Tin lá cải

@ Hưng : hic c thấy những vấn đề như thế này các em ý phản ánh là hợp lý mà. Chuyện ngày xưa nó khác bây giờ. Ngày xưa trường không có đủ điều kiện cơ sở vật chất, học sinh không có phòng nghỉ trưa. Trường lại gần trung tâm nên mọi người có nhiều sự lựa chọn. Bây giờ trường chuyển ra xa trung tâm. Học sinh hầu như chịu cảnh nhà xa. Trường bây h lại có điều kiện, có phòng nghỉ trưa rồi thì cũng nên làm cho nó đàng hoàng cho học sinh có chỗ nghỉ. Cứ để cái mác "xịn" mà thực chất hs ko được hưởng như vậy thì " thùng rỗng kêu to" quá. Các em ý phản ánh cũng là để trường tốt hơn. Trước mắt là tốt cho các em ý, sau này cũng là tốt cho thế hệ sau.

@ Hưng : hic c thấy những vấn đề như thế này các em ý phản ánh là hợp lý mà. Chuyện ngày xưa nó khác bây giờ. Ngày xưa trường không có đủ điều kiện cơ sở vật chất, học sinh không có phòng nghỉ trưa. Trường lại gần trung tâm nên mọi người có nhiều sự lựa chọn. Bây giờ trường chuyển ra xa trung tâm. Học sinh hầu như chịu cảnh nhà xa. Trường bây h lại có điều kiện, có phòng nghỉ trưa rồi thì cũng nên làm cho nó đàng hoàng cho học sinh có chỗ nghỉ. Cứ để cái mác "xịn" mà thực chất hs ko được hưởng như vậy thì " thùng rỗng kêu to" quá. Các em ý phản ánh cũng là để trường tốt hơn. Trước mắt là tốt cho các em ý, sau này cũng là tốt cho thế hệ sau.
Nếu ý thức học sinh biết giữ gìn thì đâu đến nỗi bị đuổi ra ngoài hả chị ?
Trường 400 500 tỷ thì ăn bớt khoảng 300 :x

Dù gì nó cũng là ngôi trường em đang học đấy em ;) nói gì nói cho đúng nhé !

trường có mỗi cái mã chả lẽ lại sai ạ? có thấy tí cơ sở vật chất nào như đc. quảng bá đâu @_@
ý thức thì chỗ nào chả vậy,ko sớm thì muộn thì đồ nó cũng hỏng,thế để đấy cho đẹp à?

thế đố em dùng đc 100 đến 200 tỷ xây đc cái trường như thế đấy :)

Tất nhiên là trường mới xây, cơ sở vật chất còn chưa hoàn thiện. E nghĩ mọi chn đơn giản thế sao ;) Còn cái câu nói về ý thức của em ý, để lâu nó cũng hỏng ý. Thì anh nói thẳng đứa nào cũng có ý nghĩ như em thì ở ngoài là đúng rồi :-j Nếu e sang nc ngoài sẽ thấy ý thức nó thế nào ! chứ đừng quy cho 1 câu : Ý thức chỗ nào cũng thế.

anh thích nói thế nào chả đc. :)) về đây đi là biết mà =))

có vẻ có thằng ignore mình thật mình chửi cho như thế vẫn hát đc =)) nói chung đọc bài viết nhột hết cả mắt
cái thằng ôn vừa ngu vừa éo chịu đọc rõ =)) học sinh vừa học mấy tháng, trường đóng cửa phòng tử thủ từ khai giảng đến h, sờ vào cái phòng nghỉ còn dek đc mà ý thức mẹ cháu gì =))
chả hiểu học đâu được cái thói đạo đức giả rởm đời ngồi đổ tại ý thức học sinh, chả khác mẹ gì mấy thằng lãnh đạo Việt Nam cái gì cũng tại dân mà ra, về đây mà hưởng cái trường bụi đóng dày ít là 1cm :-j chưa kể cái kiến trúc trường éo khác gì cái sân vận động :)) đất thừa mứa mà chọn cái ktr éo có tí thẩm mỹ sư phạm nào

còn Minh em bảo nó ăn bớt là sai rồi :D anh nghĩ là k bớt đâu, với diện tích sàn x 1.9tr/m2 + thiết bị + nhà thi đấu + hoàn thiện anh tính sơ sơ cũng đạt mức 500 tỷ rồi ;) chưa kể đầu tư cho các công trình sau này
cái duy nhất cần thắc mắc là thái độ của bà Oanh thôi, còn lão Đại thì chấp làm mẹ gì :-j

anh đã lên trường lại chưa? nhà vệ sinh gãy hết cửa rồi,cửa nẻo tự bung vỡ,chạm vào là nứt,mái + tường nứt kha khá rồi đó :x có lẽ học sinh chơi ngu nhưng mà căn bản là cái chất của nó ko đúng với giá trị khai báo đi,cả thiết bị dạy học,bên hóa em ko biết chứ Lý toàn đồ của Ams cũ chả có cái vẹo gì mới :| sân bóng rổ phải có ý kiến của chủ nhiệm mới đc. chơi mà đc. có 1 lần 1 tuần,bóng đá thì gôn để trong phòng bóng rổ + chỗ gửi xe =)) cỏ đã chết hết =)) bể bơi thì chắc phải đăng ký học mới đc. học,nhưng lên tận đó học bơi thì thôi ra bể ngoài cho gần :| riêng giá cả cắt cổ do độc quyền đã đáng ngán rồi :( đi học chả dám ăn nhiều :| mà đồ đắt lại bán ăn bớt so với bên ngoài =]

hóa ra là chưa ignore à :x vào nghe anh chửi à :x
đc để anh tổng sỉ vả mày bữa ** bên kia làm mod nứng quá mà giữ thể diện vl =)) nói chung việc riêng của anh mày hớt váng từ thằng Lộc thì cũng đc :)) thôi thích làm mẹ gì thì làm cứ chửi đổng cũng đc =))
còn đây bố góp ý cẩn thận trên tinh thần xây dựng đàng hoàng này
1 là em éo có tí liêm sỉ mẹ nào :)) đi đâu bị ngta khinh như chó, đuổi như đuổi tà =)) từ bóng đá đến TS, thậm chí vào đây ăn chửi chắc cũng nhiều nhiều rồi, đái khái là mặt như cái mông, quen thối nên dày chắc khác thường, nếu còn học vật liệu chắc anh sẽ xin chú ít ADN nghiên cứu vật liệu sinh học độ bền cao, chưa kể là đi đâu cũng thấy chõ mồm vào hóng hóng mà éo biết cái gì. Các cụ dạy kể không sai, biết thì thưa thốt không biết thì dựa cột mà nghe đằng này cứ loạn cào cào =)) HAO off ở HN mà vào ấn attending như thật giật hết cả mình =)) cả đời chắc biết con Zany là con nào mà vào post bài "cách nhau 1 eo biển mà k qua đc =(( " thối kinh =)) báo ghi rõ là học sinh "chưa bao giờ đc vào" mà cứ đổ lỗi cho thái độ, mày ngày xưa thái độ tốt vãi cả dụng cụ sinh dục nữ bị cả lớp nó ghét, à xin lỗi, 98% vì bản thân chưa đến nỗi tử kỷ lắm :-j lên HAO thì mới có tầm 5 mod yêu cầu ban nick vĩnh viễn hoặc cảnh cáo vài tháng đến một năm vì trơ tráo, ngu, kém hiểu biết
2 là anh thấy mày cứ ngu ngu thế nào, mày k thấy anh em đang khổ mà cứ đi bênh trường vl :| trong khi BGH thì như kẹc chỉ ăn tiền là nhanh, hay mày thích một mình một kiểu, hớt hớt đc đâu tí lí luận XHCN, phải bảo vệ của công :x nâng cao tinh thần trách nhiệm, giảm thiểu tiêu hao vật chất XHCN :x nói chung là chưa trong tình trạng vật vờ lờ đờ cũng như chưa bao h nhận tin nhắn " anh ơi em k có chỗ ngủ T_T" nên éo hiểu mà éo hiểu thì câm mẹ mồm vào , lúc nào cũng tô tô như cái bô [-( mà nói thật công dụng của cái bô éo đc sạch sẽ cho lắm đâu

