tim nguon sach SAT

=))=))=))=))=))=))=)) Nhiệt Tình =))=))=))=))=))=))=))
@ Việt : ;)) Sách của mày tao mượn về còn phải đưa cho cả nhóm mượn và photo nữa chứ ! Thông cảm nhé ! Khi nào các bạn photo xong hết rồi thì tao trả mày ok ? ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn nhiều sách thế nhờ;;)
Tớ chả có quyển nào, nhưng mà mấy cái quyển được giới thiệu trên kia thì ra IIE ko thiếu, đỡ phải mua;))

Tớ có quyển A level Physics này:D

Bạn Sương định thi A-Level à ? Khó kinh ! 8-X: Nghe đâu từ năm vừa rồi ai thì ngàng Engineer ở NTU đều thi thêm môn Hóa thế là tổng cổng 4 môn thị lận. Ngày xưa tớ thích lắm, nhưng bây h thì 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Đâu, tớ có định thi A level đâu=)) Tớ chỉ định thi SAT II Physics thôi mà:-ss Nhưng hồi gì có chị cho mượn photo nên cứ photo thôi, tớ cũng chả phân biệt được thế nào là A level nữa=))

thi physic kho vi chuong trinh cua nguoi ta khac cua minh.Thi Hoa co ve de hon nhieu

Thi Hóa mà dễ ấy hả bạn. SAT II Chemistry toàn chương trình chuyên, hỏi rất rộng. Thi Hóa A-Level cũng thế, rộng kinh khủng ngày xưa tớ thấy bảo mỗi năm số người thi hóa ở NTU khá ít, tất nhiên bây h thì khác rồi vì môn Hóa là đại trà. Toán A-Level cũng khó thật. Mà nói tóm lại là thi A-Level khó lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thi Lý đi các em ạ:D Sách princeton trình bày dễ hiểu + dễ học lắm:D Dễ hơn cả SGK:D

Cho em hỏi NTU là cái gì ạ???

Hôm em đi ACCESS thế là thấy có 2 anh ngồi "tán gẫu", em hóng hớt và nghe được nội dung như sau:

A: Ông thi SAT II chưa?
B: rồi
A: mấy điểm?
B: 1600
A: 1600 trên bao nhiêu? :-ss
B: 1600/1600:((
A: thi môn gì:
B: Toán II + Lý

Ôi ước gì mình được nghìn rưỡi thôi=))

tuong 1600/2400 :((.Dinh cao qua.Uoc gi minh dc nhu anh ay.Ma thoi minh chi can 1550 thoi:))
Chemist moi nguoi bao quyen nao hay .em co moi mcgrawhill

buôn sách SAT2 về Math/ Chem/ Phys/Bio/ US his đây :D
đủ các hãng từ mc grawhill/peterson/kaplan/barron/princeton
ai mua pm thương thảo giá ;))
ai có A - level Chem thì pm luôn nhé
>:D<
ai biết quyển nào học sat1 cho nó cơ bản và nhẹ nhàng một chút để thư giãn đầu óc giải trí không ( học không nhằm mục đích thi nhé )

Back
Bên trên