Tin mơí nhất về MU !!!

Man thế lào cũng thích tất, dĩ nhiên ai chả thích đá đẹp nhg mà thắng mà đá lởm lởm còn hơn hòa với thua >.<

ừ thì dù gì cũng thắng rồi.thắng thế này mà vô địch cũng tốt :))

đấy, thế mà mấy ông cứ chửi Chelsea nó đá thực dụng, đá ko đẹp nên mấy ông ghét :))

Tao thích đá đẹp, đá mà như thế thì cũng ko muốn xem lắm, chỉ thik là MU thắng chứ ko thik lối đá ^^

Thằng R7 với R8 hôm quá đá như mấy thằng say .
R7 thì dê dắt như điên, cứ nhằm chỗ nào có hậu vệ đông là lao vào thí bóng cho đội bạn
R8 thì đá như ngủ gật , đỡ bóng hụt ,chuyền về vào chân đội bạn,xử lý mấy quá chậm như rùa .
Nói chung là Saha thắng Benfica chứ MU thì thua toàn diện , chỉ thắng đc tỉ số :|

Run ni nó chưa lấy lại đc cảm giác sau khi bị treo giò :((
Saha dạo này đá hay nhể ghi bàn sòn sòn.

Mai Tuấn Nam đã viết:
Thằng R7 với R8 hôm quá đá như mấy thằng say .
R7 thì dê dắt như điên, cứ nhằm chỗ nào có hậu vệ đông là lao vào thí bóng cho đội bạn
R8 thì đá như ngủ gật , đỡ bóng hụt ,chuyền về vào chân đội bạn,xử lý mấy quá chậm như rùa .
Nói chung là Saha thắng Benfica chứ MU thì thua toàn diện , chỉ thắng đc tỉ số :|
thằng Saha đá như că.c trung thực mà nói ronaldo là man of the match..saha ghi bàn thì cũng là assist của ronaldo.thằng ronaldo nó toàn 1 mình đối mặt 3,4 thằng thì lại chả khổ..nó la thằng duy nhất của Man gây được áp lực lên hàng thủ benfica

Thằng Ro7 đá trận đấy đc mà, nói chung nó đá còn có tý hiệu quả :(

uhm ...
em cũng thấy Ron đá hay nhất trận ...
mình nó chơi 3-4 thằng liền còn chửi gì nữa ...
nói ' say ' là để chỉ độ đảo điên của nó thôi chứ có nói nó đả lởm đâu ...

Rooney thì 1 tháng chấn thương trước WC + WC lởm + 3 trận treo giò + sức ép tâm lý khi Ruud đi ...
hoàn cảnh của nó thế thì chửi dek gì ...

lúc xem thằng bình luận viên cứ "wat is going on with this dude.." về thằng rooney làm mình xót xa quá :((

tao ***** hiểu thằng Nam chửi gì Ro7 nó đá hay vãi cả ra còn gì

thằng đấy thì nhận xét gì.phán bừa thôi.nó thích Ars mà nên Man đá hay nó cũng nói ngu.đầu nó ngắn lắm :))

trận đấy ko xem :|
hình như thằng Xa ha sút chạm chân hậu vệ Bel nên mới vào hả :-/

Back
Bên trên