Hôm trước mình về trường thấy có mỗi 2 chị hì hục lau sàn trong cái trường rộng tổ bố thế thảo nào mà bụi dày 1 cm :))

thi thoảng trường cũng thuê người về lau nhưng rộng thế thì chỉ lau cái mặt tiền thôi =))

hóa ra là chưa ignore à :x vào nghe anh chửi à :x
đc để anh tổng sỉ vả mày bữa ** bên kia làm mod nứng quá mà giữ thể diện vl =)) nói chung việc riêng của anh mày hớt váng từ thằng Lộc thì cũng đc :)) thôi thích làm mẹ gì thì làm cứ chửi đổng cũng đc =))
còn đây bố góp ý cẩn thận trên tinh thần xây dựng đàng hoàng này
1 là em éo có tí liêm sỉ mẹ nào :)) đi đâu bị ngta khinh như chó, đuổi như đuổi tà =)) từ bóng đá đến TS, thậm chí vào đây ăn chửi chắc cũng nhiều nhiều rồi, đái khái là mặt như cái mông, quen thối nên dày chắc khác thường, nếu còn học vật liệu chắc anh sẽ xin chú ít ADN nghiên cứu vật liệu sinh học độ bền cao, chưa kể là đi đâu cũng thấy chõ mồm vào hóng hóng mà éo biết cái gì. Các cụ dạy kể không sai, biết thì thưa thốt không biết thì dựa cột mà nghe đằng này cứ loạn cào cào =)) HAO off ở HN mà vào ấn attending như thật giật hết cả mình =)) cả đời chắc biết con Zany là con nào mà vào post bài "cách nhau 1 eo biển mà k qua đc =(( " thối kinh =)) báo ghi rõ là học sinh "chưa bao giờ đc vào" mà cứ đổ lỗi cho thái độ, mày ngày xưa thái độ tốt vãi cả dụng cụ sinh dục nữ bị cả lớp nó ghét, à xin lỗi, 98% vì bản thân chưa đến nỗi tử kỷ lắm :-j lên HAO thì mới có tầm 5 mod yêu cầu ban nick vĩnh viễn hoặc cảnh cáo vài tháng đến một năm vì trơ tráo, ngu, kém hiểu biết
2 là anh thấy mày cứ ngu ngu thế nào, mày k thấy anh em đang khổ mà cứ đi bênh trường vl :| trong khi BGH thì như kẹc chỉ ăn tiền là nhanh, hay mày thích một mình một kiểu, hớt hớt đc đâu tí lí luận XHCN, phải bảo vệ của công :x nâng cao tinh thần trách nhiệm, giảm thiểu tiêu hao vật chất XHCN :x nói chung là chưa trong tình trạng vật vờ lờ đờ cũng như chưa bao h nhận tin nhắn " anh ơi em k có chỗ ngủ T_T" nên éo hiểu mà éo hiểu thì câm mẹ mồm vào , lúc nào cũng tô tô như cái bô [-( mà nói thật công dụng của cái bô éo đc sạch sẽ cho lắm đâu
nhà ai nuôi chó ra xích lại đi !

Có đồng chí nào có ảnh chụp thì post lên xem nào.

Tuần nào anh cũng đến Ams. Khá bụi nhưng nhìn chung là đẹp mê ly. Cái gì cũng có thời kì chuyển giao. Để làm quen với cơ sở vật chất mới thì cả ng quản lí lẫn sử dụng đều phải làm quen dần. Kể cả quán nước vỉa hè, điện tử, nhà nghỉ ... bọn em cũng phải để cho người ta có thời gian đi đăng kí kinh doanh đã chứ ;)

Từ từ khoai sẽ nhừ. Bọn em sướng gấp tỉ đứa khác rồi. Kêu ca ít thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
nchung là mình ở 1 năm nữa thôi nên cũng chả kêu ca j nhiều =)) trg` mới cũng đc, cơ sở vật chất nchung là tốt, phòng tin có thể đánh dota k giật =))
mỗi tội BGH hơi :-@ thôi. Chắc mấy năm nữa chả khác j LTV r`, rặt 1 lũ đụt =))
thầy Toàn về làm hiệu trg đeeeeeeeeee :x

chửi nhau mà làm gì =.=
nghĩ ra giải pháp đi :)) ngồi nói ai chẳng ngồi nói được, mình cũng toàn nói người khác là nói mà không làm đấy thôi

Back
Bên trên