Thiệp handmade Imme _Thiệp yêu cho Xmas , món quà ý nghĩa cho những người yêu thương

Phạm Long Quân
(conan8x)

Cha` , trời bắt đầu lạnh rồi , cũng sắp đến xmas rồi , giới thiệu cho cả nhà mấy cái thiệp iu iu để tặng người thân , người yêu và bạn bè ...
thôi ko nói dông dài nữa , show hàng nào
LOVE:
L039: From...to...

25k
L002: The most meaningful...

20k
T009: am' ap'...

25k
L060: thiệp ghép độc đáo

30k
T005:in my heart u're perfect

35k
L027:special card

20k
L020:u're not alone

25k
F013:we'll...together

25k
F014:heo xinh :-*

40k
MERRY XMAS
L056: snowman

20k
L050:special gift for me nhá ^^

20k
L051:cay thong long lay

20k
L054:bắt quả tang

20k
L044:merry xmas

25k
L014:

25k
F029:special

25k
F030:lât. đật lật đật

30k
F017:all your greating

bạn có thể xem các mẫu thiệp của chúng tôi trong clip :http://www.youtube.com/watch?v=7_sH_LEqWM4
(nhạc rất hay đấy :x ^^)

còn rất nhiều thiệp đẹp đẹp iu iu nữa trên website của chúng tớ
[red]http://www.immeshop.com[/red][/size=5]
các bạn mún đặt thiếp có thể order trực tiếp trên topic này hoặc pm vào nik của tớ nhé ^^
Hoac lien lac wa so dd : 0986969101, gap Ly
YM: lilyvannlovely

Re: Thiệp handmade Imme _Thiệp yêu cho Xmas , món quà ý nghĩa cho những người yêu thư

thiệp nhìn yêu quá!!^^

Re: Thiệp handmade Imme _Thiệp yêu cho Xmas , món quà ý nghĩa cho những người yêu thư

Nên mua thiệp này hay hallmark bây giờ :((

LongQuân chuyển nghề hát sang làm thiếp rồi àh :x

@Saha: hát hò phù du thôi ^^ , mua mấy cái đi mày tao giảm giá cho 1 ít ;))
@ bạn Phương : mua thiệp này đi bạn ^^
@em Phương Anh : nhìn ở ngoài còn iu hơn em ah ^^

hhi`!!!!thế ạ??!!?!?!nhìn thích mắt ghê ta!!^^!!phê liền ak`???^^

có thiếp nào mua để tặng bản thân mình k? kiểu td tinh thần í :"> hỏi thật k đùa =)) vì mình giờ chẳng còn ai để tặng í :-<

@ nice :x
@ giá thế nào anh Q :))
@ em thấy thiệp này hợp vs 14/2 :x

Chỉnh sửa lần cuối:

@Hoàng em : ^^ cho cũng được thôi, mày trả tiền ship sang đấy ná ;)) b-)
@saha: ;)) , có ngay ,để tao design cho mày riêng 1 kỉu chuyên để td ;)) tinh thần ^^
@Thịnh em : giá ở dưới mỗi thiếp có đấy em , hok thì em vào
http://www.immeshop.com trong đấy có nhìu thiệp hơn vs lại giá cả rõ ràng ^^
anh thề thiệp này tặng xmas thì chết ngay , hok thik bảo phí ^^

----------

p.s : saha : mày mua 1 cái tặng tao mày ;))

anh Q, kích cỡ trung bình của bọn thiệp này là bn ;;) :x

nói chung là cỡ nào em yêu cầu cũng có còn thiệp bt bọn anh làm là khoảng 15*12 ( mấy cái thiệp trông vuông vuông ý ) hoặc là 10*17 mấy cái dài dài ý ^^

Chỉnh sửa lần cuối:

tặng ngày bth nó còn chết chứ nói gì đến Xmas :x

@Kiên : ^^ ko chết hả , ko chết thì mua thêm chục cái thiệp nữa đáp vào mặt xem có chết hem ;)) b-)
@Thịnh : nói hay thế :x

thực ra nói là thiệp Xmas thôi :-j chứ đẹp thế này :)) tặng mà ko nhận mới là lạ :)) có khi em đặt 1 cái nhỉ 8-> cái to anh nhá

Hoàng em : mày chuyển tiền về đấy đi rồi tao ship cho ;))
Thịnh: em vào trang web www.immeshop.com
trong đấy có nhìu thiệp hơn chọn cái nào thì nhớ mã thiệp rồi bảo anh nhá ^^

à anh Q ;)) có đc design thiệp xong nhờ các anh làm hộ ko ;;) :x

Thịnh: em là người đầu tiên có yêu cầu như này đấy ^^
nói chung là được , 30k/ thiệp ;))

Back
Bên trên