Tim kiem de thi vao lop 10 cac truong

Vu Minh Son
(minhsonys)

Ai co de thi vao lop 10 cua cac truong khong? gui len cho minh tham khao voi
(vi du truong Ams.....)
Mong som nhan duoc cac de thi tu cac ban, minh dang can gap

Ê !
Mình có đề thi vào ams từ năm 84>nay
nhưng lười đánh máy lắm
ai cần thì pm :Trần Bá Khoa
12l2
phòng 407 tầng 4 trường PTTH chuyên Hà Nội - Amsterdam
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

SATAN-TRẦN :)>-

Sư huynh à.Làm ơn úp lên mạng cho em với,em ở xa không tiện liên lạc với huynh.Em cần mấy cái đề thi gấp lắm,chuyên Toán càng tốt,anh giúp cho em nha,hậu tạ sau.Thanh kíu ve ry mát.

Anh là lý nên chỉ có đề lý thui!
:-? à hình như có cả đề toán+văn bắt buộc
Còn ai có nhu cầu đề thi học sinh giỏi vật lý thì limit
Đề thi tổng hợp và chuyên ngữ cũng full luôn :)
Bao giờ rỗi rãi sẽ up lên sau> đang bận ;)

Mình có vài đề vào cấp 3 nhưng không phải trường Ams mà là trường chuyên Hà Nam và Tổng hợp

Ui dào tui chả ôn iếc gì mà điểm đỗ cũng cao tít trời xanh. Đỉnh k0 ? Mấy ấy cứ vẽ voi chuột đề thi làm jề cho mệt, chi = cứ ngồi nhà chơi, đến lúc thi thì hãy đi, và biết jì làm đó. Dễ ợt !!!

Mình ko thi chuyên Toán nhưng cũng có tạp đề thi vào chuyên Toán các trường (chuyên SP, TH, Ams), nhưng hiện giờ ko có ở nhà( cho 1 đứa em mươn- nhưng nó cũng ko có hứng thú lắm=>có thể đòi lại ). Bạm nào cần thì cứ báo cho mình nha.

Thi chuyên Toán thì tốt nhất nên luyện theo 3 cuốn luyện thi của SP (Đại Hình và Số), trong đó luyện mấy dạng bài hay+có hệ thống.

Good luck!

Vậy ai có đề thi Toán ạ!Thi chuyên vòng 2 ý ạ,nếu không đánh máy được thì chụp cho nhanh,chụp rùi scan,post lên,thế vừa nhanh lại vừa thật,hi vọng ảnh chụp rõ và gần 1 tý.Cảm ơn các đại huynh.

bạn có thể vào website của thư viện đề thi Gia sư Ams mà tìm, tớ cho con em mượn mất rùi! Đề thi thì ko dám nói là dễ nhưng mà vào phòng thi nó tự nhiên có động lực để làm;)

các bác nào có ít đề thì up lên coi để em cho em gái của bạn em mượn cái nhỉ.

Mọi người cứ nói mọi người có đề, thế post lên cho bàn dân thiên hạ xem cái coi

ah tìm đc rồi*-:)
có nữa nè
http://media.tuoitre.com.vn/download/Tailieu/TuyenSinh/Anhvan10chuyen2006.pdf
đề anh văn
còn đây là đề văn
ĐỀ THI TUYỂN SINH LỚP 10 THPT CHUYÊN
NĂM HỌC 2006-2007 TẠI TP.HCM

A. VĂN - TIẾNG VIỆT (3 điểm)

Câu 1 (2 điểm): Tóm tắt văn bản Chuyện người con gái Nam Xương (Nguyễn Du).

Câu 2 (1 điểm): Cho biết hàm ý trong các câu sau (phần tô đậm):

- Vợ chàng quỷ quái tinh ma,
Phen này kẻ cắp bà già gặp nhau.

- Dễ dàng là thói hồng nhan,
Càng cay nghiệt lắm càng oan trái nhiều.

B. LÀM VĂN (7 điểm)

Đồng chí (Chính Hữu) và Bài thơ về tiểu đội xe không kính (Phạm Tiến Duật) là hai bài thơ tiêu biểu viết về đề tài người lính cách mạng trong hai thời kỳ chống Pháp và chống Mỹ. So sánh hình ảnh người lính cách mạng ở hai bài thơ này.

Phiền anh chị nào có đề thi anh 1 vao Ams post lên cho em được không ạ?

To Anh Trần Bá Khoa : hí hí anh ơi , anh share nik để có gì send cho em đề Lý ! Uây , mong chờ mong chờ...

Coa' ai coa' de^` thi vao` lo*p' 10 chuye^n anh na?m vu*a` roai` ko?Cho em xin đê` vo*i'!Coa' gi` liên lạc vo*i' em qua YM:nana_cute_OoO_girl nha'!Đê` thi vao` trường ams y'!Nho8' nhen ca? nha`/;)

Back
Bên trên