Tin lá cải

chị Mai kều Anh 2 05 08 :D thằng Hải học cấp 2 Ams mà cũng ko biết ah :-w

ơ thằng Hải zớ àh :))
chị í đi thi siêu mẫu châu á rồi 8->
thần tượng 8->
1m73 8->
tao còn quen cả thằng Mạnh em chị í cơ =))

chị mai kia hình như co liên quan j đấy đến tuyển bro nữ năm ngoái 8-|, nhìn quen lắm

1 năm ở trường cùng chị ý nhưng mà khác buổi nên ko biết gì cũng ko lấy làm lạ :|.

1 năm ở trường cùng chị ý nhưng mà khác buổi nên ko biết gì cũng ko lấy làm lạ .

người ta ko gọi là lạ mà gọi là kém hòa đồng :D.

Khái niệm "Phúc tra" vẫn mãi là huyền thoại :x:x:x
Hồi thi th mình làm đc gần hết toán mà nó chấm có 2 điểm phúc tra lại vẫn thế =))

----------

Và quả thật may ra chỉ có những đàn anh đi trước như Dragon Ball: Evolution hay OngBak 2 mới đủ “trình” để mang ra so sánh với Push.
=))=))=))=))=))=))
Bọn này viết láo quá, chỉ có Siêu nhân Gao mới đủ sức so vs Dragon Ball Evolution chứ mấy film kahsc trình gì [-(

Chỉnh sửa lần cuối:

công nhận Sở làm ăn bố láo thật.Đã chấm sai rành rành như thế mà đến lúc ngừoi ta đòi phúc tra cũng đếch chịu động tay động chân gì.

----------

http://www.vnexpress.net/GL/Xa-hoi/2009/07/3BA119F5/
cứ tưởng chỉ có tuổi trẻ nông nổi mà hóa ra người già nhiều ông cũng ko muốn chết một cách yên bình mà cứ phải khiến thiên hạ buộc phải nhắc đến tên mình như thế này.

công nhận Sở làm ăn bố láo thật.Đã chấm sai rành rành như thế mà đến lúc ngừoi ta đòi phúc tra cũng đếch chịu động tay động chân gì.

----------

http://www.vnexpress.net/GL/Xa-hoi/2009/07/3BA119F5/
cứ tưởng chỉ có tuổi trẻ nông nổi mà hóa ra người già nhiều ông cũng ko muốn chết một cách yên bình mà cứ phải khiến thiên hạ buộc phải nhắc đến tên mình như thế này.

thực ra có bài được 9.5 cũng bị thành 0 mà,nhầm những cái tai hại như thế đúng là chỉ chết hs :|.

Chị Mai hồi cấp 2 vẫn nhìn thấy suốt mà Hải vs Mèo k biết à :D hôm đi made in 12 05-08 thì phải, cậu Mèo đi cùng bọn tôi cũng nhìn thấy chị ý mà =.=

cái "con" mà em nói ít ra cũng học ĐH rồi đấy em ạ :) mà nhìn trong đêm chung kết mặt tươi dáng chuẩn ăn đứt 2 chị đứng cạnh lolz

cái "con" mà em nói ít ra cũng học ĐH rồi đấy em ạ mà nhìn trong đêm chung kết mặt tươi dáng chuẩn ăn đứt 2 chị đứng cạnh lolz
Công nhận, trông ko VN tí nào :D

Back
Bên trên