Thi các môn học kì 1, đặc biệt là Toán

Lớp Lí giỏi hơn Toán 2 mà :p Làm cùng đề là đúng rồi, có khi phải cho đề khó hơn ý chứ :D (just kiddin' :p)

Sao có mỗi t1 phải làm đề siêu khó nhỉ , bất công , cùng học kiến thức sgk cả cơ mà .

hic lớp mình làm đề chung cũng chưa chắc cả lớp đã làm được mà làm đề siêu khó thì........:((

Nếu làm chung đề thì cũng khoai đấy mày ạ ,tao quên hết lớp 11 học cái gì rồi .

Nếu làm chung đề thì cũng khoai đấy mày ạ ,tao quên hết lớp 11 học cái gì rồi .

Hôm nay thi Văn đúng là ác mộng....
Sao cuộc đời quá đỗi chua cay, ai cho cái đề nhục thế không biết nữa

em gái ơi, mày có thôi ngay ko, có cần tao phải post lại cái bài bên A1 news ko hử? Em lại chả hatrick điểm 8 còn kêu ca cái gì nữa, tao mới phải kêu đây này, khổ thân tao kim dung với cổ long cho lắm rồi hatrick 5. đau đớn kinh khủng
thứ năm thi toán rồi nhẩy, có gì cứ hỏi tao này;;) , lớp mình thiếu gì nhân tài đâu( hehe đùa tí, cái đề cương của tao nó mốc lên ở chỗ nào rồi cũng ko biết)
thôi chúc em thi tốt!

hôm nay thi văn đúng là đỉnh cao thật
không hiểu ai ra cái đề văn ấy nữa
bao nhiêu công mình ngồi làm đề cương, cuối cùng không giống bất cứ một cái gì trong đề cương
chán

Làm được thì tốt, không làm được thì chép, không chép được thì nộp bài nhanh nhất lớp mà về , có gì mà phải chuẩn bị :))

Đề Văn chuyên dễ hơn đề lớp thường :)) ngồi viết nhăng nhít cũng đúng ý :))

Câu 1 là bình giảng khổ cuối bài "Tràng Giang" của Huy Cận, câu 2 là phân tích bài "Vội vàng" của Xuân Diệu :)) thề là dễ... chỉ sợ thầy chấm khắt khe thôi /:)

Nhìn đề các bạn mà thấy thương... Cho lớp văn làm lại chưa chắc đã bằng... chia buồn cho những ai lệch tủ + làm linh tinh k nổi :(

đề Văn câu 1 thì ko rõ, nhưng câu 2 chắc đến 99% là do Mr Hùng ra đề, chỉ mỗi thầy là có cái kiều ra : 1 đề bao hàm nhiều đề thế này b-(

Hôm nay thi Anh hay ho vật, đang làm bài tự dưng thấy Việt Anh B lấp ló ngoài cửa hóa ra lf chú bị đuổi khỏi phòng thi:):)):D

Mọi người yên tâm, thi sớm đề dễ mà (trừ môn Văn). Điển hình như bài Anh hôm nay hoàn toàn nằng trong SGK. Các bạn giở ra ắt thấy 90% câu ở trong sách tuốt tuột!
Kinh nghiệm cho thấy một là quá dễ (vì trường mình mới học được ít ít kiến thức ở HK I thôi), hoặc là quá khó (khi ko có gì để ra đề thì đành ra đề khó). Nhìn vào tổng thể thì tớ đoán năm nay đề dễ hơn các năm trước!

Mai thi Toán , môn ghét nhất trên đời dù học lớp Toán :(:(:( . Ở TP tớ học chuyên Văn đấy ạ . Về đây học Toán dốt nhất Toán 2 huhuu :(( :(( :(( . Nhờ Đức Quang phụ đạo cho mấy buổi mà đầu óc vẫn đi về đâu về đâu để có thể làm đượic bài ngày mai đây ????

Kinh nghiệm thi Toán của mình là cứ thả lỏng cơ thể...
Nhìn lên bâu trời xanh bao la (hình như mai ko có đâu :D)...
Đáp án tự khắc sẽ hiện lên ngay ấy mà... :))

Nhìn lên trời ít thôi ko thì giám thị tưởng mình điên điên rồi chú ý đến thì hết cơ hội hỏi bài:))
Những môn thi tập trung gần đấy cho thấy:
Văn->khó
Anh->dễ
Lí->khó
hóa->dễ
Vậy toán chắc khó rùi :((

T.T toán thì.. chỉ mong giám thị trông dễ.. bọn trong lớp làm được, vứt wa được cho mình chép chứ bảo em tự làm khéo may ra được 2đ' ý chứ... :(

Nhìn lên trời ít thôi ko thì giám thị tưởng mình điên điên rồi chú ý đến thì hết cơ hội hỏi bài
Những môn thi tập trung gần đấy cho thấy:
Văn->khó
Anh->dễ
Lí->khó
hóa->dễ
Vậy toán chắc khó rùi
Đâu mày nhầm rùi
Văn: khó
Anh: hơi dễ
Lý: dễ
Hóa:siêu dễ
Toán: cực kì dễ
Hy vọng được như thế :))

hehe, vào lơp chuyên rồi kêu bất công chuyện đề thi thì ra lớp hệ B học đi để được làm đề dễ hơn
Đề Anh chắc cô Hương ra hả? Cô Hương là chuyên lấy trong sách gk, mà chả mấy khi được 10:|

hôm nay thi Toán
Tập xác định
Có bác nào vẽ sai hình không, em vẽ sai hình rồi còn 20 phút nữa mới biết
Bài 5 dễ nhất thì không dám làm vì tưởng khó
Đau lòng

Back
Bên trên