Thi các môn học kì 1, đặc biệt là Toán

Suýt chết. Hết cả hồn. May mà mình kịp tỉnh ngộ (cảm ơn bạn Thanh ngồi cùng bàn và...)
Thoát rồi, mai phải chơi mới được :D

Thầy/cô nào ra đề cương từ đề 11 -> đề 20 đấy? Khó kinh hoàng!
Làm mình đột quỵ mất mấy giây.
May là tất cả cũng ổn!

Hôm nay thi Toán , cầm cái đề xong ngồi nhìn trời mây như bác Việt Anh đã dặn dò trong vòng 30 phút ma chẳng thấy đáp án nào hiện lên . Thấy mỗi cái mặt mình đần đần vì ko làm được bài . May mà về sau có mấy đứa bạn vứt cho bài ko thì em trượt môn Toán . Ngu độn môn Toán :D:D

Xong rồi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Đề Lý và Hóa ra rất nhân đạo , cứu sống nhiều sinh linh trăm tội , đề Toán khá khoai nhưng các em cũng đủ sống thoi thóp , bis bis !!!!

Bác Việt Anh vui còn em nghe lời bác ngồi nhìn trời mây nên ......:(:(:(:(

Mình thấy văn là khó nhất, rồi theo cấp độ hạ dần xuống, nhưng đến môn toán nó lại khó :(. cũng may là làm được hic :))
Cảm ơn những ai đã giúp đỡ mình trong kì thi học kì :))

huhuhuuuuhuhu
thi toán chả có đồng đội naòo cả
làm vừa chaamj
lại chả có ai so đáp số :(:)((
chết mất :((

Năm nay thi HK, đề Văn siêu ngu, đề Toán siêu khó, đề Hóa siêu dài, đề Lí bt còn đề Anh thì tàm tạm. Nhưng tụ lại thì kết quả vẫn là :(( :((

Năm nay ngoài cái môn văn quên chìa khóa tủ thì các môn khác đều không đến nỗi nào , toán may quay được nên cũng thoát .

Anh luôn tự hào vì mình ko quay toán...
Anh tự hào là mình đón nhận 1 cái chết rất thanh thản... amen... :)

ac may` con ` lam duoc bai` tao con` ko lam` duoc bai` nao` ca:((
chet that day:(

Xin đừng buồn thế VA mày đỗ vòng hai thì được cộng hai điểm cơ mà lo gì, tao mới là người phải lo này:(

Đã nói là rất thanh thản cơ mà...
Tất cả chỉ là phù du thôi... :))

Thuyết phù du hả .
Chú VA đỗ vòng 2 , tất cả các môn thi đều được cộng 2 điểm , sướng ko biết để đâu cho hết .

Ô la la...
Sao bây h tao mới biết nhỉ...
Tưởng chỉ có cô Sử là hiền thôi...
Ai dè các thầy cô khác đều hiền hết à...
Vui ghê há... :))

Back
Bên trên