Thay đổi lịch cuộc họp thứ ba của Yearbook 01-04

Phải đóng chứ! Mà...tớ không nghĩ rằng không có ai mua đâu. Kỉ niệm một thời cấp 3 học ở Am sì mà! Làm giề có ai gỗ đá thế! Mà này, liệu 10.000VND có đủ không đấy?

Tớ muốn hỏi điều này: nội dung cuốn Yearbook ấy gồm những phần nào, bài viết phải nộp cho ai? Thế...ban biên tập gồm những nhân vật nào thế?

tớ biết thừa là đi họp YB chỉ có ngồi mà cãi nhau rồi đi về, trường mình lúc nào chả làm ăn kiểu đấy

Ai đó làm ơn tổng kết lại kết quả các lần họp và kế hoạch lần tới cho YB đi! tớ thấy mọi người cứ vào đây chat chit, cuối cùng tớ chẳng hiểu gì hết!

Ê này! Thế lớp nào ko có đại diện thì ko co tên trong year book à ?
Tớ làm đại diện cho 12Phàp đươc ko?

Pháp có người đại diện rồi thì phải nhưng ko sao, có thêm người nhiệt tình càng tốt. Mà tớ thấy Utt cũng đẹp trai phết :D :p

Nhưng mà đấy là Phap1 chứ có phải Pháp 2 đâu! Tất nhiên Utt đẹp trai rồi ( cám ơn bạn Linh Ngân về lời khen)

Ơ...kế hoạch làm Yearbook chưa phá sản à ? :D
Tớ thấy họp nhiều lắm rồi mà sao mãi chẳng thấy ánh sáng văn hóa về với các bản nhỉ ? Đúng là lãnh đạo kiểu VN, chỉ nói là giỏi :D

Họp cái kiểu lần nào cũng thiếu lớp này, lớp khác thì lãnh đạo kiểu của bố Tây cũng chẳng ăn thua gì, hehe...

Nếu ko được thì giải tán đeeeeeeeeee...:D. Họp làm Yearbook mà mãi chả thống nhất được....Thôi, lớp nào tinh thần cao thì làm riêng lớp đó...Khóa 01-04 thực ra đâu phải là tình thương mến thương gì đâu...Mỗi lớp đều lo việc của mình mà...Thiết nghĩ chúng ta nên thực tế hơn.....:))

Bạn Cường làm cụt hứng quá,chẳng qua đầu năm chưa có cái gì gọi là chung của cả khối nên nhiều người còn thờ ơ, chỉ lo đến lúc làm rồi,nhiều lớp lại kêu vì không có lớp mình!

Tớ thấy làm cái gì đó chung của cả khối cũng hay đấy chứ! Có YB về sau còn biết đứa nào học cùng khóa với mình!

:( :( hay cái giè chứ ..suốt 1 tháng bàn rùi mà chẳng ra cái gì cả ..Nếu ko thì bỏ :mad: cho xong ..:cry: :cry:

Đấy thấy chưa ? Nếu muốn làm YB thì phải đến từng lớp hô hào..Vài đứa trên mạng thì làm gì nổi...Tớ chằng muốn làm mất hứng đâu nhưng có lẽ điều đó khó lắm...Nếu thích thì tớ cũng có thể giúp...Gọi là có phong trào mà :))

Mọi chuyện đều đang tiến triển tốt. Hy vọng các bạn đều ủng hộ và đừng chê trách những công sức bọn tớ đang và sẽ bỏ ra. Chúng tớ chỉ muốn khóa mình vui vẻ thôi mà ? :(

Vui vẻ thì ai chả muốn...Nhưng chỉ một vài người đứng ra làm thì chả ăn thua gì đâu, thật đấy...Phải nói với từng lớp, từng cá nhân...Được mọi người ủng hộ và cùng sáng tác thì mới làm được một YB ý nghĩa...Cứ nói kiểu này thì chán lắm...Ngay cả đại diện của lớp có bao giờ nói trước lớp về vấn đề Yb đâu ?

Tớ nghĩ là bây giờ vào năm học rồi, đợi hôm nào có dịp các bạn chịu trách nhiệm làm YB lên trước trường huy động, lớp nào muốn có tên trong YB thì đăng kí, ko thì thôi giải tán, ok?

Phượng dở hơi ,có đứa nào báo cho H2 đâu.Mà đề nghị Phượng giải tán trò này đi,tập trung mà lo"Ngày hội Hóa Học "của cô Thu yêu quý.Còn các bác em đề nghị thay lãnh đạo khác đi,chứ để Phượng lo thì không biết cái quyển YB nó sẽ nát thế nào

Back
Bên trên