Thiếu canxi

Có gì ra siêu thị mua lọ sữa EN LIN là được mà :D:D:D. Đảm bảo dù 80 sừng vẫn mọc ngon :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
em Nhung hút đi cái chất làm ngăn cản sự hấp thụ canxi. mà thiếu canxi cũng thiệt thật, chỉ có thể thực hiện những động tác ở độ khó cho phép. mất sướng.

Thế còn động tác nào mà độ khó ko cho phép hử chú Nghĩa ;)

trần hồng nhung đã viết:
:( 45 :( sụt cân rồi :(:)(:)(:)(( người ta nghỉ hè thì tăng cân , mình nghỉ thì sụt thêm :(:)((
:>:>:> bạn Khánh yên tâm , tớ là tớ có cách cho ấy canxi , nhanh nhất , tốt nahats , như cách tiêm thuốc í < ví dụ> cách của tớ cũng nhẹ nhàng lắm :>:>:>
>:)>:):)):)):)):)):))
Chị Nhung nghỉ hè ở nhà tập TD chăm chỉ quá nên mới giảm cân chứ gì. :))

Bành Trung Hiếu đã viết:
Chị Nhung nghỉ hè ở nhà tập TD chăm chỉ quá nên mới giảm cân chứ gì. :))
/:)/:)/:) thăng này , nói TD làm dễ hiểu nhầm quá /:)/:)/:)
[-( nóa , mày có thấy buổi sáng chị tập TD ko hả , mà kêu [-x
nhưng mà người ta bảo , tập TD là tốt cho sức khỏe đấy ;;);;);;);;);;)

trần hồng nhung đã viết:
/:)/:)/:) thăng này , nói TD làm dễ hiểu nhầm quá /:)/:)/:)
[-( nóa , mày có thấy buổi sáng chị tập TD ko hả , mà kêu [-x
nhưng mà người ta bảo , tập TD là tốt cho sức khỏe đấy ;;);;);;);;);;)
Tốt chứ, đương nhiên là tốt rồi. Nhưng chị tập TD lúc nào thì sao em biết đc, sao lại kêu em. :(( oan quá.

trần hồng nhung đã viết:
:)):)) tập TD với chị ko >:)>:)>:)
chị em ta 2 người cùng khỏe ;;);;)
Em mà tập với chị thì các anh VC đánh em chết, hay là rủ mọi người cùng tập cho vui. ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
rủ giề b-) thế thì sao tập đc, đông vui quá , lại ham chơi , ko tập trung chuyên môn thì chết :>:>:>

trần hồng nhung đã viết:
rủ giề b-) thế thì sao tập đc, đông vui quá , lại ham chơi , ko tập trung chuyên môn thì chết :>:>:>
Chị nói rất đúng, mình cứ tìm chỗ kín đáo tập, ko cho ai biết. ;)

he , thằng này lại làm chị mang tiếng trẻ ko tha roài b-)
các bác nhớ nhé :x em ko làm gì đâu :D:D:D

:)):)):)) Lười tập thể dục lắm. Chỉ thích ngủ thôi. Nghe các chú nói mà chị... hãi :D:D:D

Trần Hoàng Anh đã viết:
:)):)):)) Lười tập thể dục lắm. Chỉ thích ngủ thôi. Nghe các chú nói mà chị... hãi :D:D:D
Có người vừa tập TD vừa ngủ được mà chị ;;);;)
Điển hình là chị Nhung, hăng say tập lắm :)):)):D:D:))

:>:>:> tập trung chuyên môn , làm việc nghiêm túc :>:>:>
[-x ko đc xao nhãng công việc ..:)):))

thế em Nhung thường tập ở tư thế nào. tư thế yêu thik là tư thế nào. khi bắt đầu tập thì dùng tư thế nào, còn khi kết thúc thì sao. có khi lại cùng sở thik với mình là tập cùng được đấy.

@Tâm: nhìn cái ava của tui ko, thử những độ khó ngoài khả năng cho phép là nó thành vậy. thương vật.

thế em Nhung chỉ tập đc kiểu nhẹ nhàng thôi à. các kiểu khó thì ko tập đc à. thế đúng là thiếu canxi rồi.

Back
Bên trên