*** Tiên tiến đồng chí hội ***

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sau ngày hôm nay thì lớp hóa 1 còn đúng 3 "sĩ tử" là "bám trụ" được với danh hiệu học sinh giỏi (nhưng đã bị cả lớp cho đi DBSA :D). Lý do là vì môn tin "yêu dấu". Kiểu này học kỳ 2 "dân số" H2 tự dưng tăng vụt rồi.

bé nào đừng tưởng chức to rùi tha hồ bố phét nhé.
HT xinh thật thằng nào không thấy thế thì đánh chết tao đê(nói thế chứ ai dám).

5,111 tin :D
đấy là nếu tao tính điểm 1 tiết của tao được 3 :D
còn thật thế nào th....ì :|

Sang topic kia để đăng kí danh sách hội viên hộ tiên tiến đi.
Ht vừa lập topic đấy.

ặc điểm môn Tin ko đến nỗi quá ẹ nhưng cũng đủ để kéo tổng điểm của mình xuống dưới 8.0

Kiểu gì cuối năm môn tin các ấy chả được nâng lên 8,0 hết ấy mà.
Lo gì.

Hơ hơ hơ, cái topic kia đi đâu rồi nhỉ? Chắc tại bảo không câu nên ế nặng rồi.
Thảm quá!

Nâng hết hả??? Tuấn Xeko bảo bạn Hương thế hả????8-}
@HT: sao chỉ cho BT xem ảnh thôi nhỉ???

:)) :)) Mình đã đc 6,5 Văn! Không còn hy ọng về mộ buổi tối yên bình khi báo cáo với bố mẹ về kết qur học tập! :))

6,5 đối với bạn Hồng Anh là thấp hả???
@HT: tớ xem rồi, thích lám8-}

Thôi nhá, cả Hội đi đăng kí lại đi. Topic đăng ký xuống trang 2 rùi. Ai không đăng lý là không trong Hội đâu. Cứ thế đi nhá. Được câu thêm bài còn j, Ht dễ quản lý hơn.

@ Sơn: CÓ lẽ thế, Tùy ng` thui, tớ ko bảo tớ giỏi Văn nhưng thú thwucj là từ cấp II đến h tớ chưa bị con 6 văn nào cả!

6,1 văn
Bạn Hồng Anh lần trước bị hiểu nhầm rùi mà vẫn không chừa vào đây khoe hàng típ để trêu gan bí thư hả.

mày khá tao trong cả năm chỉ có 5 phẩy thế rùi đột nhiên một con 7 miệng và 1 con 7 Hk đã giúp tao lên 6,1 thành tích chưa bao giờ mơ tới.

chả hiểu sao lại 7 Hk chắc do kiếp trứoc tích đức nên mới hậu phát thế hoặc do người yêu cầu nguyện cho nên thành công.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên