*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tại sao các bạn ấy câu siêu thế không biết, nhưng mừ...nhạt nhẽo.
Bạn Sơn đóng góp cho Hội như thế theo ý HT là tốt đấy. Có muốn làm chức j không? Để xem nào, Thư ký kố vấn chẳng hạn. Phải có chức vụ mới oai, với cả nhận chức vụ rồi thì cũng phải có nghĩa vụ với Hội, chứ không phải chỉ khoe hàng thui đâu. n_n!
Mầy vụ chơi bời offline của Hội đáng nhẽ là nhiệm vụ của BT đấy, nhưng mừ toàn thấy trốn thôi. Bị h thì lại nhờ ơn HT (chẳng lẽ lại không nói) và HP (tán mà).
Thế nhớ.
Danh sách hiện giờ:
Toàn bộ lãnh đạo Hội (HT, HP, KV, BT, TKHT,TKHP)
Bạn Sơn Sinh, bạn Trố và Quản Anh2.
Vậy là có 9 nhân.
Còn ai đăng ký nữa (Hỏi mấy lần rồi mà không trả lời)

À làm chức gì ý hả, tớ muốn làm trưởng phòng Phòng MARKETING :D

:)) ối giời tớ thấy anh tớ (TVHS) viết bài chất lượng nhất :)>-

hẹn nhau ở rạp chiếu film QG cho đỡ phải đi lại :p :D okie hẹn rồi đợi rồi vào luôn

chỗ đấy cũng có chè đá :D bờ rào tha hồ ngồi

Tập trung luôn ở Trung tâm chiếu phim QG à?
Thế mấy giờ chiếu phim.
Hẹn trước giờ chiếu khoảng 30' đi.
Ko sợ các bạn lại giờ cao su
(có thể HP cũng hơi cao su 1 chút;))

Hp phải làm gương chú sao lại cao su cao seo gì ở đây.
Hẹn ở CNC không hay lắm vì ngoài đấy lạnh lắm tốt nhất là đợi ở trường,ok?Cong xem phim gì là phải thống nhất lần chót đê, theo em xem KK vì phim đấy dài 3h cơ=>cùng giá tiền mà được lợi về giờ giấc.

NGồi trg đấy rùi ngủ quên lúc nào k bít
Ý kiến dề xuất là gặp ở trg` rui` cùng đi đến rạp cho nó hoành tráng

Uh cũng đc, đễn trường rồi bè lũ kéo đến rạp cho hoành tráng :))

Ah
Theo như BT nói
THì 10h sẽ chiếu phim
9h tập trung ở trg`
Để cho cao su có tgian mà giãn thoải mái

Vinh hạnh của chúng ta lần này là có cả MOD Linh và MOD Trần đi cùng, ko biết TQM có đi cùng nữa ko, để khuyếch trương TTH chúng ta :))

Mod Trần cũng đi à.
Lần này khá hoành tráng đấy.
Thế rủ thêm nhiều người đi nữa nào.
Ai đi nữa ko?

Ah
Theo như BT nói
THì 10h sẽ chiếu phim
9h tập trung ở trg`
Để cho cao su có tgian mà giãn thoải mái

Cái gì?
9h mới tập trung á?
Bố mẹ ko bít được nghỉ học, tưởng con đi học chỉ có buổi sáng, bảo là 9h tập trung, 10h xem phim thế thì 12 h vẫn chưa có mặt ở nhà để mà bị xẻo thịt ah?
Liệu có kế hoạch gì nó ổn ổn hơn một tí ko?
Vì nếu xin đi chơi thì lại càng ko được, Chủ nhật họp phụ huynh rùi còn đâu!

Chỉnh sửa lần cuối:
bố cũng đi àh :-/

bạn BT nói rất vô lí: nếu ngồi ngoài mà đấy mà lạnh 8-} thì đi còn lạnh hơn :-s thiếu tính logic

Xem phim King KOng thì quyết định tới lần thứ mấy chục rồi 8-} ấy ko biết đọc bài ahf

Cuối cùng là bạn TKHP nói ngồi trong đấy alf ngồi trong chỗ nào 8-} cổng rạp chiếu film thì ngủ bằng mắt áh

Theo tớ là ở rạp chiếu film vì như thế đỡ phải đi thêm, dắt díu mất thì h, chưa kể, 10h chiếu film thể nào cũng có đứa 10h kém 5 mới tới 8-} đến có mà chết mệt :| gặp ở kia, đến h thì vào, chưa thì đợi, đỡ mất công 8-}

ai đến sau biết đường mà vào luôn

chứ hẹn rồi đi như một số vụ tớ đi thì thấy người đến muộn có khi lại ra rạp chiếu trước chả biết đường nào mà lần 8-}

còn nếu mọi người cứ quyết ở cổng trường thì tớ ra rạp chờ mọi người 8-}

Thế thống nhất là chờ ở rạp nhé.
Mà tình hình là có thêm bạn Phượng lớp Sinh cũng muốn đi.
Nhưng chỉ đi được 1/2 buổi thôi.
Thế mọi người chuyển hát KARAOKE lên buổi sáng được ko?
Có người chỉ đi được buổi sáng thôi mà đã xe King Kong rôi.
Chỉ đi được sáng để hát KaRAOKE thôi.
Mọi người chịu khó đổi lịch nhé.

Vì 1 người mà đỗi 1 đống 8-} điên ahf

phải hiểu thế này

- xem King Kong 3 tiếng và chỉ có 2 suất hợp lí là 10h và 3h chiều. Nếu 10h thì 1h xem xong đi ăn, rồi đi hát đến tầm hơn 4h. Nếu 3h đi thì 6h xong 8-} về nhà tầm 7h kém để bố mẹ làm thịt àh???
- Xem film thì phải xem hết, đi sáng thì dễ, chiều thì khó 8-} bắt chúng nó mua vé rồi xem được đến 5h tức là tầm 2/3 film có điên ko

nên tớ phản đối :|

Thế thì liệu có thể thay đổi ko xem King Kong ko?
Thấy nhiều người bảo phim đấy rất chán cơ mà.
Xem phim khác ko được à?

nhưng nó đang cháy rạp khắp cả HN và cả nước ngoài thì sao chán được.Hơn nữa đến tận 3h xem chán thì thôi, giờ chỉ có nó với HTZ thui.Mà nói thật dù HTZ cực kì nổi tiếng nhưng tớ không thích phim về bọn hiệp sĩ rẻ tiền nên chịu khó KK vây.

có lẽ thế để mai họp với HT đã.Nhưng nếu có khoảng 10 người đi thì còn quyết được và mai mọi người chịu khó lên HAO xem lịch(nếu có đổi)nhé.Nhưng xin lỗi HP chắc không đổi đâu.

:-/ lúc thì bảo là film này hay

8-} tới lúc có việc thì bảo " nhiều người chê chán" pó tay bất lực

8-} sống có chứng kiến tí đi mày

ko đổi gì đâu nhá [-x ko đi được ko xem được thì ở nhà no pro

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên