Tiếng Nga muôn năm!

Nguyen Thu Trang
(onlyyou)

haha, welcome các chú vào cái topic này, :D Nhưng hãy bàn tới một vấn đề mà bất cứ ai ra trường đều phải đối mặt : liệu Tiếng Nga có nuôi nổi chúng ta không? :confused:
Nói vậy thôi, ai đã yêu tiếng Nga thì sẽ chẳng sợ chết đâu, ôi giời, đừng hỏi tại sao... Nhất là các cháu gái, bọn Nga thích gái Việt Nam lắm... Phải không anh Lê, chú Huy Anh?
hehhhhhheeeeeeee :cool: :mrgreen: :lol:
Sozzy các chú, em chỉ nói sự thật thôi, mếch lòng bác nào thì cho em xin lỗi.

ai giỏi tiêng Nga cho minh hoi chút.
Có ai biét Cheburaska dịch ra tiếng Việt la gi không?
co phải là "con quái vật lùn tóc đen xù "không?

ai la người đẻ ra cai con Cheburaska thế?

_L@n ^^@nh -

Có cô chú nào học trường làng Rostov cho anh hỏi thăm mới.

Ha Lan Anh đã viết:
ai giỏi tiêng Nga cho minh hoi chút.
Có ai biét Cheburaska dịch ra tiếng Việt la gi không?
co phải là "con quái vật lùn tóc đen xù "không?

ai la người đẻ ra cai con Cheburaska thế?

_L@n ^^@nh -

Cheburashka làm sao lại là con quái vật lùn tóc đen xù được? Nó làm gì có tóc nhỉ? :D hehe Còn có lẽ không cần dịch vì Doremon cũng có ai dịch đâu?

Чебурашка приходит к Гене.
- Ген, нам Шапокляк прислала 10 апельсинов, я тут посчитал - каждому по 8 получается!
- Чебурашка, ты неправильно посчитал...
- Я не знаю как ты там считаешь, но свои 8 я уже съел.

Ý hôm nay mới để ý, Nguyễn Thu Trang là con trai ạ. Thả nào nghe khẩu khí...

Này anh Huy Anh kia, làm gì thế hả? chẳng chịu học hành gì cả thế, suốt ngày chat chit thôi.... Lại còn toàn ảnh ai thế kia? toàn con gái thế à? :mad: (liệu đấy)

:)) :)) :))Chuan bi co' danh' ghen rui`.Anh Huy Anh can? than nhe':)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừh cảm ơn em Thương ...ủa em ở Ru à ... где ты живёшь ?

Ha ha !Hôm nay thì em Giang đã xuất hiện rồi ! Lâu lắm mới gặp em Giang.Chồng con thế nào rồi hả em !Anh thấy dạo này em hay đi chơi linh tinh lắm đấy nhé! Mà sao anh thấy chồng em đem ảnh em nào xinh phết ra khoe thế kia?(Mà cũng đúng thôi .Vì chẳng nhẽ lại khoe cái mặt ...của em ra) :D :D

Trang ơi sao ấy nói thế làm vợ tớ buồn :D:D:D:D
Em Thương không trả lời anh à .. em học trường nào thế ?

Em nam nay moi' vao` dai hoc , chua biet' chon truong` nao` day hehehe. Hay vao` truogn` anh vay . Anh hoc hoa' men ah`????( Neu' ko nham`, con` neu' nham` bo? qua' cho nha):D

Con mu Trang kia, sao lại nói xấu chị em thế hả? mụ cẩn thận kẻo tôi...cho một can axit bây giờ :D

Back
Bên trên