*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Câu cú gì cơ?? Không hiểu???
Chúc hội năm mới thắng lợi mới. Chào thân ái và quyết thắng

Câu cú gì cơ?? Không hiểu???
Chúc hội năm mới thắng lợi mới. Chào thân ái và quyết thắng

Năm con gà sắp qua
Năm con cún sắp đến

Chỉ vài phút nữa thui
Các TTDCH sẽ bước sang năm thứ 2 kể từ khi thành lập
Phía trc’ là 1 tg lai mịt mờ , k thấy đường ra . K ai trg chúng ta hy vọng sẽ mãi là thành viên ISO của hội (mới có 1 HK mà cái ava của HT đã biến chuyển thế rùi , sau k bít thành cái j )
Nhân danh TKHP kiêm TKKV (cựu HP)rất hân hạnh đc. thực hiên nhiệm vụ mà tổ chức đã giao phó
Dưới đây là tất cả các tội trạng mà 2 sếp đã pham phải trg suốt tgian qua

Ngay sau khi hội thành lập chính xác là vào hồi 18h20’ ngày 24-12-2005
17’ sau , sếp 2 post bài đầu tiên ở hội (và sau đó còn post n` bài khác)
14’ sau , sếp 1 post bài đâu tiên ở hội(rùi tịt lun. TK đoán đây chỉ là hành động câu bài thuần tuý)
Từ h phút này
Sếp 1 và sếp2 chính thức bắt đầu sự nghiệp của mình trg hội
Như đã nói ở trên
K phải sếp 2 mà chính là sếp 1 đã đạt đến nhịp đọ spam mà bất cứ spamer nào cũng ao ước chỉ tính rieng trg hội sếp đã đạt con số kỉ lục đo là 32h55’/bài . May thay , sếp đã kịp tỉnh ngộ và bắt đầu có ý thức câu bài 1 cách có hệ thống hơn ,thg` xuyên hơn và nghiêm túc hơn, nên đã dần tìm đc. chỗ đứng trg hội.Kác với sếp1 sếp2 nhanh chóng bứoc lên đỉnh cao quyền lực , đạt đc. chức Hp chỉ sau vài h cố gắng tán HT(vài ngày sau tui đc. đề cử TKHP, nhg do sơ suất kĩ thuật nên k ra mắt sếp )
Quay trở lại với sếp 1, k hiểu vì lý do j , mà trg suốt tgian sau đó (khoảng 2-3 ngày)sếp 1 đã 2 lần doạ giết sếp 2 (tuy nhiên chúng ta k ghi nhận đc. vụ án mạng nào trg hội) và 1 lần khoe rằng sếp 2 là osin của mình(cái này giải thik vì sao có sếp 1 và sếp 2)cần phải bít rằng lúc này sếp1 chỉ là TKBT (k chính thức) còn sếp 2 vẫn đang là HP.Chúng ta ,ai có tay vỗ tay , ai có đầu gật đầu khen ngợi sự dũng cảm của sép Hg (vâng xin cảm ơn, yêu cầu mọi ng` ổn định)
13h27’ ngày 31-12 –2005, sếp Linh tuyên bố mình k xứng làm HP vì đã đc. Hsg , vì lý do này sếp Linh muốn thăng chức thành KV.,Sếp Hg đã nhiệt liệt ủng hộ vế trc’ mà lờ đi vế sau,k khó khăn để cảm thấy tham vọng đc, đá đít sếp Linh ra khỏi hội của sếp Hg (iu nhau lém căn nhau đau) may mà HT kịp che cho (sếp Linh sưóng) .Thế là sếp Linh trở thành KV , sếp Hg đc. thành HP, còn mình đc. hân hạnh làm TK cho 2 đời HP
12h47’ ngày 4-1-2006 , sếp Hg tuyển TK , k bít đến sự tồn tại của mình (mình cũng k bít sếp là ai) :(
Từ 11h23’ để có 1 buổi off , hội đã mất rất n` tgian thảo luận, 2 sếp dù spam nhiệt tình vẫn k thể giúp hội thống nhất ý kiến , kế hoạch thay đổi từ đầu đến cuối ,trc’ khi hội xuất phát vẫn tiếp tục thay đổi.Hậu quả là sếp 2 đã bị bỏ bom ngoạn mục (mọi ng` an ủi nhau:”đấy là nó bỏ bom bọn mình”)sếp 2 đã bảo nếu KK k hay thì sếp sẽ làm 1 cái j đó, và tất nhiên sếp k làm j hết .Kể từ đó , sếp 2 spam bài càng ít dần, ít dần, ít dần, ít dần ..
(đấy là so với n~ j mà sếp đã câu thui)trg khi sếp Hg vẫn spam miệt mài :D
Vào 1 ngày CN đẹp trời , như mọi khi , lại vào hội câu bài,thấy TPM nói 1 cái j đó rất khó hỉu, lại có cả bạn Trung Tin ở đâu ra,quay lại trang trc’ thì hỉu ngay là TPM đang làm cái j.Sếp Linh và BT đang cãi nhau vì n~ lý do k có j để bàn.Cú trở lại ngoạn mục này của sếp Linh cũng na ná như mấy lần HT vào chửi anh e chỉ bít câu bài(về nd thui, con h` thức thì …..)nhg chỉ vài ngày sau đã kêu gọi anh e câu típ.Còn với sự trở lại này của sếp Linh, sếp đã iu cầu (k fải kêu gọi như HT hay làm) mọi ng` giảm spam, đi sát vào chủ đề chính, k đc. treo đầu chuột bán thịt voi,..nếu k thì hội sẽ bị giới quản trị đì cho chít lun.Tất nhiên là sếp chỉ nói thế thui , nhg do BT quá cả tin, quá trg thành với chế độ spam cũ , thế nên đã cãi nhau nảy lửa với sếp.1 phần do bè cánh của liên minh 2 sếp quá mạnh nên BT đã phải ra đi , phần còn lại là do đuối lý k cãi đc.
Sau cái vụ này thì sếp Linh càng ít xuất hiện ở hội hơn, sếp Hg cũng thế , cho đến bi h vãn chưa có tiến triển khả quan hơn.Kết thúc năm con gà thật buồn …. :((
Sang năm mới hy vọng hội càng lớn mạnh.Chúc sếp Hg mau đc. trở thành thành viên danh dự của hội (như e với sếp Linh).Chúc sếp Linh may mắn hơn trg năm tới . :)

