Tin mơí nhất về MU !!!

nó sút góc đấy thì trời bắt :))
CN thắng New thật đậm :))

chả biết các anh thế nào nhưng em không thích thằng Saha,em thik Fernando Torres về MU hơn

Torres đắt bỏ xừ bih cứ dùng tạm Saha rùi cố mua Hargreaves thì hay hơn

Chả biết các anh nghĩ thế nào :| chứ em là em lại chán ferguson cơ :)) MU ko thiếu ng giỏi nhưng đá như thến ày thì rõ là do SAF rồi còn gì

đã đến lúc ông này nên về hưu, cố thêm mấy năm nữa chắc thành tội đồ của MU

Phan Duy Quang đã viết:
Chả biết các anh nghĩ thế nào :| chứ em là em lại chán ferguson cơ :)) MU ko thiếu ng giỏi nhưng đá như thến ày thì rõ là do SAF rồi còn gì

chuyển từ lối đá phối hợp 1 chạm + đá cánh sang đột phá cá nhân + phối hợp nhỏ khó lắm ...
MU cần thời gian, nhất là khi có thêm tân binh ...
bảo đá 5-6 trận vẫn chưa hòa nhập thì chẳng có gì đáng ngạc nhiên cả ...
fans chỉ còn biết chờ đợi thôi ...

:)) Thằng Long nói ngu như *** , mày thấy hay còn tao ko thấy hay thì có vấn đề gì à :))
Hôm đấy mình ngồi xem với 1 đội 4,5 người fan của Man, ngồi xem từ đầu đến cuối các ông ấy đều chửi MU hôm đấy đá quá kém và đchí đc chửi nhiều nhất là Ronaldo :)) Thế nên mình nghĩ đấy cũng ko phải là suy nghĩ chủ quan của 1 mình mình. Cho dù cậu ấy assist đc quả cho Saha thì nếu ko phải Saha húng lên nhất thời thì cũng chưa chắc có goal cho MU .
btw, dù đá chán nhưng vẫn có 3 đ, thế là đủ và ko cần thiết phải nhận xét quá nhiều về MU hôm đấy :))

@ Dớ : đấy hoàn toàn là nhận xét khách quan của mình :|

Nói thế chứ Fer qua thời đỉnh cao ở MU rồi, ng ta bảo " biết là đủ thì ko bị nhục " rút lui sớm thì vẫn giữ đc cái danh huyền thoại ở MU, chứ mấy năm gần đây chả đc cái vẹo gì chán.

Silvestre vỡ xương bàn chân ...
nghỉ 6 tuần ...
chắc ko ảnh hưởng gì ...

PL : 6 trận thắng 4 hòa 1 thua 1
C1 : thắng hết

tốt so với các mùa khác đấy chứ ?

Hargreaves chưa chắc đã là 1 giải pháp tốt,cầu thủ chuyển nhượng 2 giải đức và anh chưa bao h đựoc gọi là ngon cả,nhìn ballack đi thì biết (có thể còn nhiều thời gian để anh chứng minh mình bởi dù sao anh cũng là 1 AMF số 1 thế giới)

Torres bày tỏ ý định muốn về man nhưng anh nghĩ chẳng khác thằng Ronaldinho trứoc đây là mấy,nhưng dù sao nếu nó về man thì quả là 1 tin mừng

Mai Tuấn Nam đã viết:
Hôm đấy mình ngồi xem với 1 đội 4,5 người fan của Man, ngồi xem từ đầu đến cuối các ông ấy đều chửi MU hôm đấy đá quá kém và đchí đc chửi nhiều nhất là Ronaldo :)) Thế nên mình nghĩ đấy cũng ko phải là suy nghĩ chủ quan của 1 mình mình. Cho dù cậu ấy assist đc quả cho Saha thì nếu ko phải Saha húng lên nhất thời thì cũng chưa chắc có goal cho MU .
btw, dù đá chán nhưng vẫn có 3 đ, thế là đủ và ko cần thiết phải nhận xét quá nhiều về MU hôm đấy :))

@ Dớ : đấy hoàn toàn là nhận xét khách quan của mình :|

mấy thằng đấy thik Mu, ngồi xem thấy Mu đá chán thì chửi tất cả thôi, nói chung là phải đánh giá toàn bộ trận đấu, chứ đang trong tâm trạng thua bạc tức tối thì đứa nào nhận xét khách qua được.

Chỉnh sửa lần cuối:
****** mẹ,***** phải một mình tao thấy Rơ đá hay mà bao nhiêu người khác.kể cả blv.tao biết mày thấy Arse của mày hay rồi nhưng nhận xét bớt khắm đi một tí :))

Back
Bên trên