Tin lá cải

về sau nhỡ kinh doanh rồi phát triển to ra thì làm sao,tương lai còn dài mà :D.

các bạn có rảnh lên wiki search Zeng Xueming phát :D.

Tăng Tuyết Minh (Chinese: 曾雪明,[1] pinyin: Zeng Xueming, 1905–1991) was the wife of Vietnamese Communist leader Hồ Chí Minh. She was a Chinese Catholic from Guangzhou (Canton) and married Hồ in October 1926. They lived together until April 1927, when Hồ fled China following an anti-communist coup. Hồ became president of North Vietnam in 1954. Despite several attempts to renew contact by both Minh and Hồ, the couple was never reunited. Her existence has never been acknowledged by the Vietnamese government.[2]
Thật á !!!:eek:

Tăng Tuyết Minh (Chinese: 曾雪明,[1] pinyin: Zeng Xueming, 1905–1991) was the wife of Vietnamese Communist leader Hồ Chí Minh. She was a Chinese Catholic from Guangzhou (Canton) and married Hồ in October 1926. They lived together until April 1927, when Hồ fled China following an anti-communist coup. Hồ became president of North Vietnam in 1954. Despite several attempts to renew contact by both Minh and Hồ, the couple was never reunited. Her existence has never been acknowledged by the Vietnamese government.[2]

Clgt? :eek: ................

Thật á !!!:eek:

tin tức kiểu này trên mạng đầy,có cái đếch gì đâu mà phải bày đặt tiếng Anh làm gì.Tra bằng tiếng Việt cũng có ối thứ,bọn phản động viết đầy

----------

http://www.vnexpress.net/GL/Phap-luat/2009/07/3BA11CE7/
tưởng ở đâu xa,hóa ra ngay trong nội thành Hà Nội mà cũng phóng đc như thế này
=))

----------

http://www.vnexpress.net/GL/The-gioi/Cuoc-song-do-day/2009/07/3BA11CE8/
theo đúng nghĩa đen của khái niệm "chết vì mua sắm" già rồi mà còn ham =))

Hic, vụ Hoàng Sa các em cũng há hốc mồm, vụ Tăng Tuyết Minh cũng thế, không biết còn cái j các em chưa biết nữa ko?=))

http://www.facebook.com/ext/share.php?sid=110231359628&h=jivOu&u=grnbN&ref=mf

Xem bài này có đoạn cmt liên quan đến em Thủy Tiên thật là dễ thương :">

thuy tien(dep nhu tien) (20:49 - 29/07/2009)
những người này mà đẹp gì ! tôi còn đẹp hơn,tôi hot hơn mấy người đó nhiều.sao mấy bạn kô ai khen tui hết vậy?thôi kệ,đành vậy,dù sao tôi cũng biết mình đẹp,tài năng,gợi cảm!là một người con gái đẹp thì thật có lợi !

ầu dé (01:25 - 30/07/2009)
@thuy tien(dep nhu tien): bác sĩ Trâu Quỳ đâu?Bảo vệ Trâu Quỳ đâu?Sao để bệnh nhân trốn ra nói năng lung tung vậy hả?Làm ăn bất cẩn quá đi.

thuytienkhung (02:23 - 30/07/2009)
@thuy tien(dep nhu tien): khùng hả má , hoang tưởng vừa thôi

Bi (08:07 - 30/07/2009)
@thuy tien(dep nhu tien): Ờ có ai bíc là bạn là người con gái đẹp đâu . Mà bạn đừg tự cao hay đu dây cao quá có ngày té đau nhé

RyNa (11:45 - 30/07/2009)
@thuy tien(dep nhu tien): bạn đừng tự cao quá như thế,đi tàu bay giấy ngã hok ai đỡ cho đâu

carrot (12:45 - 30/07/2009)
@thuy tien(dep nhu tien): đu cột điện cao wa' nha má,má tuột xún dùm con cái đi,má tự tin wa' à
Thích nhất em này :">

Cá (21:16 - 30/07/2009)
@thuy tien(dep nhu tien): đọc xong buồn cười quá =)) .. bạn khiếp khủng thế à ... kinh thật .. chắc xứng tầm thay mặt HHVN đi thi HHHV mất thôi =)))))))

Em Thủy Tiên còn vào cố nốt 1 câu:
này ! sao mấy bạn chửa tôi? tôi đẹp thì tôi có quyền khoe ! chắc các bạn bị sock vì nhan sắc mỹ nữ của tôi chứ gì?

:">

Chuyện Bác Hồ lấy vợ có con tưởng dân mình ai cũng biết rồi chứ nhỉ :|

tin tức kiểu này trên mạng đầy,có cái đếch gì đâu mà phải bày đặt tiếng Anh làm gì.Tra bằng tiếng Việt cũng có ối thứ,bọn phản động viết đầy

Em đã tìm hiểu xem thế nào là phản động chưa ;))

@ Chị Phương Anh: sao em vào cái link facebook lại ra kenh14, mà em hok thấy đoạn cmt như thế ở đâu cả :( thế em Thủy Tiên trong đoạn đó có phải amser ko ạ :">

@ a Lộc: những cái thông tin nhạy cảm ấy có báo đài phương tiện truyền thông phổ biến nào dám đưa đâu, một người bình thường ko quan tâm lắm đến các vấn đề đấy, ko biết cũng là dễ hiểu mà anh :D

Cái này đúng là lá cải, nói thế này thì ở nhà đừng ra ngoài nữa là đỡ lãng phí @@
http://www.vnexpress.net/GL/The-gioi/Anh/2009/08/3BA11ED4/

có sẹo cũng ko đc lên =)). chắc dân đông, nhiều thằng đăng kí quá nó phải tìm cách gạt bớt :)). đã thế còn vụ vợ cho phép nữa 8-}.

Back
Bên trên