Đến thế thì thôi.
Mà Sir quả này ko dám sung như trước đâu vì các thương vụ mà ông mang về MU đuợc có 1 nửa, tức là mua 10 thì chỉ dùng đuợc 5. Vì vậy ông tỏ ra khá điềm đạm trong vụ Owen mặc dù đã bán đuợc Phil và Kleberson. Nhưng chưa bán được cháu Saha. Đợi bán xong cháu này thì cửa về MU của Owen sẽ lớn hơn nhiều

Mà tớ thấy thối nhất là quả mua thằng Kleberson, sao ngu thế nhỉ? Cứ tưởng vô địch thế giới là hay, thằng này chạy chậm, yếu ko thể chịu nổi thì làm sao đá quét giữa sân cho MU. Nói 1 cách khách quan thì khoản tuyển chọn cầu thủ, Sir còn non lắm. Những cầu thủ mua về mà thành công vì họ đã quá xuất sắc, vào đội nào cũng chơi hay được, ví dụ như Van, Rooney hay Ronaldo. Còn những chú nhàng nhàng thì hỏng hết.
HLV Wenger của Arsenal mới gọi là giỏi, mua toàn những thằng phò phạch mà về đá lại hay.

hehe biết đâu được đấy anh Bình :)) hồi wc 2002 người ta bất ngờ nhất ở braxin là cặp tiền vệ giữa đá quá hay và chắc chắn làm người ta quên đi hình ảnh của dunga 2 kỳ wc trước,đó chính là kleberson và gilberto silva :)) sau đó gilberto về arsenal đá vãi hàng thành công,Man thấy thế cũng mua luôn chú kia là chú kleberson,..nhưng ở đời ai biết được chữ "ngờ" ...:))

:)), bảo rồi các bác ko nghe, Sir chỉ giỏi mua những thằng trẻ/tầm tầm đã thành công rồi thôi :D, như kiểu Rio, Rooney, Rudd, Ronaldo, Yorke í :D cứ thế mà táng, chứ đã có thằng nào mua lời đâu. Mà mấy thằng kiểu Kleberson/Fortune/Saha/Forlan/Blomquist(lâu rồi :D) ko mua để dành tiền làm 2 chú kha khá thì có phải giờ MU vô địch xừ nó rồi ko?
Hàng tiền vệ Brazin luôn nổi tiếng với tiền vệ tấn công, tấn công ghê qua có phải phòng thủ ek đâu :D, bác Alex nghĩ thế nào mà lại mua thủ của Braxin nhỉ :|, thủ là cứ phải Ý với Anh :D hợc cùng lắm Hà Lan. Vẫn chả hiểu sao mua Silva 8-}, thằng này tuy là ổn định trong thủ nhưng tấn công ngu quá :(.

Back
Bên trên