TTDCH 2006

Written by Đỗ Hoàng Nam

Copyright
Đối với ng` ngoài hội nghiêm cấm in sao dưới mọi h` thức
Mọi hành động sd trái phép đc. coi là vi phạm trắng trợn bản quyền tác giả

Nhiệm vụ đã hoàn thành
Mệt quá đi mất

Đây là bài viết thứ 800
Đúng ra dự định đây là bài thứ 700
Nhg vượt chỉ tiêu hơi bị xa
Có j sơ suât xin mọi ng` lượng thứ
Các sếp
K đồng ý chỗ nào bảo e sửa

Chỉnh sửa lần cuối:
Đoạn có BT hay TKHT đâu?????8-}Viết bài có chất lượng đấy, có gì BT bảo HT thăng chức cho nhé, lên mà đè đầu cưỡi cổ HP.:))

Óa óa tao buồn ngủ và đau đầu quá rồi, đi ngủ đây, chúc hội năm mói spam tốt và cái tụi chúng mày học hành cho đàng hoàng mà thành HSG :))

Choa iem hỏi ko phải là học sinh tiên tiến có được zô hội ko????
:-/:-/
Ý iem là hs giỏi :D mà cũng cóa thể là tb:)) cũng vào nhá cho nóa vui cửa vui nhà

Giỏi thì vào ban kố vấn, Vào rồi phải kâu nhìu đấy. Không thì con như bị lãng quên luôn.
Bài dài quá. HT ngại đọc chít.
TKHT, đến lượt TKHT kể công sếp rồi đấy? TỔng kết đâu? BI h có mỗi TKKV là nộp. THật là...
Vô trách nhiệm quá.

oài sao nó viết mà cứ chửi mình thế nào ý nhỉ :-? mà cớ sao mình lại là sếp 2 chứ ko phải sếp 1 nhỉ :-? ko hiểu

ờm, bận quá. Viết thư chúc tết kỉu j đây, lại còn mỗi người 1 thư chứ. Hay HT khất nhé. Hoặc là gộp chung.
Đau tay, đau bụng, khó làm ăn quá.
Tết nhất mà không đứa nào thể hiện j với sếp lớn của Hội cả. Làm ăn thế này chít.

ko đút lót đâu nhá [-x các bạn nhìn sếp nói thế thôi chứ ko khoái mấy vụ biếu xén đâu :D đâu nhờ

dù sao sang năm mới cũng chúc sếp mạnh khỏe vui vẻ tươi trẻ :D cưa đứa nào đổ đứa nấy

Từ đêm hôm qua đã có mầm mống của 1 túi tiền " còn lâu mới cạn " >:). và vẫn tiếp tục " còn lâu mới cạn " nữa >:), mọi người bàn bàn nhanh cái chuyện đi chơi đi >:) máu lắm rồi, mấy hôm nay chưa biết gái gú là thế nào >:)

Minh Hà ơi, Minh Hà ời, đâu đâu ra đây có chuyện hay này ;;)

lắm tiền thế anh :) sướng quá! :D mừng tuổi em >:D<

Minh Hà ko lên :-? thì có gì đâu mà sợ

hay hội mình mùng 4 đi cùng cả khối luôn rồi chiều đi riêng :D

Lại chuẩn bị thay đổi kế hoạch
Có thay đổi thì nhanh lên
Mai là mùng 2 rùi
Sao tự nhiên gọi MH thế

Mùng 4 có cái chơi bời gì ở Công Viên Vầng Trăng do QUANG HƯNg chủ trì mà :-?

nhưng đến đáy chắc chỉ đi buổi sáng thôi
cái đấy chính là " đi cùng cả khối" mà em bảo mà 